Trang 27 / 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 17252627282937 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 261 đến 270 / 504

Chủ đề: Con gái với Nikon ^^

Góp cùng bali nhá

[/QUOTE]
    tks bác vietbingo nhiều lát đi thi về em post tiếp

Chúc cả nhà ngày làm việc vui vẻ )

Quote Được gửi bởi Caplock4 View Post
    Caplock4 đang ở phương trời nào vậy?Nếu ở TP.HCM thì bữa nào offline đi, được k? pigpooh mua máy từ tháng 10 rồi mà chụp chẹt chán quá chán :-(

Quote Được gửi bởi Caplock4 View Post
    bác có crop lại không mà sao thấy không được nét lắm. Hay là do mắt em kém vậy ta.

p.s. à, tấm candid lần trước bác post đẹp và rất hay
    Được sửa bởi jamesdo lúc 12:53 AM ngày 10-02-2012

*** Dạo này pigpooh k có chụp chẹt gì bằng DSLR nên k có hình để up với mọi người, ngồi rảnh lôi hình ngay trước hay chụp bằng máy PnS cùi bắp ra up vậy, ngày đó xài PnS cùi bắp vậy chứ chụp hình nhiều hơn máy DSLR bây giờ..hix hix

1. Phật Bà Quan Thế Âm ở chùa Linh Ứng - Bán Đảo Sơn Trà - Đà Nẵng
    Thật sự nhìn hình k thể lột tả hết vẻ đẹp của tượng Phật nơi đây :-)

2.Cây sung xum xuê và nhìn thích lắm (chùa Linh Ứng - Bán Đảo Sơn Trà - Đà Nẵng)

3. Bà Nà - Đà Nẵng
    Hình chụp đầu tháng 9/2011 lúc này là 11h trưa mà sương mù thế đấy, hơi se se lạnh thôi ^^

4.Bà Nà - Đà Nẵng
    Tượng Phật trên Bà Nà, mình k biết chính xác tên gọi của nơi đặt tượng Phật vì hôm đó mua tour lên Bà Nà, gặp ngay "bạn" tour guide cùi mía quá, đi như ăn cướp, chẳng thèm đợi đủ người để thuyết minh, nhắc lại pigpooh vẫn hận trong lòng..gruu..gruu

Hình nguyên bảng k có chỉnh sửa gì hết vì pigpooh lười photoshop vô địch ;))
    .....Chúc mọi người coi hình của pigpooh vui vui ;))
    Được sửa bởi pigpooh lúc 03:51 PM ngày 10-02-2012

Bác Vietbingo up nhiều quán quá nhỉ . dám xông cả vào lãnh địa của các chị em :P
    D7k 35/85/70-210/17-50

Quote Được gửi bởi pigpooh View Post
    *** Dạo này pigpooh k có chụp chẹt gì bằng DSLR nên k có hình để up với mọi người, ngồi rảnh lôi hình ngay trước hay chụp bằng máy PnS cùi bắp ra up vậy, ngày đó xài PnS cùi bắp vậy chứ chụp hình nhiều hơn máy DSLR bây giờ..hix hix

1. Phật Bà Quan Thế Âm ở chùa Linh Ứng - Bán Đảo Sơn Trà - Đà Nẵng
    Thật sự nhìn hình k thể lột tả hết vẻ đẹp của tượng Phật nơi đây :-)

2.Cây sung xum xuê và nhìn thích lắm (chùa Linh Ứng - Bán Đảo Sơn Trà - Đà Nẵng)

3. Bà Nà - Đà Nẵng
    Hoa này mình k biết là hoa gì, thấy đẹp là lôi máy ra ngắm thôi ;))

4. Bà Nà - Đà Nẵng
    Hình chụp đầu tháng 9/2011 lúc này là 11h trưa mà sương mù thế đấy, hơi se se lạnh thôi ^^

5.Bà Nà - Đà Nẵng
    Tượng Phật trên Bà Nà, mình k biết chính xác tên gọi của nơi đặt tượng Phật vì hôm đó mua tour lên Bà Nà, gặp ngay "bạn" tour guide cùi mía quá, đi như ăn cướp, chẳng thèm đợi đủ người để thuyết minh, nhắc lại pigpooh vẫn hận trong lòng..gruu..gruu

6.Bà Nà - Đà Nẵng
    Và đây là phía chính diện của tượng Phật phía trên, hùng vĩ k mọi người

Mọi người coi hình cho pigpooh nhận xét nha, hình nguyên bảng k có chỉnh sửa gì hết vì lười vô địch ;))
    .....Chúc mọi người coi hình của pigpooh vui vui ;))
    mấy tấm hình này thì có gì để nhận xét bạn, pns thì cũng chỉ là pns thôi, nếu bạn muốn nhận xét về độ nét thì ảnh nào cũng có độ nét của pns hết :D

Quote Được gửi bởi arc_halo View Post
    Bác Vietbingo up nhiều quán quá nhỉ . dám xông cả vào lãnh địa của các chị em :P
    bác arc_halo cũng đang xông vào lãnh địa của chị em đấy ;))

Quote Được gửi bởi jamesdo View Post
    mấy tấm hình này thì có gì để nhận xét bạn, pns thì cũng chỉ là pns thôi, nếu bạn muốn nhận xét về độ nét thì ảnh nào cũng có độ nét của pns hết :D
    Hình mình post cho vui thôi chứ k cần bạn nhận xét đâu, thanks comment của bạn, coi theo tiêu chí "chị em chụp chẹt" thì sẽ thấy thú vị hơn bạn nhé

Quote Được gửi bởi pigpooh View Post
    Hình mình post cho vui thôi chứ k cần bạn nhận xét đâu, thanks comment của bạn, coi theo tiêu chí "chị em chụp chẹt" thì sẽ thấy thú vị hơn bạn nhé
    haizz, thì chụp bằng pns thì ảnh nó phải ra thế thôi, có nói bạn chụp được hay không đâu. Tại bạn nói mọi người nhận xét thì mình nhận xét thế thôi. Xin lỗi nếu làm bạn không vui.

Trang 27 / 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 17252627282937 ... Cuối cùngCuối cùng