Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 20

Chủ đề: Chủ tịch nước Trương Tấn Sang đến thăm và làm việc tại Trường ĐH Luật TP. HCM 28/11

quá đỉnh chắc lens xịn lắm huh bro

Ảnh sự kiện mà thấy các nhân vật mặt mũi lấm lem vi watermark :d

Quote Được gửi bởi longvui View Post
    Ảnh sự kiện mà thấy các nhân vật mặt mũi lấm lem vi watermark :d
    Bác nói hay quá, em thích nhất nhận xét này của bác. Muốn ảnh về bác Sang muốn thì search google ra cả đống, hình làm việc thông thường thôi, có gì bảo mật đến ghê gớm mà phải để cái watermark to đùng, đúng là bất lịch sử quá đáng, không coi người xem ảnh ra gì. Nếu thấy ảnh này quý thì chụp rồi cất cái thẻ nhớ trong két sắt đi bác ạ, đúng là giáo điều, nguy hiểm không thể tưởng tượng.
    Stay Hungry. Stay Foolish (:

Thật sự là bộ ảnh phóng sự này không tốt về mặt kỹ thuật chụp ảnh.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Nhìn chữ ký như lấy dép đập vào mặt người xem lẫn người được chụp. Người đưa cái chữ ký này vào đúng là KHÔNG CÓ PHÉP LỊCH SỰ.
    Tất Bật Hơn Thua Rồi Cũng Bỏ - Ung Dung Tự Tại Thế Mà Vui

ôi nguy hiểm quá ! đúng là tự hào của trường luật, nhưng với nhiều người nó vô nghĩa
    Muốn nhanh thì phải từ từ

Đây dẫu sao cũng là thành quả công việc của bác chủ, việc bác ý trân trọng bác Sang đến thăm trường và muốn chia sẻ điều này với anh em trên diễn đàn thiết nghĩ cũng bình thường.

ảnh chụp cũng bình thường thôi. mà chủ topic để chữ ký kỳ cục quá .

Quote Được gửi bởi atbich View Post
    Đây dẫu sao cũng là thành quả công việc của bác chủ, việc bác ý trân trọng bác Sang đến thăm trường và muốn chia sẻ điều này với anh em trên diễn đàn thiết nghĩ cũng bình thường.
    Nhìn cái ảnh ở đây chưa chắc là trân trọng bác Sang à, chẳng những làm xấu đi điều mình muốn truyền đạt mà còn coi thường người xem ảnh, cá nhân tôi từng chụp hình Thủ tướng Dũng mà thấy cũng bình thường thôi, báo chí đưa hình các vị ấy hằng ngày, làm gì mà ra vẻ bí hiểm như bác chủ thế không biết.
    Stay Hungry. Stay Foolish (:

Hình chính bác chụp thì bác up thôi, cũng là một sự kiện bình thường đâu có gì mà phải xin phép vậy bác? khi nào bác đang chụp cho một cơ quan báo chí, hay đã ký hợp đồng với một công ty gì đó về vấn đề chụp chẹt, hoặc hình ảnh mang tính chất bí mật quân sự, bí mật quốc gia, hay bất khả sao lưu thì ko được up, em gà không biết nói vậy có ăn nhập hay đúng không nhỉ ? hix.

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12