Trang 4 / 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 111

Chủ đề: A Once In A Lifetime Celebration - Kỷ niệm 100 năm lễ hội hoa anh đào tại WDC

năm nay DC cực nóng, hôm nay lên gần 70 độ F như mùa xuân, vậy peak năm nay sẽ khoảng 23-24 tháng 3 thật ạ.
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Vay hom do bac co ofline voi tui nay khong, roi AE minh cafe dao luu hy vong se co them nhieu AE tham gia cung ngay cho vui minh lan dau tien le di DC mong co may bac chi bao gium.

Quote Được gửi bởi xichlo View Post
    năm nay DC cực nóng, hôm nay lên gần 70 độ F như mùa xuân, vậy peak năm nay sẽ khoảng 23-24 tháng 3 thật ạ.

ngày 24 thứ 7 thì được anh nguyenjose ơi, ngày 23 là thứ 6 em phải đi làm rồi.

Quote Được gửi bởi nguyenjose View Post
    Vay hom do bac co ofline voi tui nay khong, roi AE minh cafe dao luu hy vong se co them nhieu AE tham gia cung ngay cho vui minh lan dau tien le di DC mong co may bac chi bao gium.

Em chimse77 nhà mình cũng tham gia offline với các bác vụ này, nhớ chụp ảnh nhiều nha anh XL ơi
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Bác Apham cuối tháng 7 ỡ VN bác có tỗ chức offline không vậy , nếu có bác Alo cho tôi biết vơi nhé cám ơn bác
    Người đi một nửa hồn tôi mất .
    Một nửa hồn kia đứng chửi thề .

Quote Được gửi bởi nguoi ko co may View Post
    Bác Apham cuối tháng 7 ỡ VN bác có tỗ chức offline không vậy , nếu có bác Alo cho tôi biết vơi nhé cám ơn bác
    Chắc là có bác ơi, VNPhoto bây giờ hàng tháng đềi có 1 hay 2 sự kiện lớn.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Em chimse xuống DC anh XL lúc nào cũng tay máy film, tay máy số sẵn sàng hết apham ơi , chimse hình như định xuống tuần 31/3 và 1/4. Anh Hậu lại xuống tuần 7/4. Lần này mỗi nhóm xuống 1 tuần khác nhau không tập trung gì cả. Ko biết nhóm anh leihas chú hagiang xuống tuần nào

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Em chimse77 nhà mình cũng tham gia offline với các bác vụ này, nhớ chụp ảnh nhiều nha anh XL ơi

Thôi, mình đợi xem ảnh anh em cho đở nhớ. Mong là đủ mặt.
    chụp ảnh là thú vui của đầu bạc

Mình ở MA gần boston, chạy từ boston qua WDC cũng hết 8hrs, có ai gần boston không?

Mình moi sang My duoc 1 năm. Vui duoc lam quen voi cac ban co dam me nhiếp ảnh. Minh o Jersey City, NJ. So phone cua minh la: 2015391334. Email : namnguyen75@gmail.com
    Mình tính xuong DC chụp Cherry Blossom vào cuoi thang 3. Hy vong luc do hoa se no dep. Hy vong co dip gap va lam quen voi moi nguoi. Thanks
    Life Without Waiting!

Trang 4 / 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... Cuối cùngCuối cùng