Trang 3 / 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 76

Chủ đề: [ Ồ ] Mùi Hương Lạ - Model Ngọc Nga

Quote Được gửi bởi Ồ studio View Post
    1. Không nhất thiết một người được cho là kiếm sĩ đánh kiếm giỏi nhất thiết phải có đệ tử, và tự nhiên họ nghiễm nhiên có thể trở thành thầy hay sư phụ của 1 ai đó.
    2. Và khi người đề nghị không đạt được điều mình đề nghị thì quay sang bảo người được đề nghị là kiêu, là chảnh.

Mong bạn thông cảm, đừng đưa mình vào thế khó xử. Cảm ơn ạ!

bác ồ hiểu lầm rồi...muốn đùa 1 chút cho bác vui thôi ..ai dè bác ko thích...cháu xin lỗi nhé...nghe câu này của bác cháu thêm hiểu rồi..cám ơn bác....nhưng cháu chỉ muốn bác biết trong tâm trí cháu lúc nào cũng mong đc 1 lần theo chân bác...dù chỉ là theo sau thôi ạ. cháu cám ơn bác

Vui lòng đừng gởi lời bình khiếm nhã

Cảm ơn bạn
    Mong bạn thông cảm, đừng đưa mình vào thế khó xử. Cảm ơn ạ!

bác ồ hiểu lầm rồi...muốn đùa 1 chút cho bác vui thôi ..ai dè bác ko thích...cháu xin lỗi nhé...nghe câu này của bác cháu thêm hiểu rồi..cám ơn bác....nhưng cháu chỉ muốn bác biết trong tâm trí cháu lúc nào cũng mong đc 1 lần theo chân bác...dù chỉ là theo sau thôi ạ. cháu cám ơn bác
    Được sửa bởi LiBeTy ie lúc 07:47 PM ngày 18-08-2011

Mấy tấm của bác Ồ,vừa đẹp cảnh,mẫu cũng đẹp.Chuẩn khỏi chê đi đâu dc :D

Quote Được gửi bởi LiBeTy ie View Post
    Cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của bạn

Quote Được gửi bởi cobengoc View Post
    Mấy tấm của bác Ồ,vừa đẹp cảnh,mẫu cũng đẹp.Chuẩn khỏi chê đi đâu dc :D
    Cảm ơn bạn đã khen

Mình vừa cập nhật thêm 2 ảnh ở trang đầu đó, mọi người ghé xem nha

Tông màu đẹp quá, bac chia se cach lam PS cho em voi.hi...hi....

Quote Được gửi bởi thantaivt View Post
    Tông màu đẹp quá, bac chia se cach lam PS cho em voi.hi...hi....
    Do chụp ở khu rừng cây, nên tone này khá đơn giản, chỉ có màu xanh lá và nâu vàng thôi, đẩy màu lên chút là được mà bạn.

Hình ảnh đẹp quá,rất nhẹ nhàng^^

e rat thik cac bo anh cua bac, mau sac, anh sang, goc do noi chung la dep toan tap! ko bit chup anh bao lau thi moi chup duoc nhu bac day

Tấm số 07 , cái đầu cứ như ghép vậy bác Ồ

màu ảnh đẹp nhưng da mẫu ko thật lắm

Quote Được gửi bởi Ồ studio View Post
    Cảm ơn lời khen của bạn

Hic, nhưng chụp bộ này khá nguy hiểm...

Có ai biết rằng trong lúc đang say sưa chụp cho Ngọc Nga ở suối, đột nhiên cảm giác có gì đó mát lạnh ngang tai, thế là mình vội ngó ngang xung quanh, thấy một cái mớ xanh xanh nằm cuộn nhiều vòng trên cành tre, nhìn kỹ thì hú hồn, 1 con Rắn lục, mắt trắng sáng quắt, đang ngó mình...

Ban đầu cứ ngỡ đó là cái mớ dây gì đó xanh xanh bị vướng ở cây tre thôi

Định thần lại vài giây, quyết định đưa máy lên chụp nó, khoảng cách từ con rắn đến mình chưa đến 1 mét, có nghĩa là, nếu em rắn mà "hứng" lên, sẽ phóng 1 cái vèo ra phập lấy mình ngon lành... Trong đầu lúc đó đã sẳn sàng tư thế là nếu có bị cắn, làm gì thì làm cũng leo được lên bờ, rồi sau đó những việc còn lại thì để Ngọc Nga lo cho mình...

Chính vì nghĩ đến cảnh đó rồi nên mặc kệ, cứ lo chụp chụp cho đến khi có hình đẹp mà thôi...

Mà lúc đó, đâu có nói cho em Ngọc Nga biết, vì sợ em biết em quíu chân quíu cẳng mà không thể ngồi yên chụp được. Mãi đi khi chụp xong, thu dọn chiến trường, mới chỉ cho em biết...

Kỷ niệm...

Snake ~ My Friend ^^ by Ồ studio | opro.vn | Đăng Thiện | 黎灯善, on Flickr
    He he... ảnh bác luôn đem lại 1 cảm giác mát lạnh cho người xem !!!! Và cái này cũng vậy, em lạnh hết sống lưng luôn !!!!
    Chiên za chụp hình thẻ

Trang 3 / 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng