Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 46

Chủ đề: Samsung Gear Fit - Đồ chơi cho các bác yêu thích việc rèn luyện sức khỏe

Samsung Gear Fit - Đồ chơi cho các bác yêu thích việc rèn luyện sức khỏe

Người bạn của em biết em dạo này đạp xe chụp ảnh nên cho mượn mấy món đồ chơi mới ra mắt để em vọc thử. Hay phết, xin khoe bà con xem qua, hì hì

Đeo vào trên tay là có thể đo được quãng đường đạp xe, vận tốc, lộ trình... Chuẩn bị bỏ luôn cái CatEye Velo 7 luôn

Phát hiện cái cục này có trò vui phết. Đeo vào chân em bé thấy báo là đạp hơn 1000 phát/ giờ

Mai đi đạp xe em mang đi test tiếp.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Hay quá apham ơi. Hỏi xem anh bạn ấy có bán hay tặng không?
    Để xem 1 đêm anh đạp bao nhiêu phát tên giờ..... ka ka.....
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Quote Được gửi bởi maycatang View Post
    Hay quá apham ơi. Hỏi xem anh bạn ấy có bán hay tặng không?
    Để xem 1 đêm anh đạp bao nhiêu phát tên giờ..... ka ka.....
    Nghe nói qua tháng sau sẽ có chương trình cho anh em dùng thử và mua giá ưu đãi đặc biệt cho mấy món này đó anh
    Phạm An Dương

Để phát huy hiệu quả tối đa thì cái này cần kết nối với smartphone của Samsung, khà khà
    Phạm An Dương

Đồng hồ của bác Apham hay quá, bác Apham test thử nó đo tốc độ đạp có giống như cái counter gắng trên xe không hoặc sai số nhiều không.

Em xin giới thiệu các bác 1 còi điện tử cho xe đạp, rất nhỏ gọn và lắp ráp rất nhanh, chỉ cần kẹp vào là xong, tiếng kiêu "tít tít tít" to và rất xa.

006Q4998 by Crazy Shot2012, on Flickr
    Người nghệ sĩ lang thang hoài trên phố, bỗng thấy mình chẳng nhớ nổi một con đường..

@CrazyShot: đồng hồ Gear Fit của em kết nối với GPS nên đo đếm và track rất chính xác bác ạ. Nó có hệ điều hành nên khả năng mở rộng rất lớn. Chỉ có điều nó đắt hơn cái Cateye nhiều quá, hihi
    Phạm An Dương

Apham - Cảm ơn thông tin của bác, huy vọng tháng sau sẽ có chương trình cho anh em dùng thử và mua giá ưu đãi đặc biệt.
    Người nghệ sĩ lang thang hoài trên phố, bỗng thấy mình chẳng nhớ nổi một con đường..

Bác apham thử cái Strava Cycling & running (iphone & android) chưa? Mình cài thử 1 tuần nay, thấy khá chính xác, tương đương so với cateye 7. Nó hơn ở chỗ nó link với strava.com & lưu lại thông tin thống kê cho từng chặng, tuần, tháng, ...

Quote Được gửi bởi Crazy Shot View Post
    Đồng hồ của bác Apham hay quá, bác Apham test thử nó đo tốc độ đạp có giống như cái counter gắng trên xe không hoặc sai số nhiều không.

Em xin giới thiệu các bác 1 còi điện tử cho xe đạp, rất nhỏ gọn và lắp ráp rất nhanh, chỉ cần kẹp vào là xong, tiếng kiêu "tít tít tít" to và rất xa.

006Q4998 by Crazy Shot2012, on Flickr
    Còi điện tử này hay à, bác mua nó ở đâu vậy, có mắc ko?

Quote Được gửi bởi khuyen View Post
    Bác apham thử cái Strava Cycling & running (iphone & android) chưa? Mình cài thử 1 tuần nay, thấy khá chính xác, tương đương so với cateye 7. Nó hơn ở chỗ nó link với strava.com & lưu lại thông tin thống kê cho từng chặng, tuần, tháng, ...
    Em có cài thử cái này, tuy nhiên em thấy ko hay bằng cái Endomondo Sports Tracker mà em đang dùng. Các bác nào dùng iOS và Android nên cài vào, hay lắm.
    Phạm An Dương

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng