Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 20

Chủ đề: Nhức nhối chuyện "hôi của" người bị nạn giữa đường?

Nhức nhối chuyện "hôi của" người bị nạn giữa đường?

Không biết một ngày đang lang thang chụp ảnh mà bị tai nạn hoặc chụp xong off chai rồi xỉn nằm lăn giữa đường. Liệu có hy vọng có ai tới giao trả toàn bộ súng ống, xe cộ không.

Quote Được gửi bởi iColors View Post
    Không biết một ngày đang lang thang chụp ảnh mà bị tai nạn hoặc chụp xong off chai rồi xỉn nằm lăn giữa đường. Liệu có hy vọng có ai tới giao trả toàn bộ súng ống, xe cộ không.
    hên xui thôi bác chủ àh...vd như gặp mấy ng mà ko biết cái đó là cái lens thì có thể trả lại hoặc tưởng cái đồ chơi thì cầm về chơi cho vui thì em po tay =)) mà gặp mấy ng mà bik đó là lens xịn thì ôi thôi ....hôi của lắm bác chủ ah, nhiều khi cái thẻ SD còn lấy huống chi trả lại , em từng chứng kiến 1 chuyện là 1 ng đàn bà đi xe máy làm rớt 1 cọc tiền 500k rơi bay tùm lum ngoài trời ... mọi ng bu lại NHẶT GiÙM bà ấy đó. em bo tay voi canh tưởng đó . tiếc là e ko có máy chụp hình ở đó

Yên tâm đi! Em mà nhặt được của bác cái ống kính thì em cũng trả lại bác cái Filter :D
    DN

Quote Được gửi bởi iColors View Post
    sống giữa thời buổi nầy thì tự biết giữ mình thôi bác ơi. hôm nọ em vừa chạy xe vừa nghe dt, bị té xe, cái dt vừa văng ra là có thằng nó hốt liền (dt cùi bắp 300k cũng ko tha), bác cầm súng ống xịn nằm lăn giữa đường, lúc tỉnh dậy trên người ko biết còn dc cái quần xịp ko.

em mà nhặt dc nguyên cả balo đồ nghề của bác thì e cũng trả lại cái balo....em có balo rồi ạ

Quote Được gửi bởi condaohailuoi View Post
    sống giữa thời buổi nầy thì tự biết giữ mình thôi bác ơi. hôm nọ em vừa chạy xe vừa nghe dt, bị té xe, cái dt vừa văng ra là có thằng nó hốt liền (dt cùi bắp 300k cũng ko tha), bác cầm súng ống xịn nằm lăn giữa đường, lúc tỉnh dậy trên người ko biết còn dc cái quần xịp ko.
    Bác Kiên vi phạm An Toàn Giao Thông nhá... vừa chạy xe vừa nghe điện thoại, chiếu theo quy định là phạt 500.000 đồng đấy...
    Tự do luôn có nhiều ưu điểm...

@condaohailuoi : tóm lại là bác tên Kiên hay tên Vũ, để em gọi tên cho đúng
    Sony alpha A100 + Sal 18 - 55

bác condao2luoi tên VŨ ^^
    5D3 + 6D + 24-70 m2 + 70-200 m2
    Gopro 3+
    Fuji 90 mini NEO

Ở hiền gặp lành bác chủ ạ. Mong như thế...
    Mà tự dưng bác chủ nói chuyện xui xẻo thấ này làm gì nhỉ. Các cụ là các cụ kiêng cử lắm đấy...
    Em đi chụp xong off chai thì không dám uống say. Dàn máy vài chục triệu với em to như con bò nên nó là tài sản to hơn chai riệu của em bác ạ... hi..hi...
    Tôi yêu say đắm những miền đất tôi bước chân qua!!!

có khi nào bác chủ đang .......................

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng