Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: Anh chị nào ở gần Berlin dạy em một khóa chụp ảnh với ạ, em xin hậu tạ!!!

Anh chị nào ở gần Berlin dạy em một khóa chụp ảnh với ạ, em xin hậu tạ!!!

Em là newbie mới tập tành chụp ảnh, có anh chị nào ở gần Berlin hoặc Leipzig có thời gian hè rảnh rỗi giúp em vài chiêu kỹ thuật cơ bản và vài tricks chụp ảnh với con Canon 60D với ạ!! Em xin dc hậu tạ! Nick của em là hneylips !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cảm ơn các anh chị trước nhé!

Mình cũng dùng 60D, trình độ cao hơn newbie ... một ít nhưng mà ở mãi tận NRW cơ. Cuối tháng 8 tới mình qua Berlin chơi, bạn có rảnh thì gặp nhau trao đổi hoặc bạn qua đây chơi để mình chỉ cho bạn những gì mình đã biết.

bạn ở mãi NRW à, xa quá nhỉ! Cuối tháng 8 mình cũng rảnh, bạn qua Berlin bao giờ thì cho mình bít rồi mình gặp nhau trao đổi ha, nói là trao đổi chứ nói thật mình cũng chưa bít chụp ji nhìu , nói chung là đang gà cực lun :D à bạn add nick mình có ji nt cho tiện nha : hneylips

HI hneylips, nick đó là nick gì vậy, có phải là Yahoo Messenger không :D? Mình sẽ tới Berlin Hbf vào Thứ Sáu, 19/8 lúc 7:25 pm rồi loanh quanh ở đó tới chiều Chủ Nhật, 21/8. Nếu bạn biết khu nào đẹp quanh Berlin thì làm guide cho mình luôn nhé! :11:

Chuyện gà mờ hay thành thạo kỹ thuật thì đâu có là gì, quan trọng là hứng thú, óc quan sát và thẩm mỹ thôi. Einstein có nói trí tưởng tượng quan trọng hơn tri thức cơ đấy. Điều này với nhiếp ảnh thì cực kỳ đúng luôn, hehe.

Hẹn gặp bạn ở Berlin nhé!
    Được sửa bởi Springer lúc 03:39 AM ngày 28-07-2011