Trang 1 / 229 1231151101 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 2289

Chủ đề: [SONY NEX Q&A] Nơi hỏi đáp những vấn đề liên quan đến Sony NEX

Question [SONY NEX Q&A] Nơi hỏi đáp những vấn đề liên quan đến Sony NEX

E khai trương đầu tiên BOX Mirrorless bằng box hỏi đáp những câu hỏi liên quan đến Sony NEX. Bác nào có nhu cầu tìm hiểu thì đặt câu hỏi ở đây.
    All Sony Alpha & Sony Lens
    My album

Bạn đang sử dụng Sony Alpha / Minolta? Bạn đang có ý định dùng Sony Alpha? Vào đây tham gia với chúng tôi nhe

Em có con nex 5, nay muốn mua lens MF cho nó thì nên chơi loại nào thì dễ mua dễ bán mà chất lượng tương xứng giá tiền ạ. Em đang quan tâm M42, Milnota, Nikon.

Quote Được gửi bởi mrhuybinh View Post
    Em có con nex 5, nay muốn mua lens MF cho nó thì nên chơi loại nào thì dễ mua dễ bán mà chất lượng tương xứng giá tiền ạ. Em đang quan tâm M42, Milnota, Nikon.
    Dễ mua dễ bán thì có thể là chơi Nikon. Có tiền muốn chất thì Leica, còn Min thì hơi khó kiếm và tuổi cũng đã cao
    My album

Bạn đang sử dụng Sony Alpha / Minolta? Bạn đang có ý định dùng Sony Alpha? Vào đây tham gia với chúng tôi nhe

Bác rùa cho em hỏi là chính xác khi nào Nex 5N bán ở Việt Nam.hehehe.mong ngón em nó cả tháng nay.

Quote Được gửi bởi hathanhdaudo04 View Post
    Bác rùa cho em hỏi là chính xác khi nào Nex 5N bán ở Việt Nam.hehehe.mong ngón em nó cả tháng nay.
    Ngày này tuần sau cộng thêm 1-2 ngày nữa (ăn thua mấy Anh Hải Quan) hehehe
    My album

nghe bên tinhte nói là tuần sau có buổi off line giới thiệu các máy ảnh mới của sony,ko biết là có fai sony vn giới thiệu ko vậy???
    nếu chính xác là tuần sau bán ra thì giờ gom lúa là vừa.đang nóng lòng đợi e nó đây.giá cả thế nào vậy bác rùa??
    mới tiễn nex 5d ra đi,giờ chỉ còn đợi 5N ra là lụm thui.
    ko biết là sony vn có kế hoạch hay chương trình gì cho buổi giới thiệu 5N này chưa nhỉ??

Quote Được gửi bởi Mỹ Quốc View Post
    nghe bên tinhte nói là tuần sau có buổi off line giới thiệu các máy ảnh mới của sony,ko biết là có fai sony vn giới thiệu ko vậy???
    nếu chính xác là tuần sau bán ra thì giờ gom lúa là vừa.đang nóng lòng đợi e nó đây.giá cả thế nào vậy bác rùa??
    mới tiễn nex 5d ra đi,giờ chỉ còn đợi 5N ra là lụm thui.
    ko biết là sony vn có kế hoạch hay chương trình gì cho buổi giới thiệu 5N này chưa nhỉ??
    Vấn đề này thuộc tinhte.vn và SonyVN, E ko có thẩm quyền trả lời
    My album

Bá Rùa ơi...nex5N VN bán kèm 1 hay 2 ống vậy bác, giá của em nó là bi nhiêu,em nó có TV ko....và ống 55-210 bao giờ có hàng bác cho em cái giá luôn...để em chuẫn bị gom lúa...hi..hi...

Quote Được gửi bởi Meomun_tg View Post
    Bá Rùa ơi...nex5N VN bán kèm 1 hay 2 ống vậy bác, giá của em nó là bi nhiêu,em nó có TV ko....và ống 55-210 bao giờ có hàng bác cho em cái giá luôn...để em chuẫn bị gom lúa...hi..hi...
    1. Hiện giờ chỉ có bộ KIT 1855
    2. Giá trong tuần sau sẽ có
    3. Ko có tiếng Việt nhưng có thể sẽ có sách HD Tiếng Việt (không ra kịp trong lô hàng đầu tiên về đâu nhe)
    4. Chưa có thông tin vè 55-210
    My album

bác ơi cho em hỏi, em coi review về Nex5n thấy có chức năng chụp tilt shift( Miniature) vậy liệu các đời trước( nex3, 5) sẽ có firmware mới để có chế độ này ko ạ. em cảm ơn

Trang 1 / 229 1231151101 ... Cuối cùngCuối cùng