Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Hỏi lí do ban nick ?

Hỏi lí do ban nick ?

Em là langthangsg06 đây ạ , sáng nay dậy sớm vô diễn đàn , thì phát hiện mình bị " ban " nick rồi , nên tạo nick này hỏi lý do tại sao ? Vì cả tháng nay lâu lâu mới post 1 hình , không chửi bới tục tĩu ...

Quote Được gửi bởi WHY View Post
    Em là langthangsg06 đây ạ , sáng nay dậy sớm vô diễn đàn , thì phát hiện mình bị " ban " nick rồi , nên tạo nick này hỏi lý do tại sao ? Vì cả tháng nay lâu lâu mới post 1 hình , không chửi bới tục tĩu ...
    Dạ... Để BQT kiểm tra xem có gì nhầm lẫn , hay sai sót gì và xoá nhầm không ạ.
    Và sẽ phục hồi lại nick cho bạn
    Trân trọng.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

[QUOTE=maycatang;3821061]Dạ... Để BQT kiểm tra xem có gì nhầm lẫn , hay sai sót gì và xoá nhầm không ạ.
    Và sẽ phục hồi lại nick cho bạn
    Trân trọng.[/QUOTE

Không biết ban quản trị kiểm tra tới đâu rồi ạ . Có mấy nick này ngày nào cũng ghé thăm profile của em , hehe , không biết em có gì hấp dẫn ạ
    huong9x2, huongkkk99, iadyuh666, siberianluu, trolycuaban1, vtnghuong, vtnh1992, vtnhuong4, vtnhuong8, vtnhuong9

Mình cũng ko hiểu vì sao nick này bị ban, tuy nhiên mình đã khôi phuc lại nick langthangsg06 cho bạn.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Mình cũng ko hiểu vì sao nick này bị ban, tuy nhiên mình đã khôi phuc lại nick langthangsg06 cho bạn.
    Thank you very much, Apham !