Trang 11 / 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 101 đến 110 / 242

Chủ đề: (HCM) Lightbox Cafe & Studio - Cafe ảnh đích thực

quán cfe này đẹp ghê, e sẽ ghé wa vào một ngày đẹp trời
    gặp là bắn, khoảnh khắc là ko chờ đợi !!!

quá đã,nhìn đồ ăn hết xảy,cafe đen 20k là giá quá okie rồi.
    e sẽ đến vào ngày mai .
    Freelancer Photographer
    Canon 6D, 50F1.8 II, 85F1.2, 16-35F4, 100F2.8

À, Hiếu ơi, hôm trước trên FB, Hiếu có post nói cần mấy tấm hình của mình để trang trí trong quán! Mình có hỏi lại là cần mấy tấm và kích thước thế nào để mình chuẩn bị mà chưa thấy trả lời à???
    Chữ ký vi phạm: Quảng cáo

Quote Được gửi bởi LightBox View Post
    bộ ảnh hay quá bác lacrimosa ơi, bác có thể cho Lightbox xin ảnh full size vào lightbox.studio2011@gmail.com đc ko? Chúng em muốn sử dụng những ảnh này trong công tác PR & marketing. Cảm ơn bác trc
    Mình sẽ gửi trong hôm nay, hôm nào rảnh lại ghé ủng hộ LightBox

mới xem ảnh thấy quán cafe đẹp quá, bữa nào sẽ ghé ^^

Tặng tiếp quán 1 số ảnh mới chụp tối nay, chúc buôn máy bán đắt ( nhớ giảm giá cho anh em CLB PCX Club ) :11::11::11:

Quote Được gửi bởi tempo101 View Post
    húc buôn máy bán đắt ( nhớ giảm giá cho anh em CLB PCX Club )

[
    Ok anh, thành viên pcx club đến quán thì cứ liên lạc với Quản lý để nhận thẻ member ạ

Em tới ủng hộ bác được 3 lần rồi mà quên cái discount 10% ^^. Lần đầu em tham gia workshop của thầy Hafoto thấy quán trang trí rất ấn tượng nên hôm sau rủ thằng em lên test và chỉ cho nó dùng cái flash nó mới sắm, không hiểu xui khiến sao anh em chạy lên tầng thượng ngồi cho mát, ai ngờ hơn 1 tiếng rưỡi đồng hồ (7.30-9 p.m) mà chả có nhân viên hay bất kì ai lên hỏi han, mà gọi cũng chả ai nghe (mặc dù lúc lên có nhân viên hướng dẫn). May mà trong balô lúc nào cũng có chai nước suối nên đành lấy uống tạm, lúc về ghé qua định góp ý với bác mà không thấy bác đâu nên em về luôn. Sáng chủ nhật rồi lại cùng mấy anh em trong hội lên chơi có dịp test cái studio miễn phí của bác. Nói chung là thấy bác nhiệt tình nên mấy anh em cũng có ấn tượng tốt về quán. Có lẽ mới mở nên quán còn chưa ổn định lắm. Chúc bác luôn đắt khách nhé, em là em kết quán rồi nên sẽ ghé nhiều đấy :D

Quote Được gửi bởi doanquocviett View Post
    Em tới ủng hộ bác được 3 lần rồi mà quên cái discount 10% ^^. Lần đầu em tham gia workshop của thầy Hafoto thấy quán trang trí rất ấn tượng nên hôm sau rủ thằng em lên test và chỉ cho nó dùng cái flash nó mới sắm, không hiểu xui khiến sao anh em chạy lên tầng thượng ngồi cho mát, ai ngờ hơn 1 tiếng rưỡi đồng hồ (7.30-9 p.m) mà chả có nhân viên hay bất kì ai lên hỏi han, mà gọi cũng chả ai nghe (mặc dù lúc lên có nhân viên hướng dẫn). May mà trong balô lúc nào cũng có chai nước suối nên đành lấy uống tạm, lúc về ghé qua định góp ý với bác mà không thấy bác đâu nên em về luôn. Sáng chủ nhật rồi lại cùng mấy anh em trong hội lên chơi có dịp test cái studio miễn phí của bác. Nói chung là thấy bác nhiệt tình nên mấy anh em cũng có ấn tượng tốt về quán. Có lẽ mới mở nên quán còn chưa ổn định lắm. Chúc bác luôn đắt khách nhé, em là em kết quán rồi nên sẽ ghé nhiều đấy :D
    Cảm ơn góp ý của bạn, mình sẽ chấn chỉnh ngay. Vì sân thượng ít có khách ngồi do đó ko có nhân viên trực thường xuyên, chắc lúc bác vào NV/QLý ko biết do đó ko điều ng lên phục vụ, thay mặt quán xin lỗi bác nhé

Lightbox mới "nhập hàng" một số sách về kỹ thuật nhiếp ảnh nước ngoài, mời anh em đến đọc & tìm hiểu nhé ^_^

Trang 11 / 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... Cuối cùngCuối cùng