Trang 13 / 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213
Hiển thị kết quả từ 121 đến 129 / 129

Chủ đề: Death Valley, tái ngộ đầu năm

đọc tới đây thấy tức quá. rinh 7d về trươc 1 tuần mà không đi được ! @#
    Chờ xem hình
    mong dip gần nhất gặp các bạn.
    cám ơn sonpham67 đã rất nhiệt tình

Vâng, đúng như lời chúc của anh daubac, một chuyến đi vui tới bến với những người bạn đồng hành tuyệt vời. Cám ơn tất cả các bạn, đặc biệt là sonpham67 và người bạn đời của anh đã cho sonpham đem đến niềm vui cùng các bạn mê nhiếp ảnh.
    Thành viên VNphoto Nam Bắc Cali với Death Valley những ngày cuối tháng 12-2011:

Được sửa bởi namle lúc 06:03 AM ngày 01-01-2012

Củng tại ham về VN ăn tết, nện đả hủy bỏ chuyến đi cùng namle và T20, thôi thì ngồi ở Sàigon chờ coi hình của anh em vậy!
    ( được cái nầy phải mất cái kia thôi).

Gửi lời với mọi người,

Chuyến đi này với Cindy thật là khó để diễn tả thành lời cảm xúc của mình.
    Đây là lần đầu tiên có được một chuyến đi chụp ảnh đúng nghĩa và có một cuộc hội ngộ thật khó quên...

Từ những ngày ở DV cổ họng đã đau rát và khô, có lẽ vì thời tiết và thức ăn. Xe vừa lăn bánh khỏi DV là thấy mắt lờ đờ và lăn ra bệnh liền, nhưng về tới nhà mặc dù giọng còn thều thào và ho như gà nhưng trong người bỗng...khỏe ra liền để còn chiến đấu với núi ảnh :D

Không có lời nào hơn thay lời cảm ơn sâu sắc tới đại ca sonpham "người hùng của chuyến đi", anh namle, anh T20, anh jojo và anh dapxichlo. Không biết nói gì hơn.... chỉ tha thiết mong sẽ có ngày hội ngộ và nhiều ngày hội ngộ hơn !

P/s :
    Sau chuyến đi quá thành công và quá sức tưởng tượng này, xin nhường và xin chờ các vị tiền bối ra tay mở topic ở forum ảnh để chuyến đi được thể hiện hoành tránh và đầy đủ hơn :D
    Được sửa bởi Cindy_ lúc 01:32 AM ngày 02-01-2012
    ..ghé mắt vào một cái ô nhỏ xíu,
    ..để em nhìn thấy cuộc đời qua khuôn ảnh đẹp hơn !

cai' ông' wide of anh chup. đep. qua' đi
    em search 10mm fisheye ma` no' toan` sigma o ha`
    anh thay^' cai' nao` re~ re~ cho em biet^' nhe

cam' on anh rat nhieu^`, đi vỏi' mây' anh hoc. duoc. nhie^u` dieu^` thu' vi. qua'

Quote Được gửi bởi namle View Post
    Vâng, đúng như lời chúc của anh daubac, một chuyến đi vui tới bến với những người bạn đồng hành tuyệt vời. Cám ơn tất cả các bạn, đặc biệt là sonpham67 và người bạn đời của anh đã cho sonpham đem đến niềm vui cùng các bạn mê nhiếp ảnh.
    Thành viên VNphoto Nam Bắc Cali với Death Valley những ngày cuối tháng 12-2011:

Mấy ngày các bác ở trên DV mà thấy nắng đẹp như vầy là biết các bác thành công rực rỡ rồi. Chúc mừng tất cả & mong sẽ có dịp tham gia vào chuyến kế tiếp.

Mấy hôm nay em cứ chạy ra chạy vô chờ xem hình. Lên flickr của bác namle thấy nhiều hình đẹp quá, thấy mọi người cười vui quá, nghe kể chuyện thì chắc còn thú vị hơn nhiều.

Em xem hình lỏm của bác namle thấy những nơi mình đã đi qua ở DV với anh sonpham, bác daubac mà thấy nhớ ... Nhớ nhất là những câu chuyện, những khoảnh khắc và những tình cảm. Đi bao nhiêu chuyến đó đây và luôn nghiệm ra rằng bạn đồng hành mới làm nên chuyến đi tuyệt vời.

Các bác mau mau post hình và kể chuyện nhé! Chúc mừng năm mới VNPhoto Cali!
    Who travels for love finds a thousand miles not longer than one..

Đâu ngờ có may mắn được Mèo vào xem lỏm hình. Đã vậy thì nhờ Mèo chọn vài tấm hình(ghi chú) trong flickr để đấu với thầy sonpham. Dân chuyên chụp "chim" mà đi chụp phong cảnh thì chỉ có chết. Đã vậy, sonpham 2 tay 3 súng nòng bự mà dài mới ghê chứ, chịu sao nổi anh ơi!!!
    Nói có sách, mách có chứng:

Quote Được gửi bởi tranthanh View Post
    đọc tới đây thấy tức quá. rinh 7d về trươc 1 tuần mà không đi được ! @#
    Chờ xem hình
    mong dip gần nhất gặp các bạn.
    cám ơn sonpham67 đã rất nhiệt tình
    Chuyến đi rất vui A. Thanh. Hi vọng anh em mình hội ngộ vào một dịp khác.

Quote Được gửi bởi namle
    Đã vậy, sonpham 2 tay 3 súng nòng bự mà dài mới ghê chứ, chịu sao nổi anh ơi!!!
    Nói có sách, mách có chứng:
    hahahaha... Ngựa quá!!! về mấy ngày rồi mà cái lưng còn quằng đây anh Nam ơi!!! Đang chuẩn bị list mấy em nó lên ebay đây :-) :-) :-)

Quote Được gửi bởi Cindy_
    P/s :
    Sau chuyến đi quá thành công và quá sức tưởng tượng này, xin nhường và xin chờ các vị tiền bối ra tay mở topic ở forum ảnh để chuyến đi được thể hiện hoành tránh và đầy đủ hơn :D
    Topic đã mở rồi, Cindy nhớ post ảnh nhiều nhiều nha. Biết chắc Cindy có nhiều góc ảnh đẹp lắm chỉ vì niềm đam mê khá ấn tượng của Cindy, ai trong đoàn đi cũng phải xuýt xoa...

Quote Được gửi bởi meoluoi
    ... Nhớ nhất là những câu chuyện, những khoảnh khắc và những tình cảm. Đi bao nhiêu chuyến đó đây và luôn nghiệm ra rằng bạn đồng hành mới làm nên chuyến đi tuyệt vời.

Các bác mau mau post hình và kể chuyện nhé! Chúc mừng năm mới VNPhoto Cali!
    Anh vẫn còn thấy dấu chân mèo trên đồi cát :-) :-)

Trang 13 / 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213