Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16

Chủ đề: NHỜ tư vấn lens cho D3100

Quote Được gửi bởi thanhvan0981 View Post
    CHÀO CÁC BÁC chuyên là em có con D3100 nhưng nay muôn chuyển sang học chụp ảnh cưới dể có thêm thu nhập nuôi vơ con cung là dể vợ khỏi cằn nhằn là xuốt ngày chụp choẹt mà chẳng thấy dc cái gì cả nhưng khổ nỗi cái thú dam mê em nó nên ko bỏ dc nay nhờ các bác tư vân giúp em nên dùng lens nào cho em D3100 của em dc ạ vì em hiên giờ ko có tiền dổi BODY nên dùng tạm em này vây sau này có tiền thì dổi BODY khác cho phù hợp hơn hiên giờ em có khoảng 5tr cho một lens chụp studio mong các bác có thiên chi giup dỡ dể em thoát khỏi cảnh ăn cơm vợ ma vác máy di chup cho hang xom em chân thành cảm ơn các bác
    5tr, bác đẩy luôn con len kit đi nữa gộp lại cũng tầm gần 7tr. Với số tiền này, bác có thể kiếm 1 con Tamron 17-50 f2.8. Nếu chỉ dùng để chụp ảnh cưới thì con này ổn hơn. Nhưng mua gì thì mua, nếu bác đi chụp ảnh cưới thì tối thiểu bác phải dành tiền để mua cái Flash rời nữa mới "làm ăn" được.

da em chi co kits 18-55mm thôi. em muôn tim một lens nào phù hợp cho nhu cầu của minh nhưng tiền ít khó wa bác ah em tính mua 18-105mm ko biết co OK ko?

dạ FLASH em có rồi em chỉ cần lens thôi bác ah
    nhưng tiền ít khó kiếm wa ko biét bác co cao kiên gì giúp dc em ko?

vậy ha bác nhưng ở SG mua chỗ nào thì OK hả bác em chỉ biết KHANH LONG.VĨNH HÙNG. LIÊM NGA nói chung la khu thương xa thôi bác ah nhưng em chưa mua ở dó bao giớ

Quote Được gửi bởi thanhvan0981 View Post
    vậy ha bác nhưng ở SG mua chỗ nào thì OK hả bác em chỉ biết KHANH LONG.VĨNH HÙNG. LIÊM NGA nói chung la khu thương xa thôi bác ah nhưng em chưa mua ở dó bao giớ
    Vậy bác ở quận nào ? Nếu bác ở gần quận Gò Vấp thì hú em

THÂN GỬI BÁC MIENTHINH037. cảm ơn thiên chi của bác nhưng rât tiếc la em lại ở BÌNH DƯƠNG hơi xa nhưng bác dừng lo em thì chụi di lắm SGchu7 sài gì em cung di nhưng co lẽ la gần tết mời di dc
    cảm ơn bác dã có thiên chí với em thân chào bac2 chúc bác mạnh khỏe.

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12