Trang 23 / 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 13212223242533 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 221 đến 230 / 469

Chủ đề: Dự thi cặp đôi hoàn hảo : D3s & 85 1.4 G

Quote Được gửi bởi pson92 View Post
    Em chờ tới 12h mà mãi k thấy :(
    ơ thằng ku này hôm nay không uống rươu cho say rồi vui tay đốt nhà nữa hay sao mà lên đây hóng vậy? )

Cơ mà em cũng đang lót CS5 ngồi hóng ! ^^

Quote Được gửi bởi D.N View Post
    ơ thằng ku này hôm nay không uống rươu cho say rồi vui tay đốt nhà nữa hay sao mà lên đây hóng vậy? )

Cơ mà em cũng đang lót CS5 ngồi hóng ! ^^
    Dạ em k uống rượu nhưng em ăn thịt chó nên đang đợi )
    Đợi chó cắn lại e vì hôm nay e ăn thịt chó :((
    SLT A33 + Tokina 28-70 2.8 + Quantaray 19-35

Mình dùng Canon 1Ds3 và 85mm thử chụp đi chụp lại mà ảnh vẫn không giống được thế này, chả hiểu tại máy móc kém hay trình còi nữa, haizzzz
    Veni, vidi .

Theo em thì đóng topic này lại được rồi.
    "Hãy mỉm cười và mọi người sẽ cười với bạn ”

Chờ coi cái topic này nó hạ màn như thế nào... Đọc xong thấy cũng rút ra được vài điều hay ho cho bản thân...

ko đọc hết nổi 23 trang, nhưng đại khái là gạch đá nhiều quá.

từ cái bài post số 1 của bác chủ, em nhìn chán chán.

tự nhiên thấy đông vui quá vô coi lại, thấy page 11 có 2 tấm hình dễ thương quá trời.

ko hiểu chủ topic gây sóng gió để làm cái gì, ko biết có liên quan đến trò chơi "gái teen xóa phông" ko, em thấy đá cứ ném, người ném càng ngày càng đông, càng ngày càng hăng, vì ném chung vui quá.

nhưng sao ko nhìn lại 1 chút, nếu coi mấy cái hình này là stock thì sao, cũng hay.

nhiều rất nhiều nhiếp ảnh gia đình đảm VN, họ chụp hình bằng sự tưởng tượng, hình dung 1 cái đích đến và việc chụp hình chỉ mới là 1 nửa chẳng đường, photoshop mới là nửa chặng đường còn lại.

nhìn riêng lẻ mỗi chặng ấy thấy nó gớm ói vô cùng, em thì ko đi theo trường phải "2 nửa chặng đường" đo(em thích hình phải chỉn chu từ lúc chụp, hình tươi sáng) nhưng thấy các bác ném đá cái stock ghê quá em hoàn thành nốt 2 cái stock mà em thích.

còn mấy cái stock ở page 1 thì chịu, em thấy vô cảm với nó quá, em ko thích cái mặt đó
    0902742790
    Flik
    Facebook

Hôm nay em mới theo dõi topic này, bỏ ra gần 1h để đọc hết comment
    Em cũng chỉ là mem mới thôi, cũng chỉ là dân teen đua đòi học chụp ảnh teen xóa phông. Thú thực là e chụp ảnh chỉ để chơi cho vui thôi chứ chẳng muốn là art hay là ặc gì cả.
    Phần em, em rất ủng hộ bác chủ, bác đã lên tiếng nói giúp em về cách mà con người khi nhận xét về nhau. Các bác lên xem ảnh người khác, chỉ chê rằng ảnh thế này thế nọ !!!. Em k thấy dc mấy lời động viên kiểu như là "ừ chỗ này còn chưa dc ...". Tuổi em còn nhỏ nhưng em k dám nói gì, nhưng em thấy nếu em gặp 1 ngửời lạ, em cũng sẽ k phun 1 bãi nước bọt vào mặt người ta như kiểu "D3s + 85N mà thế này". Nếu nói kiểu đó bên ngoài em k nghĩ là những bác comment kiểu đó có thể sống thọ !
    Em rất khâm phục và cảm ơn bác k790i đã nói lên những gì em bức xúc ( và có thể là những thằng teen như em ). Post 1 tấm ảnh lên, người này xỉa câu này, người kia nói câu nọ. Chẳng mấy ai nói dc là xấu chỗ nào, chẳng ai nói rằng phải làm thế nào. Một diễn đàn về nhiếp ảnh (không chuyên !!!), thì mọi người lại chẳng chia sẻ với nhau điều gì mà suốt ngày chỉ dành thời gian để chứng tỏ sự "nguy hiểm" của mình. Rồi thêm những bác vào đây khoe thiết bị và rồi đấu đá về thiết bị . Em k nghĩ những tấm ảnh mà đến bây giờ vẫn được cho là huyền thoại đều đẹp nhờ công nghệ, em thấy 1D4 hay D3s chắc gì đã chụp dc như thế ! Mới chơi nhưng e thấy dân nhiếp ảnh có 1 trò rất lố là cứ đem thiết bị ra mà nói, rằng suốt ngày Ni thế này Ca thế kìa, các bác nói những vấn đề đó chưa chán hay sao mà lại còn lôi vào đây để chém! Rồi lại còn cái kiểu rằng người nào pro thì giấu nghề ( cái này em gặp nhiều nhưng k nói chung tất cả ), đến cả cái location mà cũng k chỉ cho người khác biết, rồi cách retouch thế nào ... chắc mấy thứ đó giúp cho ảnh của các bác đẹp nên các bác chẳng bao giờ chia sẻ . Phận gà mờ em chém gió thế thôi, em xin nhận gạch ngói thoải mái!
    Về phần em, trước đây em đã tưng rất hâm mộ bác JD, em thích tính thẳng thắn, điềm tĩnh, mạnh mẽ của bác. Nhưng sau hôm nay em đã nghĩ lại . Bác văng những lời lễ thô thiển như thế trong vnphoto (lại còn đánh đồng phần đông vnphoto nữa chứ). Phải chăng bác muốn quảng cáo diễn đàn theo kiểu: bạn muốn dc xem ảnh nude hot girl, muốn được văng tục thoải mái, muốn được nói *** để lên tiếng vì nghệ thuật hãy đến vnphoto ? Phải chăng bác đã mất sự bình tĩnh của bác ?
    Phận em con nít, đáng tuổi em, tuổi cháu trong forum mình, em chỉ nói những gì em muốn nói. Văn chương em lủng củng, cách nói có gì sai các bác bỏ qua.
    Em xin hết, và em cũng sẽ ở lại đây để nhận gạch thoải mái !
    Được sửa bởi pson92 lúc 03:07 AM ngày 14-11-2011
    SLT A33 + Tokina 28-70 2.8 + Quantaray 19-35

Phải chi mình cũng có D3s và 85f1.4 giống bác chủ để được ném đá..
    chữ ký vi phạm

http://www.flickr.com/photos/62012857@N05/
    Quote Được gửi bởi pinky86 View Post
    Mẫu xinh quá nhỉ, ảnh lại sắc nét nữa
    Thôi ông nội, spam để bán món gì hay sao mà thớt nào cũng copy + past y chan vậy ?

Mẫu xinh quá nhỉ, ảnh lại sắc nét nữa
    Nhìn cái box chân dung thấy ông này spam kinh hồn =))))

Trang 23 / 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 13212223242533 ... Cuối cùngCuối cùng