Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 18

Chủ đề: Lily

Lily

lily comes when you stop to call her
    lily run when you look away
    lily kisses on you collar
    lily lily lily lily stay!

1.
    2.
    3.
    4.
    5.
    6.
    7.

Mình thích bộ này của bác lắm, rất tuyệt, rất giàu cảm xúc.
    Sống trong đời sống cần có một tấm lòng... để làm gì..... để gió cuốn đi.....

http://www.flickr.com/photos/62012857@N05/
    Có ai giải thích cho mình bộ trên là ảnh gì được ko ạ? Em nhìn mãi chỉ thấy cháy + tối thôi, có lẽ trình còi nên chưa cảm nhận hết được cái đẹp?
    Phải chăng bác chủ topic chỉ muốn nhấn mạnh vào bộ váy áo lúc thì ngã vàng, lúc thì trắng và lúc thì xám thôi sao?
    Cảm ơn đã share.

Quote Được gửi bởi Zone5 View Post
    Mình thích bộ này của bác lắm, rất tuyệt, rất giàu cảm xúc.
    Cảm ơn bác ạ
    Quote Được gửi bởi Gà mờ View Post
    Có ai giải thích cho mình bộ trên là ảnh gì được ko ạ? Em nhìn mãi chỉ thấy cháy + tối thôi, có lẽ trình còi nên chưa cảm nhận hết được cái đẹp?
    Phải chăng bác chủ topic chỉ muốn nhấn mạnh vào bộ váy áo lúc thì ngã vàng, lúc thì trắng và lúc thì xám thôi sao?
    Cảm ơn đã share.
    Bác hỏi thế em cũng chẳng biết trả lời tnao=))

Quote Được gửi bởi Alejandro View Post
    Cảm ơn bác ạ

Bác hỏi thế em cũng chẳng biết trả lời tnao=))
    Câu hỏi của bác ý rất là thâm thúy làm sao bác trả lời được

Quote Được gửi bởi L.D. View Post
    Câu hỏi của bác ý rất là thâm thúy làm sao bác trả lời được
    Ko bác ạ, em hỏi thật ấy, tại em muốn biết thêm thể loại này như thế nào?
    Với em, đơn giản chỉ biết B&W, còn loạt trên em thấy thể loại khoảnh khắc được chuyển thể grayscale? và ko hiểu lắm thôi. Em biết bác chủ topic lâu rồi, bác chụp fashion chuyên nghiệp cho hãng nên comment để học hỏi thêm thôi. Ko có ý chê bai
    Xin cảm ơn.

cực like tấm cuối...
    Hàng họ: Ca lông - lăm trăm đê + kit và Canon EF-S 55-250mm f/4-5.6 IS Lens

BW huyền bí quá! có những góc ảnh rất hay

Quote Được gửi bởi Gà mờ View Post
    Cảm ơn đã share.
    Em cũng mới chơi nhưng mạn phép trả lời chút ạ. Nếu không phải thì mọi người chỉ bảo thêm cho em ạ. Em nghĩ bác nên bỏ qua những cái khái niệm về bố cục, màu sắc, độ nét, ... đơn thuần chỉ tập trung vào khoảnh khắc tự nhiên, biểu cảm trên khuôn mặt của mẫu hoặc đơn thuần là tư thế của mẫu có tự nhiên không ạ. Em thích tấm #5, #7 nhưng ở #7 phần bên phải bác làm hơi tối nên làm em hơi mất tập trung ạ. Bác chủ có thể blend màu hơi nhẹ, dạng hoài cổ hay lãng mạng kiểu xưa trong tấm này cho em học hỏi được không ạ. Em cảm ơn trước ạ

Quote Được gửi bởi chat20003_qn2 View Post
    Em cũng mới chơi nhưng mạn phép trả lời chút ạ. Nếu không phải thì mọi người chỉ bảo thêm cho em ạ. Em nghĩ bác nên bỏ qua những cái khái niệm về bố cục, màu sắc, độ nét, ... đơn thuần chỉ tập trung vào khoảnh khắc tự nhiên, biểu cảm trên khuôn mặt của mẫu hoặc đơn thuần là tư thế của mẫu có tự nhiên không ạ. Em thích tấm #5, #7 nhưng ở #7 phần bên phải bác làm hơi tối nên làm em hơi mất tập trung ạ. Bác chủ có thể blend màu hơi nhẹ, dạng hoài cổ hay lãng mạng kiểu xưa trong tấm này cho em học hỏi được không ạ. Em cảm ơn trước ạ
    Mình cực like loạt ảnh trên của bác chủ topic... nhưng cái like ko rõ ràng giữa cảm nhận cái đẹp và cái khác lạ. Mình mong muốn để giải thích thêm về cái thể loại mình đang like, chứ ko phải khen chê bố cục hoặc ánh sáng. Bạn biết cái gì về ảnh trên thì nói mình nghe xem? Hay chỉ like và like # mà chẳng hiểu gì về nó?
    Còn đây là nhận xét của mình ở post trên, có lẽ bác ko đọc?
    Với em, đơn giản chỉ biết B&W, còn loạt trên em thấy thể loại khoảnh khắc được chuyển thể grayscale? và ko hiểu lắm thôi. Em biết bác chủ topic lâu rồi, bác chụp fashion chuyên nghiệp cho hãng nên comment để học hỏi thêm thôi. Ko có ý chê bai
    Được sửa bởi Gà mờ lúc 03:19 PM ngày 09-11-2011

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng