Trang 3 / 31 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 301

Chủ đề: Danh thắng Miền Trung

Hình như đâu có cấm tắm tiên. Cái gì không cấm là làm được. Bạn tourane cứ tự nhiên nhé (mà sao bạn tự tin thế nhỉ)
    :lol:

Quote Được gửi bởi tourane
    Vào Suối tiên có được tắm tiên không anh Hải? em khoái tắm tiên!
    @Tourane khoái tắm tiên thế! Lúc nào đi Quảng Ngãi sẽ được tắm....với nude

Tất nhiên nếu thích thì cứ tắm tiên.

Các thác nước này ở Quảng Nam & Quảng Ngãi đều có thể tắm tiên thoải mái. Nhưng nên chọn ngày thừơng chứ ngày Lễ hoặc Thứ Bảy, CNhật nhiều người đồng tư tưởng như mình thì.... ngại lắm.
    @ Trungnguyen :phải sắm ngay Máy KTS chứ máy phim thì phải mang nguyên 01 ba lô phim chứ chả chơi.
    @ Touran: Khi nào đi tắm tiên nhé, Quế Sơn rất gần mà

Quote Được gửi bởi CYON
    Bạn tourane cứ tự nhiên nhé (mà sao bạn tự tin thế nhỉ)
    :lol:
    Ừ, sao bác tourane tự tin thế nhỉ???
    Mệt... không ký nữa!

Bác @Baohoangvan này liều quá, chụp suối tiên này mà không đeo dây máy ảnh vào cổ thì cái 30D này ...Ùzzzm ...Ùzzzm uống nước suối Tiên no đó. Mà nghe nói cái lense 24-70L này không vào nước thì phải?

@all: tắm tiên có nghĩa là tắm với tiên theo cách "tiên", chứ tắm tiên với các bác thì em xin ngồi trên cạn mà bắn tỉa!
    D700s + Nikkor 12-300 f/2.8 VR Nano

Exclamation Hố Giang Thơm

Hố Giang Thơm nằm trên ngọn núi thuộc xã Tam Mỹ Tây huyện Núi Thành-Quảng Nam, cách khu kinh tế mở Chu Lai 15Km về hướng Tây. Nơi đây có ngọn thác nhỏ nước chảy quanh năm, cây cối xung quanh là rừng nguyên sinh và khí hậu rất là thoáng mát, bởi vậy mọi người địa phương nơi đây chọn hố Giang Thơm này là ngày nghỉ cuối tuần. Thứ bảy vừa qua buồn quá vì bác @Tourane và @BaoHoangVan đi tắm tiên mà không ới em.... nên dzọt một mình lên đây bắn thử nhưng mà hình họt không đẹp lắm nhưng sau đó xuống biển Tam Hải bắn tiếp nhưng bắn được vài phát là máy hết pin!!! Tức chết đi được, công leo núi xuống biển phải đi phà khi qua sông Tam Hải....vậy mà máy F100 hết pin. Em cũng phơi film Fuji ProlussII cho suối mượt mà hơn nhưng không được 4s của 30D như bác @BHV vì @BHV sài Filte ND nên hình mượt như "Tiên", của em khi đóng hết khẩu chỉ được 1/1.5s. Em định chụp ghép lộ sáng 3lần trên film cho suối nó mượt nhưng ở đây gió đu đưa các cành lá rung dữ quá nên tạm thời là như vậy.Chỉ được vài tấm mong chia sẽ cùng các bác.

Hố Giang Thơm

Sông nước Tam Hải

#6.....hết pin.... về thôi!!!!
    Được sửa bởi DTK lúc 11:49 AM ngày 03-06-2007

Cám ơn được xem hình đẹp !
    Đi Tam Hải mà không ới tui nha, đi một mình hay.....
    Hố Giang Thơm tối lắm mà sao không tăng thời gian phơi sáng được 1/1.5s màhình cũng mượt lắm. Cái máy Scan hình....đẹp .....
    Vù...

Dũng chụp suối đẹp quá , mình thích tấm số 3 nhất . Tấm số năm đừờng chân trời hơi nghiêng rùi , neu mình thì mình xoay may nằm ngang hơn (ý riêng thôi nha )
    Chất lượng scan tốt lắm , 1c bao nhiêu xeng vậy D . Máy F100 có grip kèm theo mà hết pin thì vô lí hehe , đổi D200 cho rồi , đế F100 laị cho A nhé hehe.
    Kế hoach đêm MYSON sao hả D , có gì báo sóm nhé .Mong có dịp vaò D chơi . Thank !

Quote Được gửi bởi myle
    Dũng chụp suối đẹp quá , mình thích tấm số 3 nhất . Tấm số năm đừờng chân trời hơi nghiêng rùi , neu mình thì mình xoay may nằm ngang hơn (ý riêng thôi nha )
    Chất lượng scan tốt lắm , 1c bao nhiêu xeng vậy D . Máy F100 có grip kèm theo mà hết pin thì vô lí hehe , đổi D200 cho rồi , đế F100 laị cho A nhé hehe.
    Kế hoach đêm MYSON sao hả D , có gì báo sóm nhé .Mong có dịp vaò D chơi . Thank !
    He he...Em đi có một mình một ngựa sắt @BHV ạ! Dạ đúng đó bác @ML em đã thấy nhưng do vội nên quên khoáy đi mất. Hôm đó em mang rất nhiều senso (F) để bắn nhưng hết pin thật sự anh ạ. Phong cảnh ở đây rất đẹp nếu mà các bác đã đi đến nơi đây rồi thì có lẽ vài cái thẻ 4Gb chả xi nhê gì khi phong cảnh và trời mây thế này....thế mà em mua nhầm 6viên Energizer dỏm nên chụp vài cuộn đã hết sạch....tiếc ngẩn ngơ. Ở TKỳ thì Anh Đức scan cho em mỗi File 18Mb là 5.000đ, nên mỗi khi tráng xong em mang ra "nghía" rồi chọn tấm nào ưng ý mới scan. Còn chuyện Body 200 chắc em đợi Ni ra cái D500 rồi em rinh luôn chứ em thấy thằng F này sài cũng ổn và là cục cưng của em nên có nó đời em khỏi nhậu nhẹt cũng được....he he
    @Myle: Còn chuyện My Sơn dời vào trung tuần tháng 6 và em sẽ lên lịch cụ thể cho các bác.

Trang 3 / 31 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng