Trang 53 / 67 Đầu tiênĐầu tiên ... 343515253545563 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 521 đến 530 / 666

Chủ đề: Bảo vệ môi trường

Quote Được gửi bởi lhquan View Post
    ái này e tặng cho bac gatgu cái này để hù kiểm lâm

#35 Cho nghiêng ngả rừng xanh
    Các bác làm ơn cho em hỏi là cảnh này chụp ở đâu vậy ạ? Em rất mê suối đặc biệt là trong trẻo và có sỏi như vậy

Quote Được gửi bởi tea.h View Post
    Các bác làm ơn cho em hỏi là cảnh này chụp ở đâu vậy ạ? Em rất mê suối đặc biệt là trong trẻo và có sỏi như vậy
    Ở rừng Bidoup ( đường Dalat - Nha Trang mới ), chụp trong rừng các đường khoảng 1km lội bộ băng suối.
    chụp ảnh là thú vui của đầu bạc

Quote Được gửi bởi gatgu View Post
    Cám ơn bạn đã xem !! Ảnh cỏ non chỉ có chị Catiner là chụp được nhiều ....?
    Vì nghe nói, chị Catiner hình như cũng giỏi chụp... Macro, tuy mới tham gia đây, hề hề...

Sẽ có nhóm đi xe thứ 4 ... ...
    Công tác chuẩn bị quá chu đáo, làm bồn chồn anh em ở lại...
    Chỉ biết nhắn gửi đôi lời: Chụp cái này mà đông quá như vậy, đi nhiều xe, tập trung một nơi vắng vẻ như vậy rất dễ gây chú ý cho người địa phương, nhất là trong những dịp sắp có lễ lạc cuối năm. Anh em nhớ mang đầy đủ giấy tờ tùy thân, cả member card của VNPhoto nữa càng tốt, cho chắc ăn...
    Chúc anh em có nhiều ảnh đẹp hơn thế này nữa...

Nghe mấy bác ý ới chuẩn bị mà phát thèm, coi bộ chờ đến ngày " Về thu xếp lại...", mà không biết đến đó có còn đủ sức để hành trình ko !!! hic hic.
    E mạo muội mong mỏi mấy man đừng bàn bạc lên kế hoạch ở trang Ảnh...này, nếu có thể nên chuyễn sang Tán Gẫu hoặc Thảo Luận...để ace xem ảnh đỡ phải khổ thêm...ý e ko phải mong mấy bác bỏ quá.

Quote Được gửi bởi nonkid3 View Post
    Nghe mấy bác ý ới chuẩn bị mà phát thèm, coi bộ chờ đến ngày " Về thu xếp lại...", mà không biết đến đó có còn đủ sức để hành trình ko !!! hic hic.
    E mạo muội mong mỏi mấy man đừng bàn bạc lên kế hoạch ở trang Ảnh...này, nếu có thể nên chuyễn sang Tán Gẫu hoặc Thảo Luận...để ace xem ảnh đỡ phải khổ thêm...ý e ko phải mong mấy bác bỏ quá.
    Anh cm thật hay đùa ?! Khà khà...
    chụp ảnh là thú vui của đầu bạc

Quote Được gửi bởi T-Shooter View Post
    Vì nghe nói, chị Catiner hình như cũng giỏi chụp... Macro, tuy mới tham gia đây, hề hề...

Công tác chuẩn bị quá chu đáo, làm bồn chồn anh em ở lại...
    Chỉ biết nhắn gửi đôi lời: Chụp cái này mà đông quá như vậy, đi nhiều xe, tập trung một nơi vắng vẻ như vậy rất dễ gây chú ý cho người địa phương, nhất là trong những dịp sắp có lễ lạc cuối năm. Anh em nhớ mang đầy đủ giấy tờ tùy thân, cả member card của VNPhoto nữa càng tốt, cho chắc ăn...
    Chúc anh em có nhiều ảnh đẹp hơn thế này nữa...

Cám ơn đại-ca đã lo-lắng cho anh em !!
    Nhóm bảo-vệ môi-trường sẽ đột kích theo chiến-thuật thoắt ẩn thoắt hiện ... không ai theo kịp ... Đồi cát mênh mông đại ca ạ !!

Sư-huynh DauBac : Thổ-địa Anpt sẽ lo cho việc an-ninh địa-phương __ Chỗ tá túc qua đêm đệ đặt ở Photo-House chỗ nhà Sư-bá Anpt cách đồi cát trắng non 1 km , cách Hồng-Thắng 12 km
    Fone : 0903710725

214

Cám ơn bạn đã xem !! Ảnh cỏ non chỉ có chị Catiner là chụp được nhiều ....?
    Quote Được gửi bởi lhquan View Post
    Đợt này thiếu chị catiner rùi, hổng biết lý do vắng mặt!. chắc bác gatgu phải phân công người thay thế để cũng có cỏ xanh non tơ)
    2 đại ca bắt nạt tiểu muội nhe! ... hi hi ... tại các huynh cứ hù ai mà chụp ít ảnh thì lần sau kg cho theo nữa nên muội mới bắn từa lưa hột dưa ... nên ảnh cỏ non mới dính tùm lum tùm la đó chớ ... he he ...

Quote Được gửi bởi T-Shooter View Post
    ..
    Sư huynh T-Shooter giang hồ đồn thổi ầm ầm đây mà ... ha ha ... nghe nói huynh thiện xạ lắm, mong có dịp hội ngộ để muội này được học hỏi nhé!

BÁc trưởng đoàn thấy có cần dùng bộ đàm kg? Vì là hành trình dài, nên em nghĩ là rất cần thiết để cập nhật và chia sẻ thông tin liên tục trong suốt chuyến đi (lộ trình, các nhắc nhở, cảnh báo, CSGT,... )

Vài ảnh behind the scenes hâm nóng kg khí ...

215

216

217

Trang 53 / 67 Đầu tiênĐầu tiên ... 343515253545563 ... Cuối cùngCuối cùng