Trang 2 / 37 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 365

Chủ đề: Hội Nikon Hà Nội

Dạ, ko sao anh ơi, coi như đây là topic báo danh thôi. Anh em mình sẽ tổ chức offline dần dần, có phải ai cũng sẽ đi được đâu :D Anh em nào vào chưa báo danh thì báo danh luôn nhé, thanks

Đề nghị bác sáng lập topic Hội Nikon cho biết về phương hướng hoạt đông và phát triển hội.
    Cả chục năm nay, có nhiều Hội được kêu gọi thành lập nhưng cuối cùng thì không hoạt động nổi vì thiếu nhiều điều kiện thực tế do các nhà sáng lập chi nghĩ mà làm như vậy.
    Dù sao, xin chúc bác chủ phiêu như sáng tác guitar

Em quen làm việc bên Hội Guitar thì thường như sau:
    - Thành lập hội, kêu gọi thành viên cái đã
    - Khi đã đông đông, tiến hành offline 1 cái: chi phí thì lệ quyên, địa điểm thì cùng nhau tổ chức. Riêng vụ off thì em đảm nhận cho khâu đàn hát )
    - Có bất cứ thông tin j, ví dụ rủ nhau đi chụp ở đâu đó, thì anh em post lên đây. Nói chung việc thì nhiêu nhưng cứ giải quyết dần dần. Em nghĩ không có gì là không làm được, nếu anh em đều thích.

Hê lô Mèo Ú.
    Lượn lờ một lúc không ngờ lại gặp người quen. :D
    Chú bây giờ lại chuyển qua cả nhiếp ảnh rồi à. Hehe. Hôm nào về Vinh Off thì rủ rê anh với nhá. Anh cũng xài Nikon đây. Mà có lẽ là chú nên báo danh hội NIKON Nghệ An cho nó lành, hội Hà Nội ni đông lắm rồi không Off nổi mô :D

Hơ, anh là ai nhỉ :D cho em biết tên đi. He he
    Anh em HN hay tỉnh nào cũng đc, cứ báo danh rồi offline thôi :D

Quote Được gửi bởi Mèo Ú View Post
    Em quen làm việc bên Hội Guitar thì thường như sau:
    - Thành lập hội, kêu gọi thành viên cái đã
    - Khi đã đông đông, tiến hành offline 1 cái: chi phí thì lệ quyên, địa điểm thì cùng nhau tổ chức. Riêng vụ off thì em đảm nhận cho khâu đàn hát )
    - Có bất cứ thông tin j, ví dụ rủ nhau đi chụp ở đâu đó, thì anh em post lên đây. Nói chung việc thì nhiêu nhưng cứ giải quyết dần dần. Em nghĩ không có gì là không làm được, nếu anh em đều thích.
    Hoan hô, đồng ý với ý kiến của bạn. cứ kêu gọi đi anh em đi, sau đợt 1 ta thảo luận và Fix "cương lĩnh" của Hội và từng bước tùy theo thực tế mà điều chỉnh, lo gì....Cũng không nên ngại HN có nhiều nikonian đâu, cái quan trọng là Hội ta sẽ làm cái gì và làm ntn...
    Từng bước bạn ơi, không lo đông, không lo "loãng" mà chỉ lo thành lập xong không biết sẽ "run" như thế nào thôi
    The more the better, the more the merrier...!

Anh là Đức, bạn học của anh Tuân - anh họ em. Em ra lập topic Nikon Nghệ An đảm bảo hút hàng hơn ở đây. Hehe.

He he, không sao anh ạ, lập ra hội Nghệ An hay hội j j đó thì em nghĩ ko nên.
    Đề nghị mấy bác vào đây comment nhanh tay cho em cái profile cái nhỉ :D

Thanks mod đã chuyển topic về đúng chỗ giúp em, em mới vào ko biết :D

cũng đăng ký ủng hộ bác chủ nào
    Họ và tên: Đỗ Mạnh Hà (1980)
    Yahoo:manhha166
    Công việc hiện tại: Kỹ sư XD
    Đang dùng máy và các thiết bị gì: D300+ Tonkina 12-24 Mark II+ Nikon 50 f1.4D
    Nikon D700 + Nikon 35f2D + Nikon 105 f2.5 AIS + Nikon 80-200 f4.5 nAI ...

Trang 2 / 37 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng