Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 44

Chủ đề: [ Ồ ] Trắng Mịn Màng Cho Chàng Cảm Xúc - Model Thùy Vân

Em và bà xã ngày nào cũng vào hóng ảnh của bác. Xem chưa sót tấm nào,vợ e bảo ảnh của bác nó cứ tiên tiên thế nào ấy,nhìn mẫu và góc chụp,màu sắc rất đẹp.Chỉ biết nói hai từ ngưỡng mộ thôi. Chúc bác luôn mạnh khỏe,vững tay súng cho vợ chồng e thường xuyên được ngắm ảnh bác.
    Vợ e ko thích e đi chụp ảnh mẫu lắm nhưng vợ e bảo chụp đẹp như bác thì cho đi thoải mái.
    Cho vợ e gửi tới bác lời chúc tốt đẹp nhất (đây là nguyên văn lời vợ e nhé). À vợ e xem ảnh bác chụp cùng mẹ ,vợ e bảo bác này xấu trai mà có tài nhỉ.

Chụp thế nào mà ảnh sáng nhưng ko bị cháy một số chỗ vậy anh Ồ ơi? e chụp thì lá cây cứ bị cháy hết :(

Đẹp quá bak ơi ^^! Màu xanh trong hình nhìn thích mắt quá, Bro cho hỏi là bro chỉnh Picture Style hay là dùng PTS vậy? Nếu chỉnh Picture Style thì chỉ mình với nhé ^^
    ... 5D, 135F2,....

bác ồ từ chối khéo quá...1 lời đồng ý của bác có thể thay đỏi số phận của cháu,,cháu tin bác sẽ hiểu...vì đây là ước mơ của cháu...từ khi cháu còn rất nhỏ vì thế cháu quyết tâm thực hiện đc ước mơ này...cháu mong bác sẽ có chút quan tâm đến những lời nói có phần thái quá của cháu..cháu cám ơn bác.....chúc bác luôn mạnh khỏe và thành đạt

Quote Được gửi bởi mafianogun View Post
    Cho vợ e gửi tới bác lời chúc tốt đẹp nhất (đây là nguyên văn lời vợ e nhé). À vợ e xem ảnh bác chụp cùng mẹ ,vợ e bảo bác này xấu trai mà có tài nhỉ.
    hahaha, công nhận vợ bác này...thật thà thiệt !

Quote Được gửi bởi LiBeTy ie View Post
    bác ồ từ chối khéo quá...1 lời đồng ý của bác có thể thay đỏi số phận của cháu,,cháu tin bác sẽ hiểu...vì đây là ước mơ của cháu...từ khi cháu còn rất nhỏ vì thế cháu quyết tâm thực hiện đc ước mơ này...cháu mong bác sẽ có chút quan tâm đến những lời nói có phần thái quá của cháu..cháu cám ơn bác.....chúc bác luôn mạnh khỏe và thành đạt
    Anh Thiện có fan hâm mộ cuồng nhiệt quá ta, thôi thì anh làm ơn làm phước giúp cháu nó đi, sẵn mở lớp dạy luôn cho nhiều ae VNPT thì tốt quá , cho em đăng kí 1 vé luôn nha anh ^^! hehe

HK được cái nói chì phải, hahahah. Em cũng xin học 1 khóa anh Ồ ơi, HK có đi nhớ qua chở e đi cùng nhá ^^

Đúng rồi ! Anh Ồ mở 1 lớp nhiếp ảnh đi cho anh em được học hỏi ! Em hứa sẽ đi học đều và chăm chỉ ^^ .

hehe bác @Hatori nói đúng đó
    anh ồ mở lớp nhiếp ảnh để ae đi học đều đặn và chăm chỉ nào
    bộ ảnh của anh đẹp thiệt

hix, bộ nào của bác cũng mê hồn, em cũng chả biết bao giờ chụp được như bác, cũng mê chân dung mà trình còn còi quá
    Nikon D200 + Sigma 24-70 2.8

anh ồ lắm fan hâm mộ thía!^^^

em Ngọc Anh báo chí với Hâm mũm mim nhớ bác lắm đó ) 2 em ý bảo bác quên 2 em ý roài ) ra HN mà chả thèm liên lạc!

Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng