Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: Vĩnh Long - Muốn đổi Nikon D90 lấy Nikon D5100- Và Nikon D90 full box hàng VIC

Vĩnh Long - Muốn đổi Nikon D90 lấy Nikon D5100- Và Nikon D90 full box hàng VIC

Em cảm ơn các bác đã quan tâm topic của em. Em nó đã theo một kỹ sư lập trình phần mềm tương lai về TP.Hồ Chủ Tịch rồi ạ. Em nhờ BQT đóng topic giúp em em xin cảm ơn....
    Được sửa bởi nguyenbang65208 lúc 06:35 PM ngày 20-03-2012
    Tôi yêu say đắm những miền đất tôi bước chân qua!!!

Vĩnh Long bán Body Nikon D90 full box hàng VIC còn bảo hành đến 7.2012

Em xin cảm ơn các bác quan tâm đã xem tin của em.
    Được sửa bởi nguyenbang65208 lúc 06:36 PM ngày 20-03-2012

bác có thể cho e xin ít hình và giá cụ thể k?? e cũng đang quan tâm nhưng xa quá k xem máy đc, cũng muốn thẩm du thử qua nikon xem thế nào

Quote Được gửi bởi bavu0906 View Post
    bác có thể cho e xin ít hình và giá cụ thể k?? e cũng đang quan tâm nhưng xa quá k xem máy đc, cũng muốn thẩm du thử qua nikon xem thế nào
    He..he... Em cảm ơn bác đã quan tâm. Em chờ đổi lâu quá, vì cu con nhà em cứ đòi có máy D5100 sớm để quay cho đội thiếu niên của lớp cháu đầu năm học. Bác thông cảm. Vì em có một máy nên không chụp được hình em nó. Em chỉ chụp được cái hộp thôi. Mai em mượn máy em sẽ chụp em nó sau... Nhiều tấm hình em chụp bằng em nó ở topic này bác xem tạm: http://www.vnphoto.net/forums/showth...35&pagenumber=
    Bảo đảm với bác là máy rất đẹp vì em là lính, không có nhiều xiền nên sử dụng rất kỹ lưỡng. hi...hi...
    Em cảm ơn bác đã quan tâm nhé...

Em xin cảm ơn các bác trong Ban Quản trị VNPHOTO nhà mình đã gom giúp em 2 topic làm một ạ...
    Em không biết làm thế nào nên đành rao bán vậy. Các bác thông cảm giúp em. Cháu nó đòi quá... Kính các bác!
    Được sửa bởi nguyenbang65208 lúc 09:33 PM ngày 08-09-2011