Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 29

Chủ đề: Tham gia #Phototalk, nhận máy ảnh Fujifilm liền tay!

Tham gia #Phototalk, nhận máy ảnh Fujifilm liền tay!

Bạn đam mê nhiếp ảnh? Bạn luôn muốn ghi lại những khoảnh khắc đẹp trong cuộc sống thường nhật của mình và chia sẻ đến với mọi người? Cuộc thi “#Phototalk – Nghe ảnh kể chuyện” chính là sân chơi hấp dẫn dành riêng cho bạn đấy!

Khi mà nhà văn viết nên câu chuyện bằng câu chữ, thì nhiếp ảnh gia chính là người tạo nên câu chuyện qua hình ảnh. Đúng vậy, từng bức ảnh đều chứa đựng những khoảnh khắc, những kỉ niệm hay đơn giản chỉ là cuộc sống hằng ngày, những chuyến đi chơi. Và khi nhìn lại, chúng ta chợt thấy những kí ức đó vẫn rất tươi mới, sinh động.

Bắt đầu diễn ra từ ngày 07/07/2015, #Phototalk do Fujifilm tổ chức sẽ bao gồm 6 chủ đề dự thi để cho các bạn lựa chọn. Đó có thể là hình ảnh những khi tụ tập “chém gió” với bạn bè, khi bản thân mình làm một điều gì đó thật đặc biệt hay đơn giản, chỉ là khoảnh khắc bạn bắt gặp nụ cười thật tươi của cô bán hàng rong trong trưa hè nắng gắt. Những hình ảnh về bữa cơm gia đình ngập tràn tiếng cười, về tình làng nghĩa xóm ấm áp hay các hoạt động cộng đồng đầy ý nghĩa cũng là lựa chọn hoàn hảo để tham dự cuộc thi.

Không những là nơi thể hiện đam mê và cá tính của chính bạn, #Phototalk còn đem đến cơ hội sở hữu những máy ảnh “hot” nhất hiện nay của Fujifilm. 1 chiếc máy ảnh X-T10 trị giá 19,900,000 vnđ cùng 2 chiếc Fujifilm X-30 đang chờ đón những ai dự thi đấy!

Bốn thành viên trong ban giám khảo của cuộc thi lần này cũng chính là những nhiếp ảnh gia có uy tín hiện nay:
    • Nhiếp ảnh gia Nguyễn Văn Trung (LS Trung)
    • Nhiếp ảnh gia Đinh Quang Hải (Hải Tre)
    • Nhiếp ảnh gia Vũ Mạnh Hùng
    • Nhiếp ảnh gia Chu Việt Hà

Để tham gia, các bạn truy cập vào page của Fujifilm Vietnam tại đây hoặc copy URL này và paste vào trình duyệt:
    https://phototalk.fujifilm-vietnam.v...en/befriend#57

Cám ơn.
    Được sửa bởi apham lúc 10:40 AM ngày 27-07-2015
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Oh bác Trung làm giám khảo nè he he he

Tiếc là chỉ nhận hình từ máy Fuji thôi :((

Thể lệ của cuộc thi là như thế nào vậy các bác?
    Được sửa bởi Trantucuong lúc 02:13 AM ngày 09-08-2015

Quote Được gửi bởi locdinhcao View Post
    giải thưởng hấp dẫn thật, đúng model Fuji em hằng mong ước bấy lâu nay
    may mắn là BGK sẽ chọn ra ảnh đẹp nhất là ảnh thắng giải không phải ảnh nhiều like nhất là ảnh giải nhất

Thì tại em không biết mà, nếu có trúng thưởng thật thì em cũng không thể lấy được giải thưởng đâu.

giải thưởng hấp dẫn quá

Quote Được gửi bởi theoneteam View Post
    giải thưởng hấp dẫn quá
    quá ngon nhưng làm sao để ẵm em nó về mới là vấn đề quan trọng bác nhỉ

chủ đề ảnh phong phú vậy thì dể cho em rồi,cũng may thời hạn tham gia còn dài dể em làm 1 chuyến đi bến Ninh Kiều săn ảnh cái đã

cái khó là phải chụp bằng máy ảnh Fuji nha, em dùng Sony mới chết chắc phải đi giao lưu với thằng em fan Fuji đổi máy 1 thời gian

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng