Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 30

Chủ đề: Lễ Hội Hoa Đăng Chùa Hoằng Pháp 11-12-2011

....
    Em chỉ không thích mỗi cái kết của bác chủ
    Tại sao ống tròn mà cho ra hình chữ nhật nhỉ..

Một phóng sự rất hay!
    Một ông già 67, một body 1DX, một ống 28-300
    Hõi Ngả Bất Phân

nhà em gần chùa này, công nhận hoành tráng, mà qua ảnh của bác nó lung linh hơn ấy

Quote Được gửi bởi VienNT View Post
    Anh Trung phải ko? Em góp vui vài tấm :D
    Hình Viễn chụp nét và nhiều góc đẹp quá!

Quote Được gửi bởi nonkid3 View Post
    Hôm đó a thấy chú tay cầm vũ khí bí mật bắn nghe tạch tạch tạch là a khoái rồi nhưng lu bu rồi wuen mất, 2 t pano cua T xem phê lắm - lúc này là hàng độc nghe !!!
    Hình anh H. chụp phê quá! Do ban đầu Ban TC buổi Lễ đã nói nên em ko dám chạy lung tung sợ phiền, nhưng bgio rút kn của anh, phải liều mới có hình đẹp! hehe
    Hình 37,38,39 rất tuyệt anh ơi! Có dịp cafe nha anh!
    MINH TRÍ CAMERA
    Chuyên ship hàng từ Mỹ

Bác chụp đẹp quá ạh .Nhìn hoành tráng thật. Nhìn cứ y như trong những bộ phim nói về Thiếu Lâm Tự của HongKong bác nhỉ.

Quote Được gửi bởi Hieu-Photods View Post
    Cám ơn bác Nonkid3 trả lời giúp ạ,những tấm 37-40 đẹp tuyệt vời bác ui,hi hi hi...tấm số 37 có người đứng phía phải trên nóc Chùa là có bác ở đó nữa hả ? bởi muốn có 1 tấm ảnh không phải dễ,cám ơn bác lần nữa nha.
    Cám ơn bác đã quá khen...(ở tấm 37) e thấy góc máy của bác camera là rất khoái nhưng ko biết đường nào lên đành đứng chờ,khoãng 10 phút sau thấy có a áo đen (nhình rất pro) leo từ giàn giáo trên xuống, tiếc là a này đi chưa khuất là e leo lên nên bị phát hiện kêu bv đuổi xuống. Bởi vậy có câu " quen sợ dạ, lạ sợ áo"...năm đó e mà có cái áo đen pro + thêm cái thẻ NA tòn ten trên ngực nữa thì cứ bình chân như vại chứ ko phải lén lút khổ sở. Năm nay thì có "..áo.. " rồi (thẻ NA) nhưng BTC lại bài bản qui cũ hơn, ngay chổ có cái thang tre để leo lên nóc chùa thì đã có một vị Sư đứng canh...e đành bó tay. Dịp tới có tham gia e nghĩ tăng cường thêm y phục như bác này coi bộ ok hì hì (một cây nần bị bắn bởi nây kần...nói vui chứ e yêu PEACE)
    43

Hình anh H. chụp phê quá! Do ban đầu Ban TC buổi Lễ đã nói nên em ko dám chạy lung tung sợ phiền, nhưng bgio rút kn của anh, phải liều mới có hình đẹp! hehe
    Hình 37,38,39 rất tuyệt anh ơi! Có dịp cafe nha anh![/QUOTE]
    Gì chứ cafe là a s sàng,có số đt hôm gặp nhau rồi đó. Hình chú VienNT sao thấy nét kinh thật...
    Còn cái chuyện " liều" là đương nhiên chú à, cứ setup máy đâu đó xong là nhào zô...bắn la phan xong thì Xin lổi + Cảm ơn là ok thôi mà.

cái hình này đẹp e thích bức này

|Mắt long lanh|, ảnh đẹp quá bác, lọ mọ mãi bây giờ mới thấy được bộ ảnh này. Lâu rồi mới được nhìn thấy các Thầy.

ảnh chân thật lắm bác!

Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123