Trang 850 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 350750800840848849850851852860900950 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 8,491 đến 8,500 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Và nhận được reply rất nhanh với nội dung:
    Hello,

I understand your concern mentioned in your e-mail. I will surely assist you with this.

I've checked the order details and found that the item is non-returnable.

To make things right for you, I've issued a refund of $90.10 for the item. This refund will be credited to your original payment method used for the order within 3-5 business days.

Once processed, you'll also be able to see the refund request here:
    trắng tay :(

Tóm lại em cũng được hoàn số tiền khá lớn ~$100 và tặng luôn chai nước hoa. Quả thật đây là lần đầu tiên em nhận được dịch vụ hậu mãi tốt đến như vậy, quả là ngoài mong đợi
    Em cũng xin cảm ơn anh Nikonian2006 và anh Huyquantic đã giúp em có được trải nghiệm tuyệt vời này.
    trắng tay :(

Chào bác Nikon2006 và mọi người,

Mình vừa chat xong với Amazon Customer Services và báo với họ là mình muốn gửi trả lại sp từ Việt Nam trực tiếp đến họ. Họ có xem review của mình và lấy làm tiếc về việc mình ko happy với sp này, họ chỉ xác nhận là hàng real Versace nhưng do bên thứ ba cung cấp nên không khẳng định gì về vụ các labels, hay các sp áo Versace khác có bị như vậy hay ko. Họ đã tạo return code và email minh cái label để mình ra bưu điện gửi lại cho họ. Họ sẽ hoàn tiền = gift card (vì mình định mua cái khác thay thế) + tiền ship từ VN (có yêu cầu trình HD). Nói chung là mình cũng chỉ mong có vậy.

Xin cám ơn mọi người đã giúp ý kiến quý báu và quan tâm.

P.S: cũng sắp kỷ niệm 20th wedd. ann. mình định mua đồng hồ cặp nhưng có lẻ ko dám mua trên Amazon.
    Black as Devil
    Hot as Hell
    Sweet as Angel
    Taste as Paradise

Em có câu hỏi nhờ cac bác giúp.

Hàng trên amazon, ghi là Fulfillment by Amazon, nhưng seller là của 1 cty khác.

Em xem fulfillment nghĩa là Stored, Packed & Shipped by Amazon! Vậy nó khác gì với seller là amazon?
    Em đoán là họ gửi hàng trong kho amazon để bán. Như vậy khi bảo hành thì ai chịu trách nhiệm?

Quote Được gửi bởi GĐ Cọp View Post

Mình vừa chat xong với Amazon Customer Services và báo với họ là mình muốn gửi trả lại sp từ Việt Nam trực tiếp đến họ. Họ có xem review của mình và lấy làm tiếc về việc mình ko happy với sp này, họ chỉ xác nhận là hàng real Versace nhưng do bên thứ ba cung cấp nên không khẳng định gì về vụ các labels, hay các sp áo Versace khác có bị như vậy hay ko. Họ đã tạo return code và email minh cái label để mình ra bưu điện gửi lại cho họ. Họ sẽ hoàn tiền = gift card (vì mình định mua cái khác thay thế) + tiền ship từ VN (có yêu cầu trình HD). Nói chung là mình cũng chỉ mong có vậy.

P.S: cũng sắp kỷ niệm 20th wedd. ann. mình định mua đồng hồ cặp nhưng có lẻ ko dám mua trên Amazon.
    mua đồng hồ thì mua trên http://www.ashford.com đi anh

B+W 77mm Kaesemann Circular Polarizer MRC Filter B&H bán $49.9 no tax free ship

https://www.bhphotovideo.com/c/produ...olarizing.html

Quote Được gửi bởi GĐ Cọp View Post

Kỳ mình bị hư đồng hồ, nó CK 100% + với phí ship lại Amazon Mỹ, có điều mình nói ship bao nhiêu nó chuyển bấy nhiêu không yêu cầu đưa giáy tờ gì cả
    Hùng Nguyễn Photo
    Mobile: 0937 067804
    YM: canhhac.photo

Nhờ anh Nikonian2006 và mọi người tư vấn giúp em trường hợp này:

- Ngày 02/12 em có đặt mua 1 chiếc drone từ ebay của 1 người bên TQ (carraarki93), thấy feedback cũng 100% (21) nên mua luôn

- Một tuần sau em vào theo dõi tracking number thì thấy ebay báo "This user is no longer registered on eBay" và xóa món hàng đã rao bán.
    - Ngày 15/12 em mở Request phản ánh trường hợp này và ebay có phản hồi là sẽ đợi người bán trả lời đến ngày 21/12, nếu người bán không phản hồi lại thì báo cho ebay biết.
    - Ngày 21/12 thì ebay gửi tin nhắn kêu em vào Resolution Center để giải quyết, sau đó em nhận được mail báo là:
    eBay Customer Support has refunded you through PayPal.
    We've initiated a refund of $ 20.32 back to the PayPal funding source that you used to purchase the item. Please allow 48 hours for the refund to process.

Tuy nhiên đến hôm nay em vẫn chưa nhận lại được tiền, không biết là tiền đó họ tự cắt bên phía người bán rồi chuyển cho mình hay là đợi người mua chuyển trực tiếp cho mình nữa.

Có ai gặp trường hợp này tư vấn giúp mình với. Lần trước mình cũng gặp 1 lần như vậy, nhưng sau đó 2 ngày là tiền trả lại vào tài khoản luôn chứ không lâu như lần này.

American Dream!

Quote Được gửi bởi MayHaBuoi View Post
    Nhờ anh Nikonian2006 và mọi người tư vấn giúp em trường hợp này:

- Ngày 02/12 em có đặt mua 1 chiếc drone từ ebay của 1 người bên TQ (carraarki93), thấy feedback cũng 100% (21) nên mua luôn

- Một tuần sau em vào theo dõi tracking number thì thấy ebay báo "This user is no longer registered on eBay" và xóa món hàng đã rao bán.
    - Ngày 15/12 em mở Request phản ánh trường hợp này và ebay có phản hồi là sẽ đợi người bán trả lời đến ngày 21/12, nếu người bán không phản hồi lại thì báo cho ebay biết.
    - Ngày 21/12 thì ebay gửi tin nhắn kêu em vào Resolution Center để giải quyết, sau đó em nhận được mail báo là:
    eBay Customer Support has refunded you through PayPal.
    We've initiated a refund of $ 20.32 back to the PayPal funding source that you used to purchase the item. Please allow 48 hours for the refund to process.

Tuy nhiên đến hôm nay em vẫn chưa nhận lại được tiền, không biết là tiền đó họ tự cắt bên phía người bán rồi chuyển cho mình hay là đợi người mua chuyển trực tiếp cho mình nữa.

Có ai gặp trường hợp này tư vấn giúp mình với. Lần trước mình cũng gặp 1 lần như vậy, nhưng sau đó 2 ngày là tiền trả lại vào tài khoản luôn chứ không lâu như lần này.
    Paypal xác nhận hoàn tiền rồi nên bạn yên tâm, trước mình cũng mua phải người lừa như TH của bạn, mấy ngày sau sẽ hoàn tiền vào tk của bạn thôi

Trang 850 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 350750800840848849850851852860900950 ... Cuối cùngCuối cùng