Trang 4 / 107 Đầu tiênĐầu tiên ... 234561454104 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 1067

Chủ đề: Thông báo của VNPhoto Miền Bắc

Quote Được gửi bởi DTD145
    Dự định của em là đi cửa Lò. Các bác dồng ý thì để em đứng lên tổ chức cho các gấu nhá ...
    @ bác Hung dong : Bác có sợ gấu nhà bác không ??? Em tin chắc là ''sợ thì không sợ nhưng cũng kinh kinh ..."
    - Thế ra "Gấu" là vợ à? Thế thì có ai mà hiểu đựơc. May một điều là "Gấu" nhà mình ở quê hương quan họ chứ không phải ở Hà Đông. Tối nay về, mình sẽ gọi "Gấu ơi! gấu ơi! Lại đây cho anh hút mật.....".
    Chữ tâm kia mới bằng 3 chữ tài

Quote Được gửi bởi Hung dong
    - Thế ra "Gấu" là vợ à? Thế thì có ai mà hiểu đựơc. May một điều là "Gấu" nhà mình ở quê hương quan họ chứ không phải ở Hà Đông. Tối nay về, mình sẽ gọi "Gấu ơi! gấu ơi! Lại đây cho anh hút mật.....".
    Quan họ liền anh liền chị không kém Hà Đông đâu. Hôm nào bác về cho chúng em ọp quê quan họ của gấu nhà bác cái nhá !!!
    Con nghệ thuật, nó ở đâu nhỉ ?

Quan họ liền anh liền chị không kém Hà Đông đâu. Hôm nào bác về cho chúng em ọp quê quan họ của gấu nhà bác cái nhá !!!
    - Mình có số điện thoại của bạn rồi, trước khi ra HN thì mình sẽ liên lạc. Bây giờ thì chưa biết rõ ngày ra đó.
    Chữ tâm kia mới bằng 3 chữ tài

Nhà Bác Hung Dong có gần cái nhà máy bia đen ở Đình Bảng không, hôm nào qua đó cho gửi lời hỏi thăm các liền chị trong đó với nhé!

Xin thông báo với các bác : Cây đàn ghi ta nhóm Hà Nội vnphoto gửi tặng Đội văn nghệ Bản Lát - Mường Lát - Thanh Hóa đã đến đúng địa chỉ . Hôm nay bác Mong trưởng thôn bản Lát đã gọi điện cho em báo tin: đàn đã đến đội văn nghệ và xin cám ơn sự giúp đỡ của nhóm Hà Nội vnphoto .
    Vậy em xin thông báo để các bác được biết .
    Con nghệ thuật, nó ở đâu nhỉ ?

Em xin gửi lời hộ bác Hood.
    Bác Hood đã trở lại Saigon tối qua.Bác Hood chuyển lời cảm ơn chân thành tới toàn thể nhóm Vnphoto Hà nội.Lần đầu ra Hà nội được các bác cổ vũ như vậy, bác Hood rất xúc động.
    Xin cảm ơn.

Hôm nay, lúc 18:50 trong mục Thời sự, Đài Truyền hình Hà Nội lại đưa tin lần nữa về "Đêm ghi ta huyền thoại" và đánh giá là 1 buổi biểu diễn rất thành công! Song song với đưa tin, còn có cả phần phỏng vấn nhóm "Tứ kiệt" của Bác Hood.

Cho Em xin gửi lời cảm ơn chân thành đến tất cả Anh-Em nhóm VnPhoto Hà nội đã có buổi gặp gỡ rất thú vị và không kém phần linh đình. Em rất vui khi được tiếp xúc với các Anh-Em. Chỉ tiếc rằng em ko tham gia được buổi photo offline nào với Anh-Em, vì chuyến ra Hà nội lần này Em chủ yếu đi chơi đàn...và cũng giống như Site photo của chúng ta, có rất nhiều Anh-Em guitarist Hà nội mà em phải gặp và...làm nốt phần giao lưu với họ và thêm chút phần (chính trị) của Nhạc viện Tp.HCM và Nhạc Viện Hà nội. Mong rằng lần khác Em sẽ được cùng Anh-Em Hà nội đi "séng téc" để kiếm vài "kịt tác"...??!!
    ** Hy vọng lần khác ra Hà nôị chơi đàn Em sẽ cùng Anh-Em guitarist chơi những bài "dễ nghe" hơn để làm hài lòng những Anh-Em photographer của chúng ta. Xin cảm ơn các Bác rất nhiều.
    *** Xin cho em nói thêm vài lời: 4 guitarists tụi em ra diễn lần này do phía Hà nội mời và 4 tụi em chẳng phải là (tứ kiệt, tứ quái) gì đâu ạ! không biết ai đã dùng từ này và nghe có vẻ như là tên chính thức (tụi em sợ những danh xưng TO như thế lắm). hihi.
    Một lần nữa chân thành cám ơn tất cả Anh-Em đã đón tiếp rất chu đáo.

Xin thông báo với các bác : Cây đàn ghi ta nhóm Hà Nội vnphoto gửi tặng Đội văn nghệ Bản Lát - Mường Lát - Thanh Hóa đã đến đúng địa chỉ . Hôm nay bác Mong trưởng thôn bản Lát đã gọi điện cho em báo tin: đàn đã đến đội văn nghệ và xin cám ơn sự giúp đỡ của nhóm Hà Nội vnphoto .
    Vậy em xin thông báo để các bác được biết .
    Các bác làm việc xuất sắc (như thường lệ). Xin cảm ơn.
    Pictures Triggering Changes

Chào bác Hood và các bác,

Tiếc quá, tôi không có mặt ở HN nên không xem được biểu diễn của bác Hood. Dù muộn nhưng chúc mừng bác Hood và các đồng nghiệp có buổi diễn thành công.

Tranh thủ hỏi bác Hood một câu. Bác có thể giới thiệu cho tôi một chỗ sửa đàn ghi ta (cho 1 cây Ramirez R4 bị hỏng) ở Tp không ? Cám ơn bác trước.

Thân mến.

Trang 4 / 107 Đầu tiênĐầu tiên ... 234561454104 ... Cuối cùngCuối cùng