Trang 6 / 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 83

Chủ đề: Lens rodenstock - thương hiệu của west germany

Quote Được gửi bởi harry pham View Post
    Không cần mất bình tĩnh văng tục thế, thiên hạ đọc tự hiểu ai có giáo dục hơn ! thế nhỉ !
    Cần gì căng thẳng thế bác harry, thớt này bác vuthang lập ra chủ yếu thẩm du cái lens rodenstock thôi, không phải mục tiêu chưng ảnh đẹp đâu :D

heligon

xem topic này thấy còn nhiều cái buồn cười hơn cả hai box Chân Dung và Tán Gẫu cộng lại, há há há. )

Em là em ghét cái kiểu nói vuốt đuôi như trên!!!Còn các bác tranh luận cũng nên bớt nóng, cần thẳng thắn và cụ thể, dù sao cũng toàn bố trẻ con từ rất lâu rồi ạ!

Cám ơn các bác đã quan tâm đến topic này.
    Mỗi người một quan điểm , mỗi người một cá tính, mỗi người một hoàn cảnh sống, điều này sẽ tác động rất lớn đến những gì suy nghĩ và nhìn nhận những gì xảy ra xung quanh. Và viêc va chạm co lẽ là không tránh khỏi.
    Một lần nữa cám ơn các bác đã quan tâm. Mong được sụ góp ý chân thành của các bác. Sự góp ý này của các bác dù nhỏ cũng đáng trân trọng.
    Cám ơn các bác !

Vâng , mình xin lỗi đã làm loãng topic của bác chủ . Mong xem tiếp nhiều ảnh của bác .Góp ý giúp đỡ nhau là việc rất cần thiết nhưng phải có tính xây dựng , mình chỉ rất ghét những kiểu chê bai nửa vời thôi .

Quote Được gửi bởi vuthang View Post
    Cám ơn các bác đã quan tâm đến topic này.
    Mỗi người một quan điểm , mỗi người một cá tính, mỗi người một hoàn cảnh sống, điều này sẽ tác động rất lớn đến những gì suy nghĩ và nhìn nhận những gì xảy ra xung quanh. Và viêc va chạm co lẽ là không tránh khỏi.
    Một lần nữa cám ơn các bác đã quan tâm. Mong được sụ góp ý chân thành của các bác. Sự góp ý này của các bác dù nhỏ cũng đáng trân trọng.
    Cám ơn các bác !
    Bác cứ vui va chụp nhiê`u...ngay` trước hinh` của bác GIC 101 cũng bị chê bai ...nay được nhiê`u ngươ`i thích.Đư`ng nãn.

kìa Harry Pham, còn chê gì thì vào chê cho tới bến đi không người ta lại bảo là chê bai nửa vời. )

ông bạn nói rõ cái nhá, thế nào là nửa vời, mình chê bai góp ý có nói rõ vì sao, có xem từ đầu topic thế nào là nửa vời ? lo chụp ảnh đi nhé !

Quote Được gửi bởi kamik06 View Post
    Vâng , mình xin lỗi đã làm loãng topic của bác chủ . Mong xem tiếp nhiều ảnh của bác .Góp ý giúp đỡ nhau là việc rất cần thiết nhưng phải có tính xây dựng , mình chỉ rất ghét những kiểu chê bai nửa vời thôi .
    ″We are all amateurs, because we never have time
    to be anything more.″
    - Charlie Chaplin

Quote Được gửi bởi harry pham View Post
    ông bạn nói rõ cái nhá, thế nào là nửa vời, mình chê bai góp ý có nói rõ vì sao, có xem từ đầu topic thế nào là nửa vời ? lo chụp ảnh đi nhé !
    Chê bai nửa vời là : mày chụp xấu quá ,đừng post lên forum nữa . Chê bai có giúp đỡ là : hình này bố cục xấu quá , không nhấn mạnh trọng tâm , chưa tập trung vào chủ thể , không cân đối giữa chính phụ ( mời bác phân tích , hy vọng bác hiểu rõ về bố cục ) , đo sáng sao mà tệ (???), lem nhem là thế nào ?... ,làm sao để khắc phục những cái chưa được đó ( nếu sự giúp đỡ của bác là dừng post lên nữa thì mình chịu ) . Và làm ơn đừng chêm vào những câu như "ngừng post lên đây thôi" (không phải topic của bác tạo , và cũng không phải forum của bác ) ,"lo chụp ảnh đi nhé" ( mình vẫn chụp ảnh đều đặn , và chuyện đó thì tất nhiên không liên quan tới bác ) ; nó thể hiện vẻ kẻ cả của bác nhiều lắm .
    Hy vọng đây là post cuối về vấn đề này , đúng hay sai thì xin bác pm để tránh làm phiền người khác .

Quote Được gửi bởi kamik06 View Post
    Chê bai nửa vời là : mày chụp xấu quá ,đừng post lên forum nữa . Chê bai có giúp đỡ là : hình này bố cục xấu quá , không nhấn mạnh trọng tâm , chưa tập trung vào chủ thể , không cân đối giữa chính phụ ( mời bác phân tích , hy vọng bác hiểu rõ về bố cục ) , đo sáng sao mà tệ (???), lem nhem là thế nào ?... ,làm sao để khắc phục những cái chưa được đó ( nếu sự giúp đỡ của bác là dừng post lên nữa thì mình chịu ) . Và làm ơn đừng chêm vào những câu như "ngừng post lên đây thôi" (không phải topic của bác tạo , và cũng không phải forum của bác ) ,"lo chụp ảnh đi nhé" ( mình vẫn chụp ảnh đều đặn , và chuyện đó thì tất nhiên không liên quan tới bác ) ; nó thể hiện vẻ kẻ cả của bác nhiều lắm .
    Hy vọng đây là post cuối về vấn đề này , đúng hay sai thì xin bác pm để tránh làm phiền người khác .
    Chê bai có giúp đỡ thì bác có đủ tiền đóng học phí không? Không muốn đóng học phí thì chấp nhận ăn gạch đá thôi. Còn vấn đề gì khác thì lên phường mà giải quyết. Nhá.

Trang 6 / 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... Cuối cùngCuối cùng