Trang 35 / 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 253334353637 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 341 đến 350 / 389

Chủ đề: Thách đấu LOMO - Xuyên lục địa

Các bác đừng đợi kết quả, BBK mới nhận được mấy cú phone gọi đi ăn trưa, chẹp, các lobbyist làm mình ngại ghê .
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Mềnh vote vào phút cuối nhưng rất vô tư, vì đã xem trước đó, vote cũng đau đầu thế??? Chúc mừng bác nào trúng giải nhé.
    Vật ko nên dùng hết, thế ko nên cậy hết, nói ko nên nói hết, phúc ko nên hưởng hết.

Hik Hik.. em vừa mới tự PA qua fb để chạy nước rút nhưng mà đã muộn.. :(((
    blowing in the wind...

Em xin gửi lời cám ơn đến BBK cũng như đến tất cả các đô của 2 đội đã tham gia vào cuộc thách đấu cuối năm này. Các đô đã cống hiến cho toàn thể member trên Vnphoto một cuộc đấu đáng nhớ và không thể nào quên.

Chúc các bác cuối năm mọi việc suôn sẻ, nhiều niềm vui, hạnh phúc bên người thân và gia đình : )

Thân

vatly

Thanh kiu cả nhà đã chơi vui
    Bác vatly khêu ra vụ này là rất hay, BBK chọn đề hợp lý, mình không phải nộp phạt vì nộp chậm mà lại vẫn được bonus thêm quả nhạc (tuy fan của mình phản ảnh lại là nhạc thế nào ấy hehhe)
    Thỉnh thoảng phạch phọt ra được thế này quả là sung sướng, hồi hộp, bất ngờ, rùng mình heheheh
    .
    Chụp ảnh buồn cười.

Xin lỗi cả nhà, sau khi được mời ăn trưa xong, lại được lobbyist của các đổi thủ mời đi ăn tối nhân dịp Giáng Sinh và chia tay cuối năm, bây giờ BBK mới túy lúy đi về được đến nhà. Trong lúc ăn tiệc say lờ đờ, BBK đã họp với một số Giáo sư tiến sĩ đầu ngành để hỏi về cách tính điểm cho các đô, mặc dù lúc đó đầu óc BBK quay cuồng như là lomo nên chỉ nghe loáng thoáng các thuật toán, câu được câu chăng. Mặc dù vậy kết quả được công bố như sau

Đề bài : One Lomo

1. Đội chính thức : cực kỳ gay cấn giữa 2 bộ của người thách đấu Vatly - Trong phòng. Da thịt mọc tràn những cô đơn cùng mang một tên. và của đối thủ datsabbath - R E I N C A R N A T I O N

Kết quả chung cuộc: Giải nhất - Vatly - Trong phòng. Da thịt mọc tràn những cô đơn cùng mang một tên

Giải thưởng danh dự

2. Đội chạy biên : cũng so kè nhau từng điểm đến phút cuối cùng giữa 2 bộ - Zui - One Dream , và của trauvang - Complicated Life .
    Kết quả chung cuộc: Giải nhất - Zui - One Dream

Giải thưởng danh dự

Chúc mừng 2 bạn vatly và zui. Các giải thưởng sẽ được gửi đến tận tay những người thắng cuộc.

BBK xin cảm ơn tất cả các bạn của cả 2 đội đã cố gắng dự thi dù cuối năm ai cũng bận rộn, cống hiến hết mình cho mọi người xem một cuộc thi Lomography thật tuyệt vời.

Các bạn có thể xem lại các bộ ảnh đẹp của đội chính thức Tại đây

Các bạn có thể xem lại các bộ ảnh đẹp của đội chạy biên Tại đây

Các bài thi đấu của đội Chính thức - sắp xếp theo thứ tự xuất hiện.
    1. BoV - Friends
    2. Vatly -Trong phòng. Da thịt mọc tràn những cô đơn cùng mang một tên
    3. loayhoay - One1ive
    4. ngoctu737 - One Day !
    5. Maika - One Frame
    6. fridaycafe - One . love
    7. datsabbath - R E I N C A R N A T I O N

Các bài thi đấu của đội Chạy biên - sắp xếp theo thứ tự xuất hiện.
    1. Harry Pham - Una vita bella
    2. Zui - One Dream
    3. Nhạt - One day at Christmas time
    4. 5cm - Lonely lomo!
    5. Flyingmagician - Another One
    6. Iha.eut - Homogeneous - Đồng nhất
    7. Inmyeyes - The Sea
    8. ling - One moment
    9. trauvang - Complicated Life
    10. xichlo - One Wish - (JFF)3

Chúc các bạn một mùa Lễ Noel vui vè và Năm mới gặp nhiều thành công và hạnh phúc.
    BBK
    Trauvang - XichLo
    Được sửa bởi xichlo lúc 01:36 PM ngày 18-12-2010
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Chúc mừng Vatly và Zui nhá :D chúc mừng thành công của One Lomo :D
    Chúc mọi người đón Noel vui vẻ ;)

Chúc mừng 2 bác vatly, zui! Mấy bộ khác em cũng thích ạ! Bộ của bác dats để nguyên màu hơi bị nhiều xúc cảm, em rất thích. Bộ của anh trâu thì teen ghê, ngạc nhiên quá cơ.

Nói chung mình đã giữ đúng lời thề, thế các bạn CZ có tặng mình cái gì không nhỉ?
    .
    Chụp ảnh buồn cười.

hic, con lomo xanh bộ đội đẹp quá ;( lomo đỏ cứ thế nào ý ạ, hay bác Zui với em đổi phần thưởng đi ạ, tính em thích màu mè ;p

Xin chúc mừng 2 bác chiến thắng .
    Em cũng chúc mừng em vì sau vụ này đã biết lắp phim và tháo phim ra khỏi máy 1 cách thuần thục.
    Mộng Thị Nhạt

Trang 35 / 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 253334353637 ... Cuối cùngCuối cùng