Trang 1 / 25 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 245

Chủ đề: Nhóm Vnphoto Hà Nội

Nhóm Vnphoto Hà Nội

Thời gian vừa rồi, hoạt động của các thành viên trên vnphoto miền Bắc có phần lắng, chỉ có 1 số hoạt động của vài nhóm vẫn duy trì nhưng không còn được sôi động như trước. Một số anh em hoạt động trên facebook nhiều hơn, điều đó cũng không thể tránh được. Tuy nhiên với mong muốn duy trì và phát triển hoạt động cho các thành viên yêu nhiếp ảnh trên vnphoto tại Hà Nội, em lập nhóm Vnphoto Hà Nội để kết nối các thành viên vnphoto tại Hà Nội và các vùng lân cận, để anh em có 1 nơi để gặp gỡ giao lưu, chia sẻ và học hỏi.

Nhóm sẽ kết hợp hoạt động cả trên forum vnphoto một cách chính thống, kết hợp cùng hoạt động trên facebook để kết nối nhiều thành viên hơn nữa.

Mời tất cả các bác nào ở Hà Nội tham gia. Yêu cầu chỉ đơn giản là sinh hoạt cùng nhóm, chia sẻ ảnh cùng nhóm, vậy thôi ạ.

Lịch sinh hoạt hàng tuần

- Thời gian: 09:30, Sáng thứ 7 hàng tuần
    - Địa điểm: Trà chanh nhà Thờ. Chi phí thì anh em cứ tự Campuchia ạ

(Theo em thấy địa điểm này khá rộng rãi thoải mái, anh em có thể chụp, chia sẻ kinh nghiệm, giao lưu)

- Các buổi sinh hoạt này duy trì hàng tuần, anh em thành viên không quan trọng newbie hay pro, đều có thể tới giao lưu, làm quen, chia sẻ. Coi như 1 tuần, có 1 buổi sinh hoạt với đam mê sở thích của mình, chỉ cần tới nói mọi thứ về ảnh là sướng rồi.

- Trong khả năng có thể, hàng tuần khi có bất kỳ thiết bị nào mới, em sẽ mang tới giới thiệu với anh em trải nghiệm, thỉnh thoảng có bạn mẫu nào, cũng mang tới cùng với các bác cho vui :D Hôm nào em bận, các bác cứ sinh hoạt bình thường.

- Ngoài ra có các chương trình khác, du lịch, offline dã ngoại, xuyên việt, giao lưu, workshop thì em sẽ post lên sau.

- Còn đây là facebook của nhóm, các bác add vào để có thêm 1 kênh để thông tin tới anh em về các hoạt động của nhóm.
    https://www.facebook.com/groups/309136775922813/
    Được sửa bởi Trung.Nguyen lúc 07:17 PM ngày 21-12-2015

1. Trung.Nguyen - Facebook: Harry Trung Nguyễn - 0915 81 chín chín 81 Các bác cứ add thêm facebook của em vào để tiện liên lạc
    2. theanhanh - FB : Nguyễn Thế Anh - 0986 0 tám hai chín sáu
    E xin slot thứ 2 ạ

Thế Anh add face nhóm vào nhé, để tiện liên lạc, thứ 7 này lại Trà chanh, buôn bán tí nhé.

Sorry các bác nhiều, sáng nay em vừa nhận lịch quay video review thiết bị sáng thứ 7 tuần này.

Hẹn các bác sang 13h chiều thứ 7 tuần này Trà chanh nhà thờ nhé. Bác nào sắp xếp được ra giao lưu cùng cho vui.

Hay lắm, em xin đăng ký

1. Trung.Nguyen - Facebook: Harry Trung Nguyễn - 0915 81 chín chín 81 Các bác cứ add thêm facebook của em vào để tiện liên lạc
    3. Nguyễn Thanh Phong - không 16 năm bảy chín 16 bảy sáu chín - chưa có FB, ko dùng, sẽ tạo sau.

Em rất thích T7, tuy nhiên tuần này bận rồi, để tuần sau vậy.

3. Nguyễn Thanh Phong - không 16 năm bảy chín 16 bảy sáu chín - chưa có FB, ko dùng, sẽ tạo sau.
    4. Duongpro93 -FB: Van Duong- 0949.ba 18 hai năm chín
    Được sửa bởi duongpro93 lúc 10:00 PM ngày 17-07-2014

Quote Được gửi bởi duongpro93 View Post
    thứ 7 chắc chắn em sẽ ra, từ ngày mua máy vẫn chưa được cao thủ nào chỉ dạy nữa
    Chiều thứ 7 này bác ra cùng tụi em cho vui nhé, toàn newbie thôi, sợ bác bị thất vọng )

A mà bác duongpro đăng ký thông tin, anh em dễ liên lạc nhé.

Các bác add thêm face nhóm để contact nhau nữa.

hay quá bác ạ! Rất vui khi nhìn thấy cái group này của bác ạ
    Em xin đăng kí. Em là newbie, mới có 19 tuổi thôi ạ. Mong các bác giúp đỡ, chia sẻ kinh nghiệm :D

4. Tên: Phương Anh
    Nick vnphoto: maika0405
    Facebook: Mai Ka (/phuonganh11445)
    Số điện thoại: 01626779 bảy tám tám
    Được sửa bởi maika0405 lúc 09:40 PM ngày 17-07-2014

Quote Được gửi bởi Trung.Nguyen View Post
    Chiều thứ 7 này bác ra cùng tụi em cho vui nhé, toàn newbie thôi, sợ bác bị thất vọng )
    ok bác, thì anh em chia sẻ học hỏi nhau là chính mà :3

Trang 1 / 25 12311 ... Cuối cùngCuối cùng