Trang 884 / 1169 Đầu tiênĐầu tiên ... 384784834874882883884885886894934984 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 8,831 đến 8,840 / 11688

Chủ đề: [Gallery] Góc ảnh 6D

[IMG]_MG_2236-2 by Bin Bống, trên Flickr[/IMG]
    Còn Gà Lắm...

Ảnh được chuyển từ 6D lên smart phone, qua flickr rồi up lên :D

Hoa dong riềng

2015-11-21 20.50.30 by tayngang, trên Flickr
    Nếu bạn không mang lại điều gì cho người khác thì đừng đến với họ

_MG_3259 by Thai Chau Tran, trên Flickr
    Chơi DSLR cũng chỉ mong có những tấm ảnh đẹp cho Gia đình !

Quote Được gửi bởi CHAUSWCO View Post
    _MG_3259 by Thai Chau Tran, trên Flickr
    Bác Châu làm quá tay rồi ! tóc mẫu sơ cứng, môi mẫu thâm sạm. Chắc bác nghiện retouch ngày cáng nặng đô hơn rồi ! Chụp chân dung không chỉ là để cho 1 mình mình thấy đẹp là được, mà còn cần phải cho người khác thấy đẹp nữa chớ bác ! hic hic...

Quote Được gửi bởi dongdigipics View Post
    Bác Châu làm quá tay rồi ! tóc mẫu sơ cứng, môi mẫu thâm sạm. Chắc bác nghiện retouch ngày cáng nặng đô hơn rồi ! Chụp chân dung không chỉ là để cho 1 mình mình thấy đẹp là được, mà còn cần phải cho người khác thấy đẹp nữa chớ bác ! hic hic...
    Em thấy bác phán như thánh vậy, ảnh em làm cò chả đụng gì ngoài tẩy mụn và áp màu vào. Bác soi cho kỹ vào xem tóc và môi có khác biệt nhiều không, hay là lại bảo nên đổi 5D3 giống bác.
    Sorry bác nha, trước khi khắc khe với người khác thì nên khắc khe với chính mình đi nhé. Bác thử xem lại mấy cái ảnh 5D3 của bác hiện tại và 7D bác từng dùng xem có sự khác biệt nào không ..... em té

Untitled-1 by Thai Chau Tran, trên Flickr

Em thấy bác phán như thánh vậy, ảnh em làm cò chả đụng gì ngoài tẩy mụn và áp màu vào. Bác soi cho kỹ vào xem tóc và môi có khác biệt nhiều không, hay là lại bảo nên đổi 5D3 giống bác.
    Sorry bác nha, trước khi khắc khe với người khác thì nên khắc khe với chính mình đi nhé. Bác thử xem lại mấy cái ảnh 5D3 của bác hiện tại và 7D bác từng dùng xem có sự khác biệt nào không ..... em té

Untitled-1 by Thai Chau Tran, trên Flickr
    Hai tấm này quá khác biệt đó bác, tấm đầu thấy tự nhiên hơn chứ. Ít ra thì tóc mẫu cũng không đến nổi sơ cứng và sạm môi. Chính vì cái áp màu của bác làm cho tấm hình xấu hơn và lộ ra nhiều quyết điểm hơn đấy ! Người ta áp màu là nhằm làm cho tấm hình nó đẹp hơn, chứ mà áp màu làm cho tấm hình thêm "xấu hơn" thì áp làm cái quái gì cho nó mất thời gian !

Em góp ý cho bác thì bác lại tự ái nói ngược lại cái 5d3 hay 7d của em ! hic hic...
    Được sửa bởi dongdigipics lúc 08:20 AM ngày 22-11-2015

Quote Được gửi bởi dongdigipics View Post
    Hai tấm này quá khác biệt đó bác, tấm đầu thấy tự nhiên hơn chứ. Ít ra thì tóc mẫu cũng không đến nổi sơ cứng và sạm môi. Chính vì cái áp màu của bác làm cho tấm hình xấu hơn và lộ ra nhiều quyết điểm hơn đấy ! Người ta áp màu là nhằm làm cho tấm hình nó đẹp hơn, chứ mà áp màu làm cho tấm hình thêm "xấu hơn" thì áp làm cái quái gì cho nó mất thời gian !

Em góp ý cho bác thì bác lại tự ái nói ngược lại cái 5d3 hay 7d của em ! hic hic...
    Chơi với bác hơn ba năm em hiểu tính bác mà, bác hay áp đặt mọi người theo ý bác ai không nghe là chít với bác.
    May quá lần này em lại thoát với bác, thành thật cám ơn .... em lại té

_MG_3384 by Thai Chau Tran, trên Flickr

Chơi với bác hơn ba năm em hiểu tính bác mà, bác hay áp đặt mọi người theo ý bác ai không nghe là chít với bác.
    May quá lần này em lại thoát với bác, thành thật cám ơn .... em lại té

_MG_3384 by Thai Chau Tran, trên Flickr
    Bác suy nghĩ mắc cười quá à ! em thấy bác chụp trước đây với 5d đẹp hơn em nào có ý kiến ý cò với hình bác đâu nhỉ.
    Em thấy bác cầm 6d nên mình góp ý thôi. Góp ý hình bác thì bác phong em làm thánh này thánh nọ, áp đặt theo ý... mà vừa rồi hình như là đâu chỉ có 1 mình ênh em góp ý hình chụp từ 6d của bác đâu nào mà đòi thoát tây với thoát tàu... Bác xem kỹ lại đi nhá !

[QUOTE=dongdigipics;3474413]Bác suy nghĩ mắc cười quá à ! em thấy bác chụp trước đây với 5d đẹp hơn em nào có ý kiến ý cò với hình bác đâu nhỉ.
    Em thấy bác cầm 6d nên mình góp ý thôi. Góp ý hình bác thì bác phong em làm thánh này thánh nọ, áp đặt theo ý... mà vừa rồi hình như là đâu chỉ có 1 mình ênh em góp ý hình chụp từ 6d của bác đâu nào mà đòi thoát tây với thoát tàu... Bác xem kỹ lại đi nhá ![/QUOTE

2 bác nhập lại gần cả 100 tuổi roài ... Đừng vị mấy cái màu ảnh màh mất vui tình anh em chọp hềnh mùh .... Kakkka😂😂😂😂.... Thôi em xách dép chạy đây ....
    Canon28.300L;FujiXT3+16.55F2.8

Hai bác hạ hỏa có gì góp ý Pm nhau :D
    em ko có mẫu góp với các bác hoa cỏ vậy

[IMG]_MG_2228-2 by Bin Bống, trên Flickr[/IMG]
    Còn Gà Lắm...

Trang 884 / 1169 Đầu tiênĐầu tiên ... 384784834874882883884885886894934984 ... Cuối cùngCuối cùng