Trang 1 / 353 1231151101 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 3522

Chủ đề: Ảnh đời thường

Ảnh đời thường

Em mở top này mong các bác VNPhoto Miền Bắc yêu thích món đời thường góp vaò đây để anh em cùng trao đổi nhá. Mong các bác hưởng ứng.
    Được sửa bởi Kokoro lúc 08:55 PM ngày 30-08-2009
    Con nghệ thuật, nó ở đâu nhỉ ?

Một CLB nữa ra đời.
    Welcome.......

:gathering
    Nguyên bản là : lukhu_lukhu_ongsuvaochua
    Có dự kiến chuyển ngành con hát.

Bác ơi em sinh ở quê, có hộ khẩu Hà Nội, nhưng hiện nay không sống ở HN, chưa đăng ký sinh hoạt với nhóm Vnphoto HN thì có được post ảnh đời thường ở đây không? Và ảnh không chụp ở VN thì có được post không? Em thò 1 chân vào topic bác Tho san rồi, nay thò vào topic của bác. Khi nào bác nào ở HN mở topic của CLB phong cảnh em cũng sẽ đua đòi ạ.

OK đi bác. Các bác vaò với chúng em là vui rồi...hi..hi...

ơ lão nói thế mà đúng nhỉ, mới có một ngày lại ra đời một clb nữa, mà lại đời thường chứ. Thầy với sư ông ơi, hôm nào anh em mình cắp tráp theo sếp đi. Vui dáo để nhỉ, nhóm HN sắp có hội đồng tổng quản giúp việc cho sếp đây. Chúc mừng chúc mừng.

Chúc mừng chức mùng ạh, cho e tham gia với.

Up ủng hộ sếp cái. Em xin post 02 tấm, ở đây chắc không bị đâm như "Đời thường" bên ngoài, hi, hi,...:

Untitled, Thái Bình 2007

Untitled, Thái Bình 2007

Em cũng xin góp với sếp 1 tấm ạ!
    1.

Quote Được gửi bởi chaoban
    ơ lão nói thế mà đúng nhỉ, mới có một ngày lại ra đời một clb nữa, mà lại đời thường chứ. Thầy với sư ông ơi, hôm nào anh em mình cắp tráp theo sếp đi. Vui dáo để nhỉ, nhóm HN sắp có hội đồng tổng quản giúp việc cho sếp đây. Chúc mừng chúc mừng.
    Vâng. Chúc mừng chúc mừng.
    Rồi nhà em cắp tráp theo đít hầu các bác.
    "CLB ĐỜI THƯỜNG" thì phải thường xuyên hoạt động theo như tên của nó đi ạ. Mà đâm nhau thì cũng đâm nhau chít thôi đi ạ. (Tất nhiên bây giờ đang khai trương, chưa đâm).
    Em nghĩ thế này. Để có quy củ một chút thì CLB cũng nên có tổ chức. Trưởng CLB. Phó Nhòm. Các Thành viên Nhỏm.
    + Về Trưởng CLB, em đề xuất bác Quyết. Sếp Dũng hết tay chân với chức Trưởng nhóm Miền Bắc rồi (Trưởng Nhóm, Thủ quỹ, Quản gia, Đốc công, Hậu cần, Phó Nhòm,...he he...). Bác Quyết Trẻ - Khoẻ - Năng động - Nhiệt tình - ... - Máy to - OK đẹp - ... -.
    + Về Phó CLB : Thôi thì Sếp Dũng ôm luôn cho rồi.
    Sinh hoạt : nên có lịch off-bắn cố định cho cả nhóm (ngoài ra bác nào đi bắn thêm để tăng gia cứ tự dưng). Theo lịch thường vẫn là chiều Thứ 7 sau khi off Nhóm tại HTX. Vậy nên lấy chiều Thứ 7 làm lịch bắn cố định cho cả Nhóm. Chiều Thứ 7 nào gặp gỡ các Nhiếp ảnh gia thì lịch bắn sẽ được chuyển sang ngày hôm sau là Chủ nhật.
    Hiện CLB ta còn ở tính nghiệp nghiệp nghiệp dư, bản lĩnh bắn một mình chưa có, vậy nên đi bắn hội đồng để tăng kinh nghiệm và bản lĩnh. Quân số 1 lần off bắn nhiều ít đều OK, khi bắn ta nên chia nhỏ theo tốp, mỗi tốp khoảng 3 người, tránh đi tập trung đông một chỗ gây hoảng loạn cho dân cư thành phố.
    ---
    Em tạm có một số ý kiến về CLB như thế. Càng đông càng vui. Một CLB mà chỉ có một vài bác tham gia kể cũng buồm. Hè hè...

Nguyên bản là : lukhu_lukhu_ongsuvaochua
    Có dự kiến chuyển ngành con hát.

Trang 1 / 353 1231151101 ... Cuối cùngCuối cùng