Trang 2 / 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 111

Chủ đề: A Once In A Lifetime Celebration - Kỷ niệm 100 năm lễ hội hoa anh đào tại WDC

Quote Được gửi bởi chimse77 View Post
    Anh Hậu ơi, plan đi chơi sớm vậy. Trước mắt là Thanksgiving, Christmas, New Year nè. Mọi người hẹn nhau chụp hình New York city mùa lễ hội này đi.

Vụ hoa anh đào DC thì cho em đi với. Từ chỗ em lái xe qua đó gần xịt. Mà bây giờ anh Hậu chuyển sang thành phố nào rồi?
    Hello chimse77, visa xin khó quá, chỉ được duyệt cho Cherry Blossom Festival - 100-year anniversary mà thôi.
    Anh move qua Atlanta, từ chỗ anh lái xe lên DC 8hrs. Lần này chắc là gặp lại chimse77 sau 3 năm.
    Cuộc đời, những khoảnh khắc. Xô nhau đến, rủ nhau đi. Tôi mày mò góp nhặt. Phần nào cho em, cho tôi.

Khi nào Các bác tỗ chứ chụp ơ Washington Dc cho tôi tham gia vời chỗ tôi chay xe mất 1h30
    Người đi một nửa hồn tôi mất .
    Một nửa hồn kia đứng chửi thề .

Em phải bookmark cái thread này quá . Các bác lúc nào đi, kế hoạch cụ thể thế nào thì thông báo lên đây nhé. Em ở Montreal, sẽ chạy xe xuống

Cherry Blossom Festival - 100-year anniversary gần kề rồi mà sao thấy I'm lạng quá vậy nè , không biết bác chũ va bác xiclo có tỗ chúc không !!!!!! ????

Thấy chương trình này hay quá không biết có bác nào tham gia không con mình thì đã book ve bay lên đó vào ngày thứ sáu 23 tháng 3 2012 nêu có thì bác nào đi cùng ngày thì liên lạc gặp nhau ở đó cho cùng săn ảnh cho vui.

24 hay 25 tháng 3 này các bác nào có đi chụp hoa anh đào không ??? các bác tham gia cho vui

Em đang xem bloom watch, họ sẽ post ngày bloom watch sau March 1. Website đây ạ.

http://www.nationalcherryblossomfest...t/bloom-watch/

Lịch sử bloom của hoa đào là đầu tháng 4, nên em nghĩ em sẽ đến đó ngày 30 tháng 3.

Anh Hậu ơi, anh đi ngày nào vậy?

Bác chimse77 bác dự đinh đi ngay nào vậy vì tôi va bác nguyenjose dự đinh ngay 24 hay 25 thảng 3 bác nguyen jose bay từ TX qua nếu bác nao dư định ngày trên thi liên lạc vơi nhau đi chup chung cho vui
    Thân

Hello các bạn

Không biết lịch và visa của mỗi người như thế nào, nhưng riêng em vì đây là lễ hội lớn nên có người thân từ Cali bay qua đi chung cho nên thời gian có phần bị ảnh hưởng eo hẹp tí. Hy vọng có dịp gặp một số bạn từ nơi khác đến. Riêng Xichlo và Chimse77 thì coi như thổ địa rồi cho nên kô thể kô gặp được.

- Sáng Apr 7 có mặt tại DC và chiều Apr 8 rời DC (chỉ có hơn một ngày tại DC thôi tiếc quá, kô lẽ lại làm thêm 1 chuyến xé lẽ đi riêng?)
    Cuộc đời, những khoảnh khắc. Xô nhau đến, rủ nhau đi. Tôi mày mò góp nhặt. Phần nào cho em, cho tôi.

24,25 hơi sớm anh ạ, lúc đó chưa có hoa đâu, đẹp nhất là tuần 31/3 đến 7/4, tuần 6,7/4 chắc chắn là peak hết rồi, sau đó là giá thổi bay hết.

Quote Được gửi bởi nguoi ko co may View Post
    Bác chimse77 bác dự đinh đi ngay nào vậy vì tôi va bác nguyenjose dự đinh ngay 24 hay 25 thảng 3 bác nguyen jose bay từ TX qua nếu bác nao dư định ngày trên thi liên lạc vơi nhau đi chup chung cho vui
    Thân
    Anh Hậu đến là vừa dịp, 2 ngày này là đông kinh khủng khiếp luôn đó nhe , xuống lúc nào thì chắc chắn anh em phải gặp nhau rồi.

Quote Được gửi bởi Gen NT View Post
    Hello các bạn

Không biết lịch và visa của mỗi người như thế nào, nhưng riêng em vì đây là lễ hội lớn nên có người thân từ Cali bay qua đi chung cho nên thời gian có phần bị ảnh hưởng eo hẹp tí. Hy vọng có dịp gặp một số bạn từ nơi khác đến. Riêng Xichlo và Chimse77 thì coi như thổ địa rồi cho nên kô thể kô gặp được.

- Sáng Apr 7 có mặt tại DC và chiều Apr 8 rời DC (chỉ có hơn một ngày tại DC thôi tiếc quá, kô lẽ lại làm thêm 1 chuyến xé lẽ đi riêng?)

Em này xuống bắt đầu nở đẹp, lúc này vắng vẻ được đấy, không biết là các anh, chú trến Boston có xuống được không .

Quote Được gửi bởi chimse77 View Post
    Em đang xem bloom watch, họ sẽ post ngày bloom watch sau March 1. Website đây ạ.

http://www.nationalcherryblossomfest...t/bloom-watch/

Lịch sử bloom của hoa đào là đầu tháng 4, nên em nghĩ em sẽ đến đó ngày 30 tháng 3.

Anh Hậu ơi, anh đi ngày nào vậy?
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Trang 2 / 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng