Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 23

Chủ đề: Danh sách quyên góp tiền ủng hộ gia đình người Dao bị ngộ độc

Nếu bác có thẻ ATM của Vietcombank thì ra máy ATM của VCB gần nhất, chon mục chuyển khoản, nhập số tài khoản cần chuyển, kiểm tra có đúng chủ tài khoản đó không rồi nhập số tiền, ENTER. Done !
    Hạn mức một lần chuyển là 10tr cho thẻ thông thường thì phải.
    Được sửa bởi XQHT lúc 10:12 PM ngày 09-04-2007

Quote Được gửi bởi DTD145
    Ủng hộ gia đình người Dao ở Xin mần Hà Giang bị ngộ độc nấm đang cấp cứu tại khoa cấp cứu ngộ độc bệnh viện Bạch Mai. .....

Ngày 06/04 đã chuyển cho khoa cấp cứu ngộ độc 1800k.
    Ngày 07/04 đã chuyển cho khoa cấp cứu ngộ độc 700k.
    Ngày 08/04 còn tồn 200k chờ chuyển tiếp.
    Xin cám ơn các bác!
    18h chiều nay tôi có vào Trung tâm chống độc và gặp lại bác sỹ Sơn, phó giám đốc. Bác sỹ Sơn vẫn nhớ rõ số tiền 1800k và 700k do VNphoto ủng hộ trong mấy ngày qua.
    Bác sỹ Sơn cho biết thêm 1 con số nữa là trong số 4 người được đưa về cấp cứu tại Bạch Mai thì chỉ có 3 người còn sống, cô gái 17 tuổi bị nặng nhất đã tử vong chiều nay.
    Tôi xin chuyển lời cám ơn của bác sỹ Sơn tới tất cả những tấm lòng nhân ái của site.

Hơi muộn nhưng cho em ủng hộ 100K.
    Em nhờ bác nào thường xuyên tiếp xúc với thủ quỹ ứng giúp em, và cho em biết để hôm tới SN VNPhoto em trả ạ
    Mong rằng 3 người còn lại sẽ sớm khỏi bệnh.

Xin chia buồn với người con gái xấu số
    Con nghệ thuật, nó ở đâu nhỉ ?

Em cũng xin góp một chút ít, mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến

Nhìn tấm ảnh em bé phải vào viện ở cùng gia đình vì không ai chăm sóc thật đáng thương, con em cũng chạc tuổi cháu bé. Em xin góp một tí tẹo 100k mong gia đình người Dao sớm qua khỏi để trở về nhà. Chiều nay em xin chuyển cho bác Dũng qua máy ATM
    Đi một ngày đàng học một sàng khôn :shifty:

Tình cảnh của những người này thương tâm quá, cầu mong cho 3 người còn lại chóng khỏe để về với gia đình.
    Em nhờ bác Dũng chuyển giúp em số tiền 300k bác nhé. Đầu giờ chiều nay, em sẽ chuyển vào tk của bác. Cảm ơn bác.

Em xin ủng hộ 100K ạ, thứ 7 này ở Hạnh Trang em sẽ gửi bác Dũng
    Độ máu có thừa, chỉ có tay nghề là non !!!

Rất cám ơn sự hưởng ứng của mọi người.
    Như tôi đã viết khi post bài trang 1, nếu sắn lòng giúp đỡ thì chúng ta cần làm thật sớm. Đã gần 2 tuần từ khi VNphoto.net quyên tiền ủng hộ, tôi không biết tình trạng các nạn nhân ngộ độc giờ ra sao. Có thể họ đã qua cơn hiểm nghèo và trở về nhà, vì 3 người còn sống đều tỉnh táo, dù rằng 1 người tuần trước cũng sẽ phải lọc máu như lời của bác sỹ Sơn.
    Nếu các bạn muốn tiếp tục ủng hộ thì nên đến thẳng Trung tâm chống độc Bạch Mai để sự trợ giúp đến với người bị nạn kịp thời. Bác DTD145 có thừa uy tín để đại diện cho nhóm làm mọi việc, nhưng thời gian của sếp thì cũng eo hẹp như tất cả chúng ta.

Quote Được gửi bởi olympus1971
    Rất cám ơn sự hưởng ứng của mọi người.
    Như tôi đã viết khi post bài trang 1, nếu sắn lòng giúp đỡ thì chúng ta cần làm thật sớm. Đã gần 2 tuần từ khi VNphoto.net quyên tiền ủng hộ, tôi không biết tình trạng các nạn nhân ngộ độc giờ ra sao. Có thể họ đã qua cơn hiểm nghèo và trở về nhà, vì 3 người còn sống đều tỉnh táo, dù rằng 1 người tuần trước cũng sẽ phải lọc máu như lời của bác sỹ Sơn.
    Nếu các bạn muốn tiếp tục ủng hộ thì nên đến thẳng Trung tâm chống độc Bạch Mai để sự trợ giúp đến với người bị nạn kịp thời. Bác DTD145 có thừa uy tín để đại diện cho nhóm làm mọi việc, nhưng thời gian của sếp thì cũng eo hẹp như tất cả chúng ta.

'--------------------

Đáng lẽ topic này nên đóng lại hoặc thông tin cho người khác biết. Em gởi một ít tiền ủng hộ hình như là đầu tuần rồi thì phải, tới bây giờ em không nhận được hồi âm từ bác DTD145, mặc dù em có nói " nếu không được báo cho em biết hoặc gởi địa chỉ em sẽ gởi trực tiếp đến người bênh. Bây giờ em không biết bác ấy đã chuyển hay chưa nữa, em ủng hộ 500,000 đồng VN.

Mong bác DTD145 hồi âm sớm. Bác ấy bận quá quên hết rùi
    Được sửa bởi haiphuc lúc 09:30 AM ngày 20-04-2007

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng