Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 42

Chủ đề: Thành viên nên đọc kỹ trước khi post Bài !

Vui lòng đọc kỹ Nội Quy vnphoto.net và khi tham gia vào từng box hãy đọc kỹ quy định của box đó
    Cả 2 nick trên vi phạm Quy Đinh Box Mua Bán: Đăng mua + bán dùm. Theo đúng Quy Định là ban nick vĩnh viễn.

Mod maycatang ban chỉ 3 tháng là nhẹ tay lắm rồi, bạn muốn cả 2 nicks trên bị ban vĩnh viễn theo Quy Định?
    Được sửa bởi 11002 lúc 09:08 PM ngày 06-12-2013
    Chúc Bình An
    FaceBook

Thì ra thế, apham ban nick trên vĩnh viễn vì làm mất thời gian của BQT cho 1 lý do rất cũ.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Vào đây đọc em mới hiểu vì sao mấy hôm nay em comment trên môt số topic mà mà không hiện lên, vất vả mấy ngày mới được 4 pots,
    đang nghĩ nốt post thứ 5 thì em vào topic này :D
    Nikon D7000 + Kit Nikon AF-S 18-105mm F/3.5-5.6 VR

Thế nếu em muốn hỏi về bố cục của banner mà em đã tạo bằng PTS thì em vào box Thảo luận hay PTS đây?

Tui muốn hỏi là làm sao có quyền đăng bài, comment này nọ nhanh nhứt ko?Biết là phải có chút thành ý nhưng 50 là con số ko nhỏ, lại ko thể post lien tục (giống spam). Khổ thân quá , bây giờ cứ phải đi lăng quăng cho đủ 50 bài.Nhiều khi không muốn nói mà cũng phải a lên vài tiếng, cái bài muốn nói thi lại ko có quyền. hức hức

Quote Được gửi bởi Andrea Andrea View Post
    Tui muốn hỏi là làm sao có quyền đăng bài, comment này nọ nhanh nhứt ko?Biết là phải có chút thành ý nhưng 50 là con số ko nhỏ, lại ko thể post lien tục (giống spam). Khổ thân quá , bây giờ cứ phải đi lăng quăng cho đủ 50 bài.Nhiều khi không muốn nói mà cũng phải a lên vài tiếng, cái bài muốn nói thi lại ko có quyền. hức hức
    Khi bạn là thành viên mới, không có cách nào để đăng bài nhanh nhất và nhiều nhất cả. Đây là nội quy của forum đã hình thành từ rất lâu không thay đổi. Mình nghĩ, nếu bạn đồng ý, bạn nên làm theo những gì đã hình thành trong forum.

Mình đã để ý bạn từ hôm qua mỗi ngày bạn đều cố gắng một lần log vào viết lung tung dưới 10 bài. Nếu bạn cứ tiếp tục làm như vậy trong 4 ngày đến thì mình nghĩ nếu bạn làm vậy để vào các box 50 bài thì có thể bạn sẽ không được như ý.

Nếu các mods mà không quan tâm đến vấn đề này thì bạn làm được, bạn sẽ tạo tiền lệ cho các bạn khác mới tham gia làm được và chỉ cần khoảng một năm hầu như các bài viết đều là rác và post nhảm nhí. Trong hoàn cảnh hiện tại, forum cần những bài viết có thông tin hữu ích cho người đọc để tồn tại và rất khó khăn để đi kiếm những thành viên làm được việc này bởi vì để làm được điều đó đòi hỏi rất nhiều ở người viết một cách tự nguyện. Cho nên mình mong rằng bạn đọc bài viết này của mình và hãy suy nghĩ nên hay không nên post bài với tốc độ hiện tại.

Quote Được gửi bởi Andrea Andrea View Post
    Chào mứng bác tham gia vnphoto.net.

Diễn đàn ảnh, bác cứ vào post ảnh thoải mái, lựa ~ 40 ảnh đẹp nhất và post vào các chuyên mục thích hợp, xem mọi người bình ảnh của mình và cám ơn là bác sẽ có đủ 50 post.
    Đừng spam vì sẽ bị xóa bài và treo nick
    Chúc Bình An
    FaceBook

Thanks all. Thanks 11022 đã chỉ dẫn nhe ;)!!Cũng vì mình không muốn cứ đi comment lung tung , giống quăng rác khắp nơi (trong khi mình cũng ko rảnh)nên mình mới hỏi. Thật ra mấy cái comment của mình cũng ko có nhảm đâu, mình cũng đã thưởng thức hình ,rồi hình đẹp mình mới khen (hình bình thường thì mình chỉ xem wa thôi, ko comment) !Kỹ thuật mình ko biết nhiều nên ko dám múa rìu, nhưng hình đẹp ra sao, như thế nào thì mình biết thưởng thức. Có điểu có mấy topic mình thấy hay nhưng mà mình ko có tham gia được chỉ vì thiếu 50 post nên hơi chán !

Mình mới đảo lại 1 vòng, thấy mấy comment của mình mất tiêu! Ví dụ :Hôm wa coi được 1 bức hình đẹp (hình ruộng bậc thang, hình như ở Mù Cang Chải thì phải, đẹp hơn tranh) , comment khen đánh dấu, hôm nay tính lục ra coi lại, ko biết đâu luôn !!!! Comment của mình trong topic hình chụp wa cửa sổ máy bay cũng bay luôn !Đâu phải comment ngắn hay khen ngợi là comment nhảm đâu. Mong admin coi lại , thành viên mới do thành viên cũ giới thiệu, theo tính chất bắc cầu thì cũng là bè bạn , đừng nên đối xử theo cảm tính như vậy nhe! Thân ái.

Mới vào diễn đàn nên còn bỡ ngỡ vì không pót bài được. đọc một hồi mới thấy 50 posts mới cho đăng bán sản phẩm. có cách nào khác không vậy mod ?

Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng