Trang 3 / 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 158

Chủ đề: HPP - Mẫu Phượng Chi vs Vô Thường vs Ao quán - CN24/7.

Quote Được gửi bởi lionheart19239 View Post
    Về nhà là phải lập thớt đánh dấu cho anh em up ảnh. Hôm nay chụp đến độ đầy thẻ nhớ, hỏng cả máy, đi bị công an bắt xe nhưng vẫn xin đc. Chưa khi nào máu lửa đến thế.

Em xin đặt gạch trước. Post sau :">
    Sau hôm nay e rút ra một kinh nghiệm là khi đi chụp ảnh mà bị công an giao thông bắt thì phải khai là cháu là phóng viên báo hoa học trò đi tác nghiệp,xong rồi lôi máy ra khoe(nhớ là trong máy phải có ảnh của vài mẫu xinh tươi cỡ như e Chi xinh gái nhà mình)đảm bảo sẽ tai qua nạn khỏi.

Quote Được gửi bởi gà công nghiệp View Post
    Dạ . Bác nói kĩ chút công dụng để em hiểu với :D . Tức là khép khẩu hơn để làm gì , iso thấp đẹp hơn ra sao. Em là gà thật sự nên ko hiểu gì :D . Tấm 2 em dùng LR sửa lại màu , mà em thích tông màu đó nên nó thành ra như thế , em cũng cảm giác nó bị làm sao ấy nhưng mà ko diễn tả được . Để em tìm ảnh gốc post lên rồi bác chỉnh lại tông đẹp đẹp hộ em , có như thế em mới hình dung được tông màu đẹp như thế nào , bác nhé :D
    Bác sang bên topic em chỉ nhé, cũng ở trong box này thôi. Chứ hỏi bên topic này loãng chủ đề đang nóng.

@A Chiến : Tấm này đẹp nhất trong ngày hôm nay em chụp anh đó, kết quá nên up. Anh không thích thì em gỡ xuống ( tấm này em ưng nhất đấy :"> )
    Đẹp vậy mừ, đã gỡ rùi. :(

@A gà : em nhớ anh nhiều lắm, nhớ khi nào có thời gian là về hội nhà mình chơi anh nhé.
    Được sửa bởi lionheart19239 lúc 10:55 PM ngày 24-07-2011
    Kẻ săn tìm khoảnh khắc

Quote Được gửi bởi AlphaB View Post
    Chắc đầu tuần e pải vác lên HN rùi. Buồn quá, mà hôm nào bác nào chỉ giáo em xử lý ảnh hậu kỳ nhé. Đi vs anh em vui thật. hihi
    chia buồn với anh, chắc tại anh xung quá nên máy nó hok chịu dc. ^^ cố sửa nhanh nhanh còn way lại với anh em.

Quote Được gửi bởi phươngchi View Post
    chia buồn với anh, chắc tại anh xung quá nên máy nó hok chịu dc. ^^ cố sửa nhanh nhanh còn way lại với anh em.
    Nào đã được gì đâu mà xung, huhu. Nhưng có mấy bức trả mẫu. Kinh nghiệm hậu kỳ chưa có mong các bác góp ý.
    #1:

#2:

#3:

#4:

Em chụp có 30p thì máy e nó dở chứng, nên hok có nhiều ảnh.
    Ta về ta tắm ao ta
    Dù trong dù đục vẫn là...cái ao

http://www.flickr.com/photos/66083979@N04/

@AlphaB : em thử tháo máy bỏ tủ chống ẩm 1 2 ngày xem hết không, thử chụp với các tốc độ xem thế nào, thay thẻ nhớ khác xem sao ! Còn không hết thì khả năng do màn chập có vấn đề, cái này thì phải mang lên Lê Bảo Minh Canon VN hay mấy nơi Phạm Thê , Anh Cường 22 Huỳnh Thúc Kháng xem sao !
    @Fe : ảo quá bác ơi)
    @Gogo : cái 1 đen trắng đẹp :x

Quote Được gửi bởi amater07 View Post
    @AlphaB : em thử tháo máy bỏ tủ chống ẩm 1 2 ngày xem hết không, thử chụp với các tốc độ xem thế nào, thay thẻ nhớ khác xem sao ! Còn không hết thì khả năng do màn chập có vấn đề, cái này thì phải mang lên Lê Bảo Minh Canon VN hay mấy nơi Phạm Thê , Anh Cường 22 Huỳnh Thúc Kháng xem sao !
    @Fe : ảo quá bác ơi)
    @Gogo : cái 1 đen trắng đẹp :x
    Thanks A, để em thử hết các cách xem thế nào rồi em tính.
    Ta về ta tắm ao ta

@Alpha : lỗi 99 này do nhiều nguyên nhân lắm nên cứ phải loại trừ dần thôi em, cách cuối mang lên hãng là tốt nhất :(
    Mà cái thứ 3 dìm hàng quá em ơi)
    @Gamo : đi chụp với bác nhiều nên hnay đi vắng bác em cứ thấy thiêu thiếu, chúc bác đi ctac' luôn mạnh khỏe sớm đoàn tụ với anh em bác nhé!
    @mafi : cái này em phải học bác mới đc)
    @lion : dìm hàng ít thôi, lúc nào cũng chăm chăm bắn người khác thế :((

Cái thứ 3 làm sao hả A? A cứ chém vào chi tiết đi cho em nhờ để em còn biết.
    Ta về ta tắm ao ta

Quote Được gửi bởi AlphaB View Post
    Thanks A, để em thử hết các cách xem thế nào rồi em tính.
    Em chụp, anh thấy mẫu như là uống trà xong là say thuốc ấy, ngồi ở hành lang ấy.
    Kẻ săn tìm khoảnh khắc

Quote Được gửi bởi lionheart19239 View Post
    Em chụp, anh thấy mẫu như là uống trà xong là say thuốc ấy, ngồi ở hành lang ấy.
    Thì đang thơ thẩn, nhớ nhung 1 người nào đó mà A.hehe.
    Ta về ta tắm ao ta

Trang 3 / 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng