Trang 1 / 12 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 111

Chủ đề: A Once In A Lifetime Celebration - Kỷ niệm 100 năm lễ hội hoa anh đào tại WDC

A Once In A Lifetime Celebration - Kỷ niệm 100 năm lễ hội hoa anh đào tại WDC

Năm 2012 tại Washington DC, một sự kiện có một không hai trong đời người đó là Kỷ niệm 100 năm Lễ hội Hoa anh đào, diễn ra từ 20/3 - 27/4/2012. Hãy lên kế hoạch cho sự kiện có một không hai trong đời này các bạn nhé!

Các bạn bên VN nếu có kế hoạch đi Mỹ (đặc biệt như bác daubac, đi Mỹ nhiều hơn Việt kiều Mỹ về VN) thì hãy chú ý kết hợp cho sự kiện này nhé!

http://www.nationalcherryblossomfest...12-centennial/

Qua tâm sự nho nhỏ em và bác The Old Man đã bắt đầu lập thủ tục xin duyệt visa rồi đó, còn các bác khác thì sao???
    Cuộc đời, những khoảnh khắc. Xô nhau đến, rủ nhau đi. Tôi mày mò góp nhặt. Phần nào cho em, cho tôi.

Wào, chẵng lẽ đi chuyến này thì fải dời chuyến Alaska sang năm tới nữa? Đời người thì ngắn ngủi mà sao lại có quá nhiều chỗ để đi vậy chời Nếu đông bà con thì chắc SG tui cũng ráng ké 1 vé.

Xin bắt tay làm wen với bác chủ thớt.

Hello bác saigonmylove, bác ở Little SG và mới vào chơi trên đây từ 28/10/11 nên em không có dịp gặp bác, tiếc quá. Trước em cũng ở chỗ bác nhưng nay chuyển qua GA rồi. Không biết bác có plan đi Alaska vào thời gian của lễ hội không, chứ em thấy vào thời gian này Alaska lạnh lắm đây
    Cuộc đời, những khoảnh khắc. Xô nhau đến, rủ nhau đi. Tôi mày mò góp nhặt. Phần nào cho em, cho tôi.

Vậy được đó, chắc em sẽ đi lên đi DC muà xuân sang nam .
    PW2000

SG đang plan đi Alaska vào tháng 6 hoặc tháng 7, tùy theo đa số. Còn cuối tháng 10 thì đang plan là qua Boston & các vùng lân cận chụp mùa thu rồi đi cruise qua Quebec luôn.

Quote Được gửi bởi Gen NT View Post
    Năm 2012 tại Washington DC, một sự kiện có một không hai trong đời người đó là Kỷ niệm 100 năm Lễ hội Hoa anh đào, diễn ra từ 20/3 - 27/4/2012. Hãy lên kế hoạch cho sự kiện có một không hai trong đời này các bạn nhé!

Các bạn bên VN nếu có kế hoạch đi Mỹ (đặc biệt như bác daubac, đi Mỹ nhiều hơn Việt kiều Mỹ về VN) thì hãy chú ý kết hợp cho sự kiện này nhé!

http://www.nationalcherryblossomfest...12-centennial/

Qua tâm sự nho nhỏ em và bác The Old Man đã bắt đầu lập thủ tục xin duyệt visa rồi đó, còn các bác khác thì sao???
    @GenNT, cái này coi bộ hay à nha. Lên chương trính đi. Hú thổ địa Xichlo đi. Có thổ địa Xichlo hướng dẩn thì còn gì bằng.

Ối trời ơi, em không biết nhe, lần này chắc chắn các anh, chị em phải sang D.C một chuyến nhé
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Quote Được gửi bởi xichlo View Post
    Ối trời ơi, em không biết nhe, lần này chắc chắn các anh, chị em phải sang D.C một chuyến nhé
    Lập danh sách ghi danh đi Xichlo

Anh Hậu ơi, plan đi chơi sớm vậy. Trước mắt là Thanksgiving, Christmas, New Year nè. Mọi người hẹn nhau chụp hình New York city mùa lễ hội này đi.

Vụ hoa anh đào DC thì cho em đi với. Từ chỗ em lái xe qua đó gần xịt. Mà bây giờ anh Hậu chuyển sang thành phố nào rồi?
    Được sửa bởi chimse77 lúc 09:56 PM ngày 20-11-2011

Nghe bàn offline mà thèm ! Lần này thì thua rồi. Chúc các bạn vui cùng nhau và nhiều ảnh đẹp.
    chụp ảnh là thú vui của đầu bạc

Trang 1 / 12 12311 ... Cuối cùngCuối cùng