Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 44

Chủ đề: [ Ồ ] Trắng Mịn Màng Cho Chàng Cảm Xúc - Model Thùy Vân

em này bồ cũ của thàng bạn, hic, bữa đi sinh nhật gặp, nhìn mặt rất dữ... hehe... ảnh bác Ồ thì ko có gì phải phàn nàn, vào để chiêm ngưỡng thôi.
    5D MII +50 1.8 + YN tàu khựa

ảnh đẹp lắm anh a cho hỏi anh ở đâu vậy ??

Ảnh của bác Ồ studio luôn luôn là tuyệt hảo và rất có phong cách riêng(ý kiến riêng em). Bộ nào cũng làm ngất ngây người xem. TFS

em đăng ký 1 vé học lớp của bác với, he he
    Súng ống cùi bắp, trình độ cùi mía..

Ảnh ác chiến thật bác Ồ à ...

Quote Được gửi bởi Hattori View Post
    Đúng rồi ! Anh Ồ mở 1 lớp nhiếp ảnh đi cho anh em được học hỏi ! Em hứa sẽ đi học đều và chăm chỉ ^^ .
    đúng .. anh oh mở lớp đi.. dạy đo sáng hay đại loại là cái gì đó la em học ngay

a o^` oi e cung la fan cua a day kakaka. Noi' chu' e model nay xinh vai~ a ah` ^^

bộ ảnh tươi tắn nhìn rất thích mắt.

bác này PS cao tay quá, ảnh đẹp

Quote Được gửi bởi meocon_kitty View Post
    Em đã từng coi qua những bộ ảnh của anh rồi, bộ ảnh nào cũng chỉ có 1 từ thôi: đẹp ^^
    Cảm ơn em nhiều, rất vui khi được em ủng hộ anh qua nhiều bộ ảnh!

Quote Được gửi bởi HocMeo View Post
    Chụp thế nào mà ảnh sáng nhưng ko bị cháy một số chỗ vậy anh Ồ ơi? e chụp thì lá cây cứ bị cháy hết :(
    Bạn có thể xem thông số chụp ở mỗi ảnh bên flickr. Đa phần chụp sao thấy đủ sáng là bấm máy à. Số EV thường là 0 đó ạ

Quote Được gửi bởi Panda_Ngố View Post
    Đẹp quá bak ơi ^^! Màu xanh trong hình nhìn thích mắt quá, Bro cho hỏi là bro chỉnh Picture Style hay là dùng PTS vậy? Nếu chỉnh Picture Style thì chỉ mình với nhé ^^
    Mình không có chỉnh Picture Style, chỉ dùng PTS cân chỉnh lại thôi

Quote Được gửi bởi LiBeTy ie View Post
    bác ồ từ chối khéo quá...1 lời đồng ý của bác có thể thay đỏi số phận của cháu,,cháu tin bác sẽ hiểu...vì đây là ước mơ của cháu...từ khi cháu còn rất nhỏ vì thế cháu quyết tâm thực hiện đc ước mơ này...cháu mong bác sẽ có chút quan tâm đến những lời nói có phần thái quá của cháu..cháu cám ơn bác.....chúc bác luôn mạnh khỏe và thành đạt
    Bạn nói quá rồi, mình không thể gánh vác 1 việc to lớn như thế. Mình chỉ mong mỗi ngày được chụp hình, rồi về nhà chỉnh hình... như vậy là hanh phúc lắm rồi, chứ việc nhận làm dạy 1 ai đó là việc không bao giờ dám nghĩ đến và cũng không thể nào làm nổi. Xin bạn thứ lỗi, dù sao cũng rất vui với lời đề nghị đó của bạn. Chúc bạn sớm thành công.

Quote Được gửi bởi bronguyen85 View Post
    hix, bộ nào của bác cũng mê hồn, em cũng chả biết bao giờ chụp được như bác, cũng mê chân dung mà trình còn còi quá
    Cảm ơn bạn đã khen, chúc bạn sớm chụp được ảnh làm người khác mê hồn luôn nghen! ^^

Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng