Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 45

Chủ đề: Chuyện mẫu và nhiếp ảnh gia :Có bác nào iu mẫu của mình hok ạ :"> ???

Chuyện mẫu và nhiếp ảnh gia :Có bác nào iu mẫu của mình hok ạ :"> ???

thớt này chắc chỉ dành cho mấy bác còn trẻ chứ mấy bác đã lập gia đình chắc ko quan tâm ^^

Như các bác biết nhiếp ảnh chân dung thì luôn đi liền với mẫu , mà mẫu thì tất nhiên phải đẹp mới có hứng chụp , phàm đã đẹp thì ai chả ham .Và tình hình là e đang tương tư mẫu của e đây ạ :( , e chuyển qua chụp chân dung cũng gần đây thôi, cũng chụp kha khá mẫu , mẫu nào cũng xinh , chụp xong về bữa nào cũng xao xuyến mãi :D ...e quen mẫu này cũng khá tình cờ ,lúc đầu đi chụp e cũng chả để ý gì vì cũng quen rồi, thậm chí lúc đầu còn hơi thất vọng vì mẫu gì ốm quá ) ...Nhưng chụp 1 thời gian thì càng ngày e càng khoái mẫu này, mẫu với e rất hợp rơ , chụp với mẫu e thấy rất thoải mái và hình khi nào cũng đẹp :D ...Ngoài ra e rất thích tích cách của mẫu, tuy còn rất trẻ con nhưng rất lễ phép, biết trước biết sau ,nói chuyện cũng khá duyên và nhất là khi chụp với e mẫu chả đòi hỏi gì cả (e chụp mấy mẫu khác hay bị nhõng nhẽo dạng như e là osin mấy ẻm ấy :( ) ,thành ra càng ngày e càng mê mẫu ) ... Vấn đề bi h là e ko biết có nên tiến tới với mẫu ko vì e và mẫu có khá nhiều khoảng cách cũng như khác nhau về suy nghĩ khá nhiều , chưa kể cái nghề ng mẫu thì nhiều cám dỗ , tham gia vài cuộc thi sắc đẹp e ấy gặp vài đại gia là quên chàng nghệ sĩ nghèo này mất :( ...Thành ra bi h e đang tìm cách quên mẫu , off fb, YH , gọi mẫu khác đi chụp chứ ko gọi e ấy nữa , khi nào e quên đc òi e sẽ tìm ng iu ko làm ng mẫu :((

Cho hỏi bác chủ năm nay bao nhiêu tuổi rồi ???
    chữ ký vi phạm: Quảng cáo không phép

Mình biết nhiều cặp như vậy, còn đi tới đâu thì không chắc. Cũng có cả tan vỡ rồi.

May thầy, phước chủ ;)
    Adidaphat!
    Ô Mai Gát

Thumbs down

những topic đại loại như thế này thường xuyên xuất hiện trên vozforums, nay đã lan tới vnphoto rồi sao?

Quote Được gửi bởi gau_con View Post
    những topic đại loại như thế này thường xuyên xuất hiện trên vozforums, nay đã lan tới vnphoto rồi sao?
    Thôi thì lâu lâu box này đổi không khí chút đi bác. Em mới từ voz bây về đây.
    Em tính ko cm, lang thang vnphoto tí rồi ngủ, mà đọc topic của chủ thớt chắc tuổi tầm tuổi e ^^ ( dở hơi tí ).

Chuyện tương tư mẫu thì tuổi như bọn e kiểu gì mà ko tránh khỏi. E cũng có cơ hội chụp được nhiều mẫu, nhưng ko có "máu" nên làm việc nghiêm túc, chụp là chụp chứ ko làm cầu nối bất cứ thứ gì ( cái này ko ba hoa )
    ...
    ... nhưng chỉ có 1 mẫu là làm e bị giống như chủ thớt, chụp rất là dễ chịu, từ tính cách v.v. chắc đã thích nên nó thế =.= và chỉ chụp có mỗi mẫu này là đẹp.
    Chung chung nãy giờ, kết quả là e tiến tới, vì lối sống của mẫu ko phù hợp với e, còn khá trẻ con, nhìn cuộc sống khá hồng và nhiều mơ mộng. Nên giờ vẫn là bạn, lâu lâu cafe
    // Có bác nào nữa ko, khai thiệt đi :D

Bác chủ chỉ nên chụp mẫu không xinh thành mẫu xinh, vịt bầu thành thiên nga đi xem còn yêu mẫu nữa không )

Mình ko "bị" cái vụ này nhưng mình có chứng kiến, nói chung là khá "đau lòng" cái hồi mới nhảy xuống hố vôi mình cũng ham hố xách máy đi chụp gái với mấy bạn trẻ, chớ trêu thay có 1 bạn dắt gái (đang tán) đi chụp lại làm 1 bạn khác say nắng, thế là chuyện gì xảy ra tiếp theo chắc các bác cũng biết rồi Từ đó mình không bao giờ tham gia mấy cái hội chụp gái xóa phông nữa!

Người yêu em hiện giờ là mẫu đấy ạ, chụp ảnh 1 phát về cưa nàng đổ luôn!
    At the heart of mine

Cho hỏi bác chủ năm nay bao nhiêu tuổi rồi ???
    e năm nay 24 ạ ^^

Người yêu em hiện giờ là mẫu đấy ạ, chụp ảnh 1 phát về cưa nàng đổ luôn!
    hic,bác thật là may mắn :( ,bác lại làm e hi vọng rồi :((

Mẫu của e thì đẹp nhưng ko phải đẹp xì tin như mấy bé 9x bi h mà nhìn rất chững chạc dù tính tình còn khá là trẻ con,ham chơi ^^ ,e thì ko hạp mấy bé xì tin 9x rồi nên gặp mẫu e thấy lạ và thích lắm.e thì trc h ko có ấn tượng đẹp về nghề ng mẫu lắm vì nghề này nhiều cám dỗ quá.hic,ước gì e ấy ko làm ng mẫu và bọn e quen trong một môi trường khác :((

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng