Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16

Chủ đề: Cần tư vấn mount cho nex5n

Làm sao mà AF được bác, bác tính mua mount LA EA2 à. Em tủi thân quá mới mua con C3 được 1,5 tháng mà Sony đã không support nữa rồi, chỉ còn hóng theo các bác mà tự sướng như vậy đỡ tốn tiền. . . he he

Quote Được gửi bởi thanh70 View Post
    Làm sao mà AF được bác, bác tính mua mount LA EA2 à. Em tủi thân quá mới mua con C3 được 1,5 tháng mà Sony đã không support nữa rồi, chỉ còn hóng theo các bác mà tự sướng như vậy đỡ tốn tiền. . . he he
    Với kiểu MF Assist của NEX thì em cũng chả thèm quan tâm chuyện có AF được hay ko làm giề :D công nhận là Sony hơi phũ với C3 nhỉ, nhưng loay hoay với đống lens MF thì vẫn tốt chán bác ạ, đừng tủi thân :D
    35mm.

Bác thử với tiêu cự 105 hay 135 xem sao, em bật MF assist lên mịt mù cả . . .em có sài Nikon 35 f2D thì dễ chụp hơn nhưng vẫn ước ao phải chi AF, "lỡ mua rồi làm sao quên được anh ơi"

Em nghĩ C3 và các model cũ sẽ có firmware để dùng LA-EA2, cho nên Bác cứ để dành tiền là vừa hehehe
    All Sony Alpha & Sony Lens
    My album

Bạn đang sử dụng Sony Alpha / Minolta? Bạn đang có ý định dùng Sony Alpha? Vào đây tham gia với chúng tôi nhe

Bác ruanweixin hứa nghe, đang sài máy của Sony mà lại sài len của Nikon thật sự không khoái lắm, Sony VietNam về thêm len và ra firmware mới để anh em còn có chuyện để bàn luận vui vẻ sau những giây phút lo kiếm tiền mua len chứ . . .he he

Bác ruanweixin hứa nghe, đang sài máy của Sony mà lại sài len của Nikon thật sự không khoái lắm, Sony VietNam về thêm len và ra firmware mới để anh em còn có chuyện để bàn luận vui vẻ sau những giây phút lo kiếm tiền mua len chứ . . .he he
    Vừa về 30 Macro đó Bác, cộng thêm F20s nữa, ngang với Worldwide rồi hihih... còn firmware là chuyện của HQ rồi, sẽ update ngay khi có
    All Sony Alpha & Sony Lens
    My album

Bạn đang sử dụng Sony Alpha / Minolta? Bạn đang có ý định dùng Sony Alpha? Vào đây tham gia với chúng tôi nhe

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12