Trang 4 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 44

Chủ đề: [ Ồ ] Trắng Mịn Màng Cho Chàng Cảm Xúc - Model Thùy Vân

Red face

Quote Được gửi bởi mafianogun View Post
    Em và bà xã ngày nào cũng vào hóng ảnh của bác. Xem chưa sót tấm nào,vợ e bảo ảnh của bác nó cứ tiên tiên thế nào ấy,nhìn mẫu và góc chụp,màu sắc rất đẹp.Chỉ biết nói hai từ ngưỡng mộ thôi. Chúc bác luôn mạnh khỏe,vững tay súng cho vợ chồng e thường xuyên được ngắm ảnh bác.
    Vợ e ko thích e đi chụp ảnh mẫu lắm nhưng vợ e bảo chụp đẹp như bác thì cho đi thoải mái.
    Cho vợ e gửi tới bác lời chúc tốt đẹp nhất (đây là nguyên văn lời vợ e nhé). À vợ e xem ảnh bác chụp cùng mẹ ,vợ e bảo bác này xấu trai mà có tài nhỉ.
    Xin chào mafianogun...

Đây có lẽ là lời bình dễ thượng nhất mà mình nhận được từ đó đến giờ, trọn vẹn lời nhận xét từ phía nam và nữ. Đi chụp hình có mệt, có khổ cực, có nguy hiểm... nhưng nhận được những lời động viên, lời chúc như của vợ chồng bạn quả thật cảm thấy rất hạnh phúc.

Chúc vợ chồng bạn nhiều sức khỏe, và bạn ngày càng chụp đẹp để vợ bạn được ngắm chính ảnh của chồng mình ngày càng đẹp hen.

Chúc hạnh phúc!

Quote Được gửi bởi HK-Digital View Post
    hahaha, công nhận vợ bác này...thật thà thiệt !

Anh Thiện có fan hâm mộ cuồng nhiệt quá ta, thôi thì anh làm ơn làm phước giúp cháu nó đi, sẵn mở lớp dạy luôn cho nhiều ae VNPT thì tốt quá , cho em đăng kí 1 vé luôn nha anh ^^! hehe
    Quote Được gửi bởi JamesBLACK85 View Post
    HK được cái nói chì phải, hahahah. Em cũng xin học 1 khóa anh Ồ ơi, HK có đi nhớ qua chở e đi cùng nhá ^^
    Quote Được gửi bởi Hattori View Post
    Đúng rồi ! Anh Ồ mở 1 lớp nhiếp ảnh đi cho anh em được học hỏi ! Em hứa sẽ đi học đều và chăm chỉ ^^ .
    Quote Được gửi bởi saigon hd View Post
    hehe bác @Hatori nói đúng đó
    anh ồ mở lớp nhiếp ảnh để ae đi học đều đặn và chăm chỉ nào
    bộ ảnh của anh đẹp thiệt
    Quote Được gửi bởi xirom View Post
    đúng .. anh oh mở lớp đi.. dạy đo sáng hay đại loại là cái gì đó la em học ngay

Mấy đứa hay quá hén, hùa nhau lên đây ghẹo anh hén, chơi hội đồng vậy sao anh chịu nổi đây trời, ặc ặc ...

Mốt gặp ở ngoài xử tội sau đấy, hehe

Quote Được gửi bởi lechilinh0284 View Post
    anh ồ lắm fan hâm mộ thía!^^^

em Ngọc Anh báo chí với Hâm mũm mim nhớ bác lắm đó ) 2 em ý bảo bác quên 2 em ý roài ) ra HN mà chả thèm liên lạc!

Hì hì, mấy lần sau ra do lu bu quá, bận đi chụp cho khách tối tăm mặt mày, không có xíu thời gian nào để mời mấy em đi cà phê nữa. Hic hic, lần sau sẽ cố gắng thu xếp. Vẫn còn nhớ 2 em xinh đẹp đó mà ^^

Quote Được gửi bởi lovecanon View Post
    em này bồ cũ của thàng bạn, hic, bữa đi sinh nhật gặp, nhìn mặt rất dữ... hehe... ảnh bác Ồ thì ko có gì phải phàn nàn, vào để chiêm ngưỡng thôi.
    Mặt em nó thường bị "ngầu" ...chứ thật ra em nó không có ý đó, nên hay bị người khác bảo khó gần... Oan cho em nó lắm!

Quote Được gửi bởi HADES View Post
    ảnh đẹp lắm anh a cho hỏi anh ở đâu vậy ??
    Anh ở Sài Gòn, quận Gò Vấp đó em!

Quote Được gửi bởi trandongthanh View Post
    Ảnh của bác Ồ studio luôn luôn là tuyệt hảo và rất có phong cách riêng(ý kiến riêng em). Bộ nào cũng làm ngất ngây người xem. TFS
    Bạn khen làm mình ngại quá, hic hic

Quote Được gửi bởi monokuro View Post
    em đăng ký 1 vé học lớp của bác với, he he
    Hic, mọi người nói vậy làm mình thật xấu hổ

Quote Được gửi bởi dinocon View Post
    Ảnh ác chiến thật bác Ồ à ...
    Ảnh của em cũng đã quá còn gì nữa! Anh cũng thích xem

Quote Được gửi bởi CaSau_Entry View Post
    a o^` oi e cung la fan cua a day kakaka. Noi' chu' e model nay xinh vai~ a ah` ^^
    Model của em cũng toàn hấp dẫn không à, em trai lại đứng núi này trông núi nọ nữa à

Quote Được gửi bởi cu_teo095 View Post
    bộ ảnh tươi tắn nhìn rất thích mắt.
    Cảm ơn bạn

Quote Được gửi bởi DoanTran View Post
    bác này PS cao tay quá, ảnh đẹp
    Thật ra cách làm rất đơn giản thôi mà! Toàn học lóm trong đây không à!

A Thiện ơi, cafe cafe mà a đi chụp hoài huhu sao cafe? hình thèm quá.

Quote Được gửi bởi Ồ studio View Post
    Xin chào mafianogun...

Đây có lẽ là lời bình dễ thượng nhất mà mình nhận được từ đó đến giờ, trọn vẹn lời nhận xét từ phía nam và nữ. Đi chụp hình có mệt, có khổ cực, có nguy hiểm... nhưng nhận được những lời động viên, lời chúc như của vợ chồng bạn quả thật cảm thấy rất hạnh phúc.

Chúc vợ chồng bạn nhiều sức khỏe, và bạn ngày càng chụp đẹp để vợ bạn được ngắm chính ảnh của chồng mình ngày càng đẹp hen.

Chúc hạnh phúc!
    Cám ơn bác nhiều,quả thực e cũng thấy rất vui khi thấy bác vui như vậy.
    E cũng cầm máy được khoảng 4 tháng rồi,nhưng chụp gà lắm. Và toàn phải dấu vợ đi chụp mẫu thôi . Tất cả ảnh e chụp ở đây cả www.flickr.com/photos/muhoney0511 , lúc nào đó rảnh rỗi bác ghé quá góp ý cho e mau tiến bộ nhé.
    E ở Hải Phòng chứ nếu ở SG e cũng đã xin phép diện kiến bác rồi. Thanks bác!
    Được sửa bởi mafianogun lúc 09:10 AM ngày 18-08-2011

Lens xịn + máy Xịn + PTS giỏi + mẫu xinh ra được thế .....^^nhưng quan trọng góc chụp + ngoai canh dep nua ok

hình đẹp, chỉ tiếc là trang phục mẫu hơi chìm một tí. Màu sắc tí sẽ nổi bật hơn.

Quote Được gửi bởi [Thai] View Post
    A Thiện ơi, cafe cafe mà a đi chụp hoài huhu sao cafe? hình thèm quá.
    Hic, thiệt tình là thèm cà phê!

Quote Được gửi bởi mafianogun View Post
    Cám ơn bác nhiều,quả thực e cũng thấy rất vui khi thấy bác vui như vậy.
    E cũng cầm máy được khoảng 4 tháng rồi,nhưng chụp gà lắm. Và toàn phải dấu vợ đi chụp mẫu thôi . Tất cả ảnh e chụp ở đây cả www.flickr.com/photos/muhoney0511 , lúc nào đó rảnh rỗi bác ghé quá góp ý cho e mau tiến bộ nhé.
    E ở Hải Phòng chứ nếu ở SG e cũng đã xin phép diện kiến bác rồi. Thanks bác!
    Vậy khi nào ghé Hải Phòng thì alo gặp nhau nghen, hôm bữa có ghé Hải Phòng nhưng đi có 1 ngày nên chưa được đi hết Hải Phòng.

Quote Được gửi bởi Tantrung View Post
    Lens xịn + máy Xịn + PTS giỏi + mẫu xinh ra được thế .....^^nhưng quan trọng góc chụp + ngoai canh dep nua ok
    Cảm ơn bạn!

Quote Được gửi bởi colorpen View Post
    hình đẹp, chỉ tiếc là trang phục mẫu hơi chìm một tí. Màu sắc tí sẽ nổi bật hơn.
    Ghi nhận ý kiến của bạn nè!

bộ ảnh bác chất lắm bác ah trong trẻo nhẹ nhàn người xem có cảm giác thoải mái lắm
    Đẹp hay không là do suy nghĩ cũa mỗi người...

Trang 4 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 Cuối cùngCuối cùng