Trang 20 / 562 Đầu tiênĐầu tiên ... 1018192021223070120520 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 191 đến 200 / 5618

Chủ đề: Clb Olympus Zuiko Fans

Quote Được gửi bởi nguyenanhnt View Post
    Bác ơi là bác ! Bác không phải là Pro chứ là gì... Vì số người biết vi tính không như bác tưởng đâu ạ ! Sao bác lại n ghĩ người ta phải rành rẽ như suy nghĩ của bác ??? Em còn biết có người chơi ảnh không rành vi tính nhưng cứ phải lăn tăn nhờ upload ảnh giùm đến chi cái chuyện update Firmware bác ạ !

Mà này Update Firmware em mạy mọ toát mồ hôi còn ăn may xong ! Chứ còn lỡ mà "update Fireware" mà thành công chắc em vất máy luôn ạ

Hữu duyên năng tương ngộ. Ăn may sẽ được gặp bác hehehehe

___

Mai ghé cù-lao nhé !!
    Fone : 0903710725

em đang chuẩn bị mở 1 cái studio áo cưới ở quận 12, đang bận decor cho nó ko đi được với các bác, tiếc thật
    ĐT:0983245840
    YH:huynhdanhntn@yahoo.com.vn

Bác ơi là bác ! Bác không phải là Pro chứ là gì... Vì số người biết vi tính không như bác tưởng đâu ạ ! Sao bác lại n ghĩ người ta phải rành rẽ như suy nghĩ của bác ??? Em còn biết có người chơi ảnh không rành vi tính nhưng cứ phải lăn tăn nhờ upload ảnh giùm đến chi cái chuyện update Firmware bác ạ !

Mà này Update Firmware em mạy mọ toát mồ hôi còn ăn may xong ! Chứ còn lỡ mà "update Fireware" mà thành công chắc em vất máy luôn ạ

Hữu duyên năng tương ngộ. Ăn may sẽ được gặp bác hehehehe
    gặp được các bác trên cù lao thật là vui, nhưng mà bác xui khi gặp em rồi, em áy náy cái vụ mất cái cao su khe ngắm của bác quá. Thành thật xin lỗi bác, chỉ vì em mà bác bị mất nó.
    còn cái vụ lens đó em kết rồi bác ơi, về xem ảnh lên thấy nó đẹp hơn cái dijital đó bác . Hôm sau em phải nhờ bác tìm cho em cái lens kiểu vậy đó quá. chứ mấy lens digital đó thấy mắc quá. chắc là kham không nổi bác ah

Bac tranthuy2002 ban dc hang chua nhi?
    neu chua pm em nhe
    0902 20 0902

Quote Được gửi bởi tronglich View Post
    gặp được các bác trên cù lao thật là vui, nhưng mà bác xui khi gặp em rồi, em áy náy cái vụ mất cái cao su khe ngắm của bác quá. Thành thật xin lỗi bác, chỉ vì em mà bác bị mất nó.
    còn cái vụ lens đó em kết rồi bác ơi, về xem ảnh lên thấy nó đẹp hơn cái dijital đó bác . Hôm sau em phải nhờ bác tìm cho em cái lens kiểu vậy đó quá. chứ mấy lens digital đó thấy mắc quá. chắc là kham không nổi bác ah
    Chuyện vớ vẩn thôi TrongLich à ! Không cần phải bận tâm về nó đâu !

Hôm nào rảnh lên Sài Gòn em dắt bác đi mua cái ống bác thích ! Bữa em thấy tiệm kia bên Lê Văn Sỹ vất lăn lóc trong tủ cả tới 4 cái ống bác thích đó !!!

Bác có thể tới đây mua :
    -Duy Tiên còn tới 2 cái
    -Đống đa còn 2 cái, một f1.8 và f1.4
    -Hùng Vương còn 6 cái rải rác cho 6 cửa hàng máy chụp đồ cổ.
    -Nhật Tảo có 2 cái ở hai tiệm máy ảnh bán lẻ

Cần gấp thì em lấy cho, hiện ông anh trong xóm em bán hàng bên Nhật Tảo có con f1.8, thích thì mai em qua lấy cho. Ống đó còn cứng ngắc, vòng xoay khít không nhúc nhích, mấy cái răng nhọn cầm vớ vẩm có thể cứa sước tay như chơi hehehehe

Khi nào lên Sài Gòn cứ alô đi cà phê la cà chơi !

Chúc vui,
    nguyenanhnt
    Được sửa bởi nguyenanhnt lúc 11:54 AM ngày 18-10-2009

Hai bác hình như đang âm mưu mua ống OM? Đang nói về ống 50mm phải không ạ?

Chuyện vớ vẩn thôi TrongLich à ! Không cần phải bận tâm về nó đâu !

Hôm nào rảnh lên Sài Gòn em dắt bác đi mua cái ống bác thích ! Bữa em thấy tiệm kia bên Lê Văn Sỹ vất lăn lóc trong tủ cả tới 4 cái ống bác thích đó !!!

Bác có thể tới đây mua :
    -Duy Tiên còn tới 2 cái
    -Đống đa còn 2 cái, một f1.8 và f1.4
    -Hùng Vương còn 6 cái rải rác cho 6 cửa hàng máy chụp đồ cổ.
    -Nhật Tảo có 2 cái ở hai tiệm máy ảnh bán lẻ

Cần gấp thì em lấy cho, hiện ông anh trong xóm em bán hàng bên Nhật Tảo có con f1.8, thích thì mai em qua lấy cho. Ống đó còn cứng ngắc, vòng xoay khít không nhúc nhích, mấy cái răng nhọn cầm vớ vẩm có thể cứa sước tay như chơi hehehehe

Khi nào lên Sài Gòn cứ alô đi cà phê la cà chơi !

Chúc vui,
    nguyenanhnt
    vậy bác lấy giùm em con f1.8 cho em với, để hôm nào em rảnh em chạy lên rồi bác với em nói về OM, thực sự là kết nó rồi. vất vả một chút nhưng bù lại cảm thấy hài lòng những gì nó cho mình. bác xem giá thế nào rồi PM cho em luôn nhé.
    thanks bác!!!

Quote Được gửi bởi phan_vinh_nguyen View Post
    Hai bác hình như đang âm mưu mua ống OM? Đang nói về ống 50mm phải không ạ?
    chính xác đó bác, hôm lên cù lao được bác nguyenanhnt cho mượn cái ống OM, thấy chụp ảnh trong lắm,so với dijital thì thấy nó nhỉnh hơn một chút, hay là tại em kông biết chỉnh nữa không biết, nhưng thực sự chụp thử cũng thấy thích mầu và độ trong của ảnh mà OM mang lại.
    bác có chút kiến thức về OM thì gia sư cho em chút ít, OM giờ thì em mù tịt không rõ nhiều lắm

Hic Hic, em cũng đang tìm 50 1.8 cho OM mà tìm hoài ko ra. Bác Nguyenanhnt và bác Tronglich cứu em với....Em cám ơn 2 bác nhiều ạ.

Em có 3 ống 17.5-45 ; 50 ; 80-200. Giờ muốn kiếm 1 cái wide để thỉnh thoảng chụp trong nhà. Các bác có thể tư vấn hoặc biết chỗ nào bán cái nào rẻ rẻ không? ống MF cũng được. Mấy hôm nay hơi hơi quen MF rồi, tiếc là E-410 không có IS nên chụp trong nhà không được hay lắm.

Hoặc là có bác nào muốn giao lưu trao đổi Len và cả máy để xài thử vài ngày thì cũng welcome luôn. em có
    Olympus E-410
    Len kit 17.5 - 45
    Fix 50mm F1.8
    Tele Vivitar 80-200 F4.5

Thân.
    Chỉ được cái nhiệt tình.... mà giờ bớt rồi
    http://www.facebook.com/kienmm

Trang 20 / 562 Đầu tiênĐầu tiên ... 1018192021223070120520 ... Cuối cùngCuối cùng