Trang 6 / 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 242

Chủ đề: (HCM) Lightbox Cafe & Studio - Cafe ảnh đích thực

hôm nào phải ghé qua thử, chúc bác mua may bán đắc

Quote Được gửi bởi LightBox View Post
    Em cảm ơn rất nhiều những đóng góp của bác tanphat ạ

Thứ nhất về vấn đề giá cafe, em khẳng định lại là cafe đen giá 20.000k và cafe sữa giá 25.000d (giá trên menu là 29k và 35k, nhưng chỉ tính giá 20-25k trong thời gian này). Nếu thực sự nv em tính nhầm giá mong bác lhe 0907856685 gặp Hiếu em sẽ hoàn 100% bill của bác ạ

Vụ VAT cái này do set up máy POS list giá trc VAT nên em đành làm menu vậy cho đồng nhất ạ, cafe Highland, Bud's cũng dùng chung hệ thống và vũng list giá vậy, mong bác thông cảm

Về giàn loa thì em có trang bị 2 subwolfer ở tầng trệt và 1 ở tầng 1, có lẽ ảnh hưởng tạp âm hoặc nv em thiếu kinh nghiệm điều chỉnh ampli & mixer, em sẽ rút kinh nghiệm

Thời gian đầu hoạt động còn nhiều sơ sót và rất cần những góp ý thế này, Em hy vọng lại đc đón tiếp bác ở quán ạ. Cảm ơn bác lần nữa ạ
    Bác trả lời thế thì tốt quá rồi, nhưng thôi bác ko cần hoàn bill cho e đâu. Riêng có cái e vẫn chưa nhận được voucher của bác, để hôm nào e đòi bác cái này là được rồi, nói chung là thích được quà thui ấy mà :D

Quote Được gửi bởi tanphat View Post
    Bác trả lời thế thì tốt quá rồi, nhưng thôi bác ko cần hoàn bill cho e đâu. Riêng có cái e vẫn chưa nhận được voucher của bác, để hôm nào e đòi bác cái này là được rồi, nói chung là thích được quà thui ấy mà :D
    Hiện nay có một số tác giả gửi ảnh đã nhận voucher, nếu bác chưa nhận đc quà thì chắc thư đã bị lạc :( lần sau bác ghé quán phiền bác gọi em hoặc Vũ (dtd ở trang 1), chúng em sẽ giao tận tay bác ạ

mai ghé ủng hộ quán. Vũ luôn. 0909091450

Ngoài việc uống coffee, chụp mẫu xinh... bác có gì để mọi người nâng cao kiến thức không vậy?

Hôm wa mình có uống cafe. Chỗ đó ok lắm.

Quote Được gửi bởi giftnu View Post
    Ngoài việc uống coffee, chụp mẫu xinh... bác có gì để mọi người nâng cao kiến thức không vậy?
    Dạ có, chúng em đang cố gắng tổ chức các buổi trao đổi kinh nghiệm, workshop thường xuyên cho anh em yêu thích chụp ảnh, bắt đầu bằng workshop của bác hafoto:
    http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=106497

Chậm nhất là đầu tuần sau em cũng sẽ đem một số bộ sách hướng dẫn kỹ thuật chụp ảnh về giá sách quán để phục vụ anh em

nay mai chắc sẽ ghé quán bác uống và chụp mẫu mang theo quá ! bác có sẵn mẫu (với giá mềm cũng dc, không ).Chúc bác làm ăn khấm khá nhé.

Đẹp quá đi-đồ ăn uống-thèm quá đi-cái thẻ có thời hạn hông vậy bác chủ .Em tranh thủ chạy qua

Quote Được gửi bởi 70400b View Post
    nay mai chắc sẽ ghé quán bác uống và chụp mẫu mang theo quá ! bác có sẵn mẫu (với giá mềm cũng dc, không ).Chúc bác làm ăn khấm khá nhé.
    Mừng khách phương xa về ghé chơi ạ, bên em có 2 cô PG xinh đẹp, bác "khéo miệng" thì mời 2 bạn chụp ảnh đc thôi ạ, em thì ko tính phí rồi đó

Quote Được gửi bởi huythuyan View Post
    Đẹp quá đi-đồ ăn uống-thèm quá đi-cái thẻ có thời hạn hông vậy bác chủ .Em tranh thủ chạy qua
    Dạ thẻ có giá trị trong vòng 12 tháng kể từ ngày cấp ạ

Trang 6 / 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... Cuối cùngCuối cùng