Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 45

Chủ đề: Chuyện mẫu và nhiếp ảnh gia :Có bác nào iu mẫu của mình hok ạ :"> ???

Hầu như người iu nào cũng bị e đè ra làm mẫu... chụp
    Nhưng ko phải mẫu nào e cũng đè ra làm ... được ạ! )))))

Quote Được gửi bởi kak9999 View Post
    e năm nay 24 ạ ^^

hic,bác thật là may mắn :( ,bác lại làm e hi vọng rồi :((

Mẫu của e thì đẹp nhưng ko phải đẹp xì tin như mấy bé 9x bi h mà nhìn rất chững chạc dù tính tình còn khá là trẻ con,ham chơi ^^ ,e thì ko hạp mấy bé xì tin 9x rồi nên gặp mẫu e thấy lạ và thích lắm.e thì trc h ko có ấn tượng đẹp về nghề ng mẫu lắm vì nghề này nhiều cám dỗ quá.hic,ước gì e ấy ko làm ng mẫu và bọn e quen trong một môi trường khác :((

Còn trẻ mà, cứ tiếp tục chụp hình đi bác và mạnh dạng online, trước mắt là vì sở thích của mình. Cứ có suy nghĩ sợ vấp ngã, sợ đau khổ thì sau này nhìn lại thì cảm thấy hối tiếc quãng thời gian này. Bác hơi thiếu tự tin nhưng em đó làm nghề mẫu thì bác lo cũng ko phải thừa . Chuyện mình dành tình cảm đặc biệt với người đó mà họ không đáp lại em nghĩ cũng là tình cảm đẹp, có cảm giác đặc biệt tích cực nhiều hơn là tiêu cực vì đau khổ không được đáp trả (vì em thấy kiểu đó giống như khao khát sở hữu hơn là tình cảm của mình với hạnh phúc của họ).

Bây giờ chưa có gì thì vẫn cứ lấy cảm hứng mà chụp hình, để sau này có nhiều kỷ niệm đẹp để mà nhớ.

Là mẫu chứ có phải là ca... đâu mà bác chủ phải sợ nhỉ.
    Là đàn ông, thích thì cứ nhích. Tìm hiểu chán chê mới biết có hợp hay không.

Voz lan sang tới đây lun ah...
    Người đẹp ai chả thik, tính tình nhắm hợp thì tới lun đi bác.Quan trọng là tự tin .
    Nếu tạch thì coi như kinh nghiệm cho lần sau
    :D
    Được sửa bởi Trance lúc 02:57 PM ngày 04-02-2013
    YH! Luan

tới đi bác. sao phải suy nghĩ nhiều làm gì.

Quote Được gửi bởi pro-k View Post
    cái gì thích thì mới có hứng làm việc, việc chụp 1 người mẫu xong và thích người mẫu ấy là chuyện bình thường, em thích tất cả những người em chụp, em vẫn muốn lôi ảnh ra ngắm, tuy nhiên đó cũng chỉ là cảm giác thui, đừng nhầm lẫn thành ham muốn là rất mệt.

có những người khi ta chụp xong ta xao xuyến rất lâu, và ko bao giờ dám bấm máy lại luôn.

nói chung ta cứ yêu mẫu của chúng ta, và để nó thành cảm hứng cho ảnh chụp chứ đừng nhầm nhọt sáng thứ khác
    Thây lời muốn nói là đây.
    // Nhiều lúc muốn rủ người ta đi chụp, chắc chắn biết người ta sẽ ko từ chối, mà cứ đem lý trí ra cân đo =.=

Nói chung chỉ là cảm xúc nếu mình thật sự có cảm tình thì nên tiến tới còn ko thì dừng lại đúng lúc ... kẻo tai bay vạ gió ... nhìu chuyên gia nó lên án mình
    Dìm hàng là một nghệ thuật, người đi dìm hàng là một nghệ sĩ, người bị dìm luôn là người tự kỷ.

Mình thì lại rất sợ có tình cảm với người mà có ý định làm model lâu dài, vì chắc nhìu người trong đây cũng hiểu những bất cập rất dễ dàng xẫy ra nhất là với bro nào có ý định lấy nó để kiếm tiền .

Quote Được gửi bởi Iruna View Post
    Mình thì lại rất sợ có tình cảm với người mà có ý định làm model lâu dài, vì chắc nhìu người trong đây cũng hiểu những bất cập rất dễ dàng xẫy ra nhất là với bro nào có ý định lấy nó để kiếm tiền .
    ui, mẫu mà chuyên luôn thì e chả dám rớ tới rồi bác , mẫu này của e chỉ là nghiệp dư thôi ^^ ... Chứ làm mẫu chuyên lỡ có kèo chụp ảnh nude, bikini thì mếu mất :(( .Chưa kể mấy thằng quản lý model vừa nhiều tiền vừa dẻo miệng ,dân nghệ sĩ như mình giữ đồn cũng hơi khó à :(

Cám ơn các bác đã động viên , khích lệ , bữa h e cũng đắn đo si nghĩ ghê lắm , e cũng tính liều đại , nhưng cũng tỏ ý từ từ thôi xem nàng có bật đèn xanh ko đã, còn ko e coi nàng như kỉ niệm đẹp luôn :((

mẫu của em thì là gấu sẵn rồi, đi đâu cũng chỉ có 1 mẫu một ~.~

Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng