Trang 1 / 47 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 469

Chủ đề: Dự thi cặp đôi hoàn hảo : D3s & 85 1.4 G

Dự thi cặp đôi hoàn hảo : D3s & 85 1.4 G

Xin mời các giám khảo khó tánh , đặc biệt là các giám khảo " Lê Hoàng " đánh giá phần trình diễn của hai thí sinh này . Chủ đề buổi nay là : BOKEH .

Xin lưu ý : cuộc thi mang tính chất vui là chánh , đề nghị không được đánh giá tư thù và trù dập thí sinh )))

BÀI DỰ THI THỨ HAI Ở TRANG 9 . MỜI CÁC BÁC HOÀNG VÀO NÉM ĐÁ TIẾP ) .

BÀI DỰ THI THỨ BA Ở TRANG 45 . ĐÃ THI ĐỦ 3 VÒNG . XIN KẾT THÚC CUỘC THI Ở ĐÂY TRÊN TINH THẦN VUI LÀ CHÍNH . ĐÂM HƠI LÀ 10

THÊM MỘT CẶP ĐÔI ĐĂNG KÝ DỰ THI NHÂN ĐÔI TÍNH KHỐC LIỆT VÀ CẠNH TRANH . UPDATE Ở TRANG 15 .
    1 .

2 .

3 .

4 .

5 .

6 .

7 .
    Được sửa bởi k790i lúc 01:15 AM ngày 22-12-2011

bokeh giống quả chanh... =))

mà đây là sản phẩm của D3s và 85 1.4G Huyền thoại Nikon sao...O.o... em ko tin vào mắt mình nữa. bết màu, out nét, cháy sáng, zư thiếu tùm lum, trật bố cục nữa... bác chủ còn cái hình nào ok hơn ko ạ. Up cho em xem lấy lại niềm tin Nikon với :(

ps: ngày mai thì topic này là HOT Topic :D

Bokeh..lên nhìn sao sao đó, không mượt tí nào..
    FLICKR: trangsihung
    Nikon D700
    11-16F2.8; 18-140VR; 35F2; 80-200AFD2.8

sax... bác chủ chuẩn bị mua xi măng và thép về xây nhà nhé, đá và gạch chuẩn bị vào đây thôi. Huyền ơi là Thoại! Em tỉnh ngủ luôn. Chờ title hot!!!

không biết nói gì. hiz, em sợ quá, mong bác thông cảm

Vẫn bít các giám khảo " Lê Hoàng " rất nghiệt , nhưng do em đã chuẩn bị tinh thần đối đầu với tất cả các nhận xét ác ý từ phía giám khảo . Nên em tự tin thi tiếp )

Quote Được gửi bởi uyhung View Post
    bokeh giống quả chanh... =))

mà đây là sản phẩm của D3s và 85 1.4G Huyền thoại Nikon sao...O.o... em ko tin vào mắt mình nữa. bết màu, out nét, cháy sáng, zư thiếu tùm lum, trật bố cục nữa... bác chủ còn cái hình nào ok hơn ko ạ. Up cho em xem lấy lại niềm tin Nikon với :(

ps: ngày mai thì topic này là HOT Topic :D
    Nếu quả thật là hình của em cứu vãn được niềm tin Nikon của bác thì hình của em có giá trị quá ) . Mấy cái nhận xét khác em không dám hỏi , em chỉ dám hỏi bác là sai bố cục là như thế nào ??? Nếu bác đem cái bố cục 1/3 ra nói thì thôi , em miễn bàn . Vì cái đó là một thứ hoài niệm cũ kĩ của hội họa ám vào nhiếp ảnh xa xưa .

Quote Được gửi bởi sihungfapv View Post
    Bokeh..lên nhìn sao sao đó, không mượt tí nào..
    Để em post bokeh mượt .

Quote Được gửi bởi lp2104 View Post
    sax... bác chủ chuẩn bị mua xi măng và thép về xây nhà nhé, đá và gạch chuẩn bị vào đây thôi. Huyền ơi là Thoại! Em tỉnh ngủ luôn. Chờ title hot!!!
    Xây nhà là chắc cú . )

Quote Được gửi bởi khoatdecember View Post
    không biết nói gì. hiz, em sợ quá, mong bác thông cảm
    ^ ^ .

Anh Sơn , chị Siu ơi , đâu rồi vô cứu em . Em xin demo trước 1 tấm . Mai trình diễn tiếp )

Tấm cuối bokeh đẹp ạ! còn mấy cái ở trên cứ out out cháy cháy thế nào ấy pác ạ.

@ K790i : em chuyển qua thể loại "chân rung" rồi à. à mà hình chân rung em lại nói chủ đề là bokeh thì nhận xét sao đây ? chân rung hay bokeh ?
    Theo anh thấy thì tấm 1, 2, 3, 5: em chụp chưa đúng thời điểm, cũng có thể là mẫu pose chưa xong em đã chụp nên cái "biểu cảm" ko có, còn tấm 5 thì làm mọi người chú ý vào cái miệng ko à.
    tấm 4 anh nghĩ good nhất, tấm 6 cũng good nhưng đánh đèn hơi dư.
    tấm 7 thì theo anh đầu mẫu hơi xoay qua, mắt mẫu nên nhìn theo hướng tay, đầu hơi nghếch lên 1 chút.
    Tấm 8 thì bokeh đẹp quá rồi.
    hehe mạo muội mấy ý như thế.
    Được sửa bởi hungquocnguyen01 lúc 01:36 AM ngày 09-11-2011
    "Hãy mỉm cười và mọi người sẽ cười với bạn ”

Nikon chỉ chụp được vậy thôi, các bác cứ đòi hỏi nhiều quá, phải không anh Maycatang? :D (em dzọt lẹ)
    1D4 + 5D2 + 5D3 + 7D + 14L -> 200L
    D4 + 24-70N + 85
    www.vikhoa.com

Trang 1 / 47 12311 ... Cuối cùngCuối cùng