Trang 9 / 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 81 đến 90 / 283

Chủ đề: Các bác nghĩ sao về việc này???" Mai Phương Thúy gặp sự cố khi chụp ảnh tại Bưu điện"

Iem thấy bác bảo vệ không sai nhưng mỗi tội nói kiểu Chí Phèo + bị bọn kia cậy đông quây -> bị ghét mất rồi ..
    Còn MPT thì ko "náo" như các bác nói đâu
    Inter chấm Vi En

@Ben2003: hehe, em cũng nghĩ bác Cuopbien ấy hỏi cho dzui thôi,thì ít ra có Quân đội nhân dân rồi, thích thì ta cướp nhà băng thôi ^^
    Đâu là giới hạn của 1 thiết bị? ==> trình độ và sự sáng tạo

MPT theo em là ...mất dạy... noí chuyện với người bằng cha bằng chú mà ngồi xưng mặt lên.. Chưa hết, còn đòi lấy bảng tên chụp hình...mặt câng câng theo kiểu hù doạ ... thật trái ngược với bộ ảnh. Mà em í công nhận đổi mặt nhanh thật nhỉ ... nhìn ảnh cứ như masơ.. còn tính cách thì láo toét !

Nếu bác bảo vệ bị chuyển đổi công tác thì cả bác ấy lẫn MPT đều mất. Bác Bv thì mất chỗ làm, còn mợ kia thì mất cái j đó mà chỉ mợ ta mới biết, đời nó là thế...
    Sony A850, A99M2: CZ 24/2, CZ 135/1.8, Tamron 180/3.5, 70-200/2.8 _ Min 17-35D, 28-70G

MPT thì em chả bàn vì Hoa Hậu hay Hoa gì cũng chả quan tâm. Nhưng mà cái đám lâu nhâu cầm máy chụp hình như đám ruồi bu lấy bãi... MPT thì đúng là làm xấu hình ảnh phóng viên đúng nghĩa nói chung và anh em nhiếp ảnh nói riêng.
    www.DukePro.net
    Canon 5DmkII + 35L + 85L II + 135L + 16-35L II + 580EX II

thật đáng tiếc. bác nào ở SG confirm vụ bác bảo vệ đi.
    Em nghĩ chỉ cần nhìn về khía cạnh Văn hóa thôi, đã không chấp nhận được cái lũ kia rồi, người đâu mà đần độn, ngu si, không biết ứng xử gì cả.

nghe phong phanh từ 1 bà ngồi trong đó là bác bảo vệ vẫn chưa bị chuyển công tác nhé bác. E không chắc nữa
    A photograph is a secret about secret. http://tonielev.blogspot.com

Ha... ha... bác JD đã trở lại, lâu lâu đọc mấy cái bác viết cũng vui vui và hay ra phết.
    Phải em là bác bảo vệ hả, mời ngay MPT vào phòng riêng để "nàm việc" nhá... chứ ở đó mà cãi với cãi... :-)
    Còn vụ tại sao cái gì cũng của Nhân dân: Toà Án Nhân Dân, Viện Kiểm Sát Nhân Dân, Quân Đội Nhân Dân, Công An Nhân Dân,... nhưng Kho Bạc Nhà Nước và Ngân Hàng Nhà Nước; thì các bác ai cũng biết: Có tiền mới có mấy cái nhân dân kể trên
    Tự do luôn có nhiều ưu điểm...

Theo ....Chương trình Ngày hạnh phúc mà các người đẹp tham gia với vai trò đại sứ thiện chí.... chỉ là câu chuyện ... thời tiết có chút thay đổi .

Dẫu vậy,
    Đoạn phim trên ai đã gắn thêm những dòng chữ kèm theo ? với mục đích gì ? - BTC là thế nào ;-( ; Ai và ai dẫn đoàn vào BĐTP, Ai dám đứng mũi chịu sào trong chuyện này ?

Kg lẽ Bđiện ttâm tphố Hồ Chí Minh cần có thêm nhân viên bảo vệ ?

Rõ chán !

mk

.

Phát ngôn chính thức của BTC về vụ này
    “Theo kế hoạch đã thông báo trên fanpage của chương trình cũng như trong thông tin báo chí thì bộ hình được thực hiện ở Nhà thờ Đức Bà. Thật không may là trời lại mưa. Sau một thời gian chờ mưa không ngớt, chính mình đã đưa ý tưởng là thực hiện bộ hình trong bưu điện. Khi chụp được vài tấm thì có bác bảo vệ tới ngăn không cho chụp hình. Bác ấy nói là muốn chụp hình ở đây là phải có giấy phép, giờ không có giấy phép là không được chụp.

Mình có trình bày nội dung chương trình cho bác ấy nghe, đồng thời đề nghị mọi người ở đó không tiếp chụp hình nữa, và xin phép bác ý cho cả nhóm ở lại trú mưa khi nào hết thì đi ra ngoài chứ không chụp ở đây.

Sau đó trời mưa mãi không ngớt nên mình hỏi bác ấy là bác ơi giờ làm sao để bọn cháu có thể chụp ảnh được tiếp ạ, có cách gì không bác? Thì bác ấy bảo phải làm việc với lãnh đạo, và mình có nhờ bác ấy gọi điện dùm.

Một lúc sau có người đại diện bưu điện xuống, mình xin phép và "năn nỉ" thì cuối cũng chú ấy cũng cho chụp tiếp. Chụp đến 7h thì bưu điện đóng cửa, cả nhóm cảm ơn chú đại diện bưu điện và ra về. Chú ấy cũng vui vẻ lắm, và dặn lần sau vô chụp tiếp nhớ gọi chú, đúng thủ tục không ai làm khó cả.

Thông tin bác bảo vệ đã tỏ ra khá căng thẳng khi Mai Phương Thúy cố gắng thuyết phục để chụp ảnh cho chương trình từ thiện là có. Vì bác ấy kêu đừng chụp hình nữa nhưng một số người vẫn chụp. Phóng viên chụp hình bằng máy ảnh có, mà khách du lịch họ thấy nhiều hoa hậu họ vô giơ điện thoại ra chụp cũng có nữa. Bác ấy quản không được thì bực mình là đúng thôi. Nhiệm vụ của bác ấy là giữ trật tự, mà nói hoài không nghe thì phải bực mình. Nếu là mình mình cũng bực.

Cái sai xuất phát từ phía mình, tức là Ban tổ chức sai, cho nên mình liên tục xin lỗi bác bảo vệ đó và chạy qua chạy lại kêu mọi người đừng chụp ảnh, cho đến khi được đại diện bưu điện đồng ý mới chụp tiếp bộ hình” - blogger Mèo Mun (trưởng nhóm NHP chia sẻ)

Hoa hậu Mai Phương Thuý, Ngọc Diễm và Khánh Lý trong vai trò đại sứ thiện chí đã ủng hộ bằng cách thực hiện 2 bộ ảnh: bộ ảnh chụp với áo thun để giúp việc bán áo làm từ thiện; bộ ảnh chụp cảnh đi phát quà để kêu gọi mọi người tham gia làm tình nguyện viên cho buổi phát quà chính thức vào ngày 12/09. Với những bộ ảnh đời thường này, các người đẹp hy vọng sẽ kêu gọi được nhiều người chung tay vì một mủa Trung Thu ấm áp hơn.
    Thấy mọi người ném đá dữ quá nên em xin phép reg nick để cung cấp chút ít thông tin

Trang 9 / 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... Cuối cùngCuối cùng