Trang 13 / 80 Đầu tiênĐầu tiên ... 311121314152363 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 121 đến 130 / 793

Chủ đề: Made in Germany

@melodyforu: nên đổi thành "đít sư tử đá"

Vô đề

scan30 by Pham Minh Tu, on Flickr

@CAT: Cai thu cua choi may la tim toi , may mo. chu ngai doc thi toi co viet bac cung cha doc.
    HIHIHIHIHIHI

Quote Được gửi bởi GERMANY View Post
    @CAT: Cai thu cua choi may la tim toi , may mo. chu ngai doc thi toi co viet bac cung cha doc.
    HIHIHIHIHIHI
    Bác cứ úp mở thế ngại chết, topic này cũng nhằm để chia sẻ kiến thức mà. Vậy túm lại ngoài IIc, IIIc, IIIC, IIIs, Reflex các đời, là thay được lens, thì còn đời nào thay được nữa hả bác? Em mới dùng qua mấy đời nói trên nên chưa được sáng tỏ lắm

@cat: toi thay bac la nguoi yeu may Retina lam ma, viet ve em noi voi bao tinh cam dat dao, dua em no len nhieu tang may, ay vay ma cha hieu ve em no thi em no gian bac chet, thoi bac chiu kho tim hieu di. Ko em RETINA lai bao bac la nguoi khua moi mua mep. Em ay bo bac day.

@cat: toi thay bac la nguoi yeu may Retina lam ma, viet ve em noi voi bao tinh cam dat dao, dua em no len nhieu tang may, ay vay ma cha hieu ve em no thi em no gian bac chet, thoi bac chiu kho tim hieu di. Ko em RETINA lai bao bac la nguoi khua moi mua mep. Em ay bo bac day.
    Bác này toàn chém gió vớ vẩn. Hỏi mãi cuối cùng cũng chả nói ra được thêm tí kiến thức nào. Bác nói cái gì mà tôi không biết thì tôi cảm ơn, chứ nói ba lăng nhăng thế này thì.....

quan sát)

@Cat: voi bac toi thay nhung viec viet lang nhang se hay hon la chia se kien thuc voi bac !.
    bac con nho vu em PROMINET ko nhi? Hinh nhu bac da quen thi phai ?
    Tat ca nhung gi bac viet o day la tu VNUPSA ma ra ca chu toi co thay khac gi dau!

Toi thay bac ca ngay luc nao cung retina , nhung ve mot kien thuc, cau tao cua no, hinh nhu bac da hoi toi ? tai sao no lai len phim o duoi , cac con so cua EV la gi ? dung no de lam gi? hinh nhu toi da huong dan cho bac biet .
    Vay nhung gi bac viet chi la cop nhat cua nguoi khac ah?
    Bac ko doc them nua ah?
    Toi noi doi loi voi bac ve viec kien thuc day bac ah!

Èo, các bác bớt nóng ạ. Vui là chính thôi mà. Hehe

Toi thay bac ca ngay luc nao cung retina , nhung ve mot kien thuc, cau tao cua no, hinh nhu bac da hoi toi ? tai sao no lai len phim o duoi , cac con so cua EV la gi ? dung no de lam gi? hinh nhu toi da huong dan cho bac biet .
    Vay nhung gi bac viet chi la cop nhat cua nguoi khac ah?
    Bac ko doc them nua ah?
    Toi noi doi loi voi bac ve viec kien thuc day bac ah!
    he he, chuyện này là phong cách chung của dân An Nam ta mà bác.

hồi nọ em gặp chuyện cực kì buồn cười, đi quán cafe, có bàn kế bên 2 bác kia đang đàm đạo máy ảnh, bác A chỉ dẫn cho bác B cách gắn phim, tua , lấy nét, rồi lịch sử dòng leica II. bác B mượn bác A cái máy. xong hồi sau bác A đi về, có 1 bác C tới, thế là bác B chém tới tấp, bảo là cái máy này của ông cụ làm phóng viên chiến trường để lại, rồi xài nó thế này thế này, lịch sử leica vĩ đại thế nào thế nào, trong khi đó mới cách đó 30 phút bác B còn tưởng leica là thương hiệu điện thoại =))

Trang 13 / 80 Đầu tiênĐầu tiên ... 311121314152363 ... Cuối cùngCuối cùng