Trang 26 / 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 16242526
Hiển thị kết quả từ 251 đến 259 / 259

Chủ đề: Giải Tennis VNPHOTO mở rộng năm 2011

Cuối năm rồi , em trả cho dứt nợ ... ảnh .... Lóng rày mắc nhiều công chuyện quá !! He He !!

85

Untitled by pautang, on Flickr

86

87

88

89

Fone : 0903710725

Tiếp nữa ..

90

91

92

93

94

95

Quote Được gửi bởi Caibang@ View Post
    e cũng đánh giải đó hôm qua nè, có mất gì đâu nhỉ ?
    Quote Được gửi bởi lubu View Post
    Thông tin bác nói chính xác ko vậy? hôm qua sau khi khám xét và chuyển cặp đó về quận 1, em có quay lại sân (lúc 3h4), trao đổi với nhiều anh em và bác Nguyhun không thấy ai nói gì. Em gái mà Lubu bắt đã vào sân lúc 7h30 cùng với mọi người. Lân la trò truyện với vài người, chưa lấy được gì, 8h30 ra đến cổng thì ... gặp Lubu :-)
    Em đánh bị loại sớm nên đi lòng vòng tám chuyện nên nghe các bác nói vậy, lúc đó anh em nghe xong cũng có bàn tán và khi ra ăn trưa cũng có nói. Nhưng nhân vật bị mất thì em không rõ nick !
    Bac Lubu bắt em gái ấy ở sân đó luôn hả ?
    Được sửa bởi caotrung0418 lúc 01:04 PM ngày 10-01-2012

à, đó là anh em bàn chuyện của lubu đấy, giải khác bác ạ, và em là cái thằng ku mang theo nhiều tiền để bị mất, ko phải 80 triệu mà là nguyên cái balo, tiền mặt hơn 49 triệu một chút, kèm các tài sản khác tổng cộng giá trị gần 200 triệu.
    Chỉ còn Tripod

Bác đăng tin xong em có alo cho Nguyhun, người tổ chức giải và admin của ilovetennis, xác nhận ko có ai mất gì

Em bắt nó ngay cổng khu Khang An, khi vừa ở trong sân đi ra, chưa lấy được gì. Có mấy bạn có tham dự giải vnphoto vừa rồi (oro, caibang) nhưng cũng ko nhớ mặt nó, nó vô từ 7h30, cũng ngồi chụp ảnh và tám với các bạn khác, bài cũ soạn lại, mục đích là tạo niềm tin rằng mình là người nhà đi theo thành viên nào đó để cổ vũ :-))
    Được sửa bởi lubu lúc 01:17 PM ngày 10-01-2012
    Chỉ còn Tripod

Quote Được gửi bởi Caibang@ View Post
    e cũng đánh giải đó hôm qua nè, có mất gì đâu nhỉ ?
    Thông tin bác nói chính xác ko vậy? hôm qua sau khi khám xét và chuyển cặp đó về quận 1, em có quay lại sân (lúc 3h4), trao đổi với nhiều anh em và bác Nguyhun không thấy ai nói gì. Em gái mà Lubu bắt đã vào sân lúc 7h30 cùng với mọi người. Lân la trò truyện với vài người, chưa lấy được gì, 8h30 ra đến cổng thì ... gặp Lubu :-)
    à, đó là anh em bàn chuyện của lubu đấy, giải khác bác ạ, và em là cái thằng ku mang theo nhiều tiền để bị mất, ko phải 80 triệu mà là nguyên cái balo, tiền mặt hơn 49 triệu một chút, kèm các tài sản khác tổng cộng giá trị gần 200 triệu.
    Bác đăng tin xong em có alo cho Nguyhun, người tổ chức giải và admin của ilovetennis, xác nhận ko có ai mất gì

Em bắt nó ngay cổng khu Khang An, khi vừa ở trong sân đi ra, chưa lấy được gì. Có mấy bạn có tham dự giải vnphoto vừa rồi (oro, caibang) nhưng cũng ko nhớ mặt nó, nó vô từ 7h30, cũng ngồi chụp ảnh và tám với các bạn khác, bài cũ soạn lại, mục đích là tạo niềm tin rằng mình là người nhà đi theo thành viên nào đó để cổ vũ :-))
    Vậy là em bà tám không nắm chính xác thông tin rồi, sorry anh Lubu với các bác đã mất công đọc bài em hic hic :((

Qua đây em cũng chúc mừng bác Lubu đã tóm được thủ phạm, mạn phép cho em copy vụ việc này và đăng bài trên vntennis để cảnh báo cho các anh em chơi tennis cẩn thận với loại trộm cắp này nhé các bác !
    Trân trọng !
    Được sửa bởi caotrung0418 lúc 02:07 PM ngày 10-01-2012

Kẻ chuyên trộm cắp trong sân tennis

Chỉ còn Tripod

Mới có 1 tháng mà mặt con siêu nữ-tặc này xuống cấp quá !! Cái lens yêu qúi của em xem như đã mất luôn . __ Hix !!....

Không biết bác lubu nhận lại đầy đủ chưa...em cầu mong được như vậy.

Con này đầy thành tích bất hảo...đúng là dân chuyên nghiệp rồi.

P.S.: xin chia buồn với bác gatgu.
    Black as Devil
    Hot as Hell
    Sweet as Angel
    Taste as Paradise

Trang 26 / 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 16242526