Trang 2 / 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 90

Chủ đề: [BLEND MÀU] Khoá VIII (new update) - khai giảng 10/10!!!

Quote Được gửi bởi skulblaka View Post
    Tình trạng của mình cũng giống như bác Himawarivn.
    - Mình đăng ký học lớp T7-CN, nhưng sáng T7 luôn luôn bận đi làm thì mình có học 1 buổi tối thứ 3 + sáng CN được k bác L'amour?
    - Điều thứ 2 rằng laptop của mình của yếu lắm (xài CS3 portable) mà còn thấy mệt, mình có thể sử dụng lap của lớp dc k bác?
    - Được bác à. Nhưng bác nhớ học buổi tối thứ 3 ở tuần đầu tiên nhé! Vì lớp 2-4, 3-5 học trước lớp T7-CN.
    - Bác có thể sử dụng laptop của studio. Nếu trong 1 lớp mà có hơn 2 học viên không có laptop thì hv thứ 3 trở đi sẽ được ngồi học cùng laptop với những học viên kia.

Quote Được gửi bởi l`amour View Post
    - Được bác à. Nhưng bác nhớ học buổi tối thứ 3 ở tuần đầu tiên nhé! Vì lớp 2-4, 3-5 học trước lớp T7-CN.
    - Bác có thể sử dụng laptop của studio. Nếu trong 1 lớp mà có hơn 2 học viên không có laptop thì hv thứ 3 trở đi sẽ được ngồi học cùng laptop với những học viên kia.
    Thanks bác!

Bác cho mình đăng ký nhé:
    Phạm Viết Quân - 0919.019.589 - Lớp T3-5.
    Mình đã thu xếp được để học đc lớp buổi tối 3-5, tuy nhiên tuần đầu tiên vẫn bị bận nên có gì bác cho e linh động trong tuần đầu tiên nhé

Bác l'amour cho mình hỏi, nếu mình không có điều kiện ở lại SG lâu để theo đủ các buổi học (kể cả là học vào thứ 7, chủ nhật) thì có cách nào học được toàn bộ chương trình của lớp này trong vòng 2 ngày ko ? và học phí sẽ thế nào ? Mình đang rất thích nhưng ko có điều kiện về thời gian... xin cảm ơn nhiều.

Quote Được gửi bởi vsp02 View Post
    Bác l'amour cho mình hỏi, nếu mình không có điều kiện ở lại SG lâu để theo đủ các buổi học (kể cả là học vào thứ 7, chủ nhật) thì có cách nào học được toàn bộ chương trình của lớp này trong vòng 2 ngày ko ? và học phí sẽ thế nào ? Mình đang rất thích nhưng ko có điều kiện về thời gian... xin cảm ơn nhiều.
    Bác vui lòng kiểm tra inbox nhé!
    Em vừa nhắn tin chi tiết cho bác!

em chưa thấy tác phẩm nào là đặc sắc của chủ topic , thế sao vẫn có nhiều người đi học vậy ta... Liều ăn nhiều à
    ProK dạy em thấy còn hay hơn

Quote Được gửi bởi trumhalam View Post
    em chưa thấy tác phẩm nào là đặc sắc của chủ topic , thế sao vẫn có nhiều người đi học vậy ta... Liều ăn nhiều à
    Là do bác chưa tìm hiểu đủ thôi, bác ráng lượn 1 vòng ở box Photoshop đi.

Tôi đăng ký lớp T7-CN nhé.
    Zin_0903105196

Quote Được gửi bởi trumhalam View Post
    Mình xem flirck của bác chủ thớt: http://www.flickr.com/photos/lamour02 và các thành viên học đặc biệt là bác CK: http://www.flickr.com/photos/dinky_hoang/page7/ thì cảm thấy rất hài lòng , mai kia sẽ ghé gặp chủ thớt đóng tiền xin học

DK blend đẹp quá,trò hơn thầy rồi.

Quote Được gửi bởi a700 View Post
    DK blend đẹp quá,trò hơn thầy rồi.
    đó quả thật là điều đáng mừng và mình thật sự mong muốn sẽ xảy ra trên nhiều học viên mình đã và sẽ dạy.

Trang 2 / 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng