Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: 1-8 CLB nhiếp ảnh TP HCM khai giảng

1-8 CLB nhiếp ảnh TP HCM khai giảng

Tình hình em vào HCM đc 2 tuần rồi ,tuần đầu tiên đăng kí đến thì lớp có 7 người

Ông thầy bảo ko đủ học viên rất khó học.

Thầy đã hẹn lại 1 tuần để thêm người học , tuần thứ 2 đc thêm mấy người nữa.

Thế là hẹn tiếp thêm 1 tuần nữa , sáng mai 1-8 lên lại trường lần thứ 3

Và rất sợ ko đủ người rồi lại hẹn tiếp cái chết em :((

VẬY MÌNH LẬP TOPIC ĐỂ ANH EM GẦN XA , ĐAM MÊ BỘ MÔN NHIẾP ẢNH BIẾT ĐỂ ĐĂNG KÍ

HỌC CHO ĐÔNG VUI NHÉ.

P/S : ĐỊA CHỈ 126 SƯƠNG NGUYỆT ÁNH
    Được sửa bởi H.I.E.N.H.A.U lúc 05:44 PM ngày 31-07-2011

Haiz....Lại hội nhiếp ánh!Tốt nghiệp xong 3 lớp mà cứ như là học vỡ lòng!Theo mình bạn nên tìm riêng cho mình 1 thầy nếu bạn muốn học tốt và biết nhiều hơn là ISO,khẩu,tốc!
    chữ ký vi phạm: Quảng cáo không phép

Sáng nay lớp khai giảng thành công tốt đẹp ,đông đủ học viên

Ai muốn đăng kí thì ngày mai 1-8 hạn cuối cùng , sáng 9h30 nộp tiền xong dô học lun ,vì Thầy bảo 2 tuần đầu là kiến thức căn bản ko

thể bỏ qua .

bạn có thể tham gia diển đàn yeunhiepanh.net diễn đàn thường xuyên tổ chức lớp học miễn phí. dien đàn với tiêu chí đam mê học hỏi k đặt trọng vấn đề. vi bạn biết hơi trễ nhưng vẫn k sao. khi tham gia diễn đàn bạn có thể làm quen với nhiều anh chị đi trước có thể học hỏi ỡ họ. mình cũng có học ở mấy lớp nhiếp ảnh, học xong mấy lớp nhưng vẩn là gà...^^! mình nghĩ nên tham gia các dien đàn học hỏi dễ dàng hơn...

Quote Được gửi bởi H.I.E.N.H.A.U View Post
    Tình hình em vào HCM đc 2 tuần rồi ,tuần đầu tiên đăng kí đến thì lớp có 7 người

Ông thầy bảo ko đủ học viên rất khó học.

Thầy đã hẹn lại 1 tuần để thêm người học , tuần thứ 2 đc thêm mấy người nữa.

Thế là hẹn tiếp thêm 1 tuần nữa , sáng mai 1-8 lên lại trường lần thứ 3

Và rất sợ ko đủ người rồi lại hẹn tiếp cái chết em :((

VẬY MÌNH LẬP TOPIC ĐỂ ANH EM GẦN XA , ĐAM MÊ BỘ MÔN NHIẾP ẢNH BIẾT ĐỂ ĐĂNG KÍ

HỌC CHO ĐÔNG VUI NHÉ.

P/S : ĐỊA CHỈ 126 SƯƠNG NGUYỆT ÁNH
    bạn có thể tham gia diển đàn yeunhiepanh.net diễn đàn thường xuyên tổ chức lớp học miễn phí. dien đàn với tiêu chí đam mê học hỏi k đặt trọng vấn đề tiền bạc. vi bạn biết hơi trễ nhưng vẫn k sao. khi tham gia diễn đàn bạn có thể làm quen với nhiều anh chị đi trước có thể học hỏi ỡ họ. mình cũng có học ở mấy lớp nhiếp ảnh, học xong mấy lớp nhưng vẩn là gà...^^! mình nghĩ nên tham gia các dien đàn học hỏi dễ dàng hơn...