Trang 2 / 13 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 129

Chủ đề: Những Hình Ảnh Offline Trà Vinh 13/04/2008

Như đã nói ở trên Vui chơi là chính, ăn nhậu là mười, săn art thì vô tư!
    Chúng em đến Trà Vinh từ nhiều hướng. Đòan quân từ Saigon do Trungnguyen Giáo chủ cầm đầu xuất phát trên 1 chiếc xe 15 chổ, 13g chiều thứ 7 thẳng tiến về Trà Vinh. Em may mắn sắp xếp được công việc cơ quan nên từ Châu Đốc leo lên xe tiến về cầu Mỹ Thuận, em tháp tùng với đoàn quân SG. Em Nhan và mẫu(!) chở nhau bằng xe máy phóng hết ga từ Kiên Giang lên cho kịp giờ họp mặt. Zaik đi bằng xe máy đến trước , tranh thủ cùng Minh Thông và Daoquang ra Ba Động để chuẩn bị cho anh em và tranh thủ bắn tỉa vì nắng chiều quá đẹp!

Cả đoàn đến Trà Vinh gần 5 giờ chiều được bác Tienphongsigma và anh ThoNguyen đưa đến quá lẫu bò họp mặt.

1-

2- Solero đang biểu diễn "lắc trứng bằng 2 tay" thật đêu luyện::11:

Sau khi làm hết một số chai Xuân Thạnh, cả đoàn trực chỉ tiến về Ba Động nơi có anh Hưởng, Emut anh Phúc đang chờ anh em hội ngô!

Chúng em nghỉ đêm tại Resort Bưu Điện Trà Vinh. Các em được bố trí trong những căn biệt thư xinh xắn cạnh bờ biển. TỐi đó là một buổi ăn nhậu ca hát vui vẻ cạnh bãi biển với tiếng sóng vỗ rì rầm, những tiếng hát, tiếng cười vang lên suốt đêm không ngớt !

3-

4-

5-

Nhậu nhẹt ca hát đến cạn hết cả mấy chai Xuân thanh mà anh em không muốn về ngủ. Nhưng vì sáng mai phải dậy sớm để săn art nên các bác phải bịnh rịn chia tay !

6-Bác Emut lên xe máy về nhà, Bác Thekids đưa Solero về phòng, trong khi Roman lầm lũi một mình

Không khí buổi tối ở Ba Động thật dể chịu! Mầu trời được ánh trăng đầu mùa soi sáng hiện lên những đám mây và những vì sao lấp lánh thật là đẹp ! Những cành cây xào xạc, tiếng sóng vỗ rì rầm, những cơn gió mát rượi của biển khiến mọi người không sao ngủ được.

Thế là B.A.B.O và Tí-phá lôi máy phim ra chụp cảnh bầu trời Ba Động về đêm.

Còn bác Thekids, Quangbao, Huynhphuchau, Roman và Solero nằm ngữa trên thảm cỏ cùng ngắm sao trời và thay nhau hát những bài tình ca bất hủ.
    Ôi! những mệt mõi, lo lắng , những vướng bận của cuộc sống như tan biến. Cảm giác trong lòng thật thư thái dễ chịu.
    Một buổi tối đầy ấp tình cảm và niềm hạnh phúc!
    Được sửa bởi huynhphuchau lúc 04:36 PM ngày 14-04-2008

Anh Hậu kể chuyện hay quá ... ^_^

Cảm ơn các bác Trà Vinh đã tổ chức một chuyến off vui và chu đáo.Xin trân trọng cảm ơn các bác ạ.

hưởng ứng với anh hậu một số hình ảnh vui, bên lề trong chuyến đi tìm con art :

Trong ks tại ba động :

QuangLiem đang tự sướng :

Mẫu :

Solero :

TrungNguyen gọi bạn :

Hienmtd đang ngắm gì đây???

Ngáp

B.A.B.O

Người mẫu quảng caó mới cuả pepsi

Ngáp :

chọc quê :

Được sửa bởi DaoQuang lúc 11:57 AM ngày 14-04-2008

Một chuyến offline thật vui, chủ nhà thì tiếp đón nồng hậu, tình bằng hữu lại càng tăng thêm...cám ơn Trà Vinh cảm ơn mọi người.

Quote Được gửi bởi hienmtd View Post
    Em xin chú thích tấm đầu tiên về các thành viên trong đoàn:

_ Hàng đứng: Trungnguyen, BaBo, Roman, Tí Phá, Đào Quang, Dottre, Quang Bảo.

_ Hàng ngồi: KyAnh2007, Trần Minh Thông, Thekids66, Solero, Anh Phúc, (áo trắng), Nhân (đội nón), Anh Mãi Emut, Zaik, Huynh Phúc Hậu, hienmtd

Sau chuyến off này, sau 1 buổi nhậu linh đình, bác QuangLiem và NgocGiau ở Cần Thơ hứa sẽ tổ chức 1 buổi siêu off chân dung ở Cần Thơ với số lượng người mẫu lên đến con số 20 cô gái Tây Đô...hihihi

- Đề nghị em để hàng chú thích này ngay dứơi hình liên quan. Hình ảnh đẹp qúa, gửi tiếp đi nhé các bạn. Rất mong và cám ơn các bạn nhiều.
    Chữ tâm kia mới bằng 3 chữ tài

[QUOTE=trungnguyen;269193]Chào các bác vừa qua anh em có tổ chức một chuyến offline nho nhỏ đến với tỉnh Trà vinh và nhận dịp anh em vnphoto Miền Tây có dip gặp mặt,giao lưu
    Nhân đây thay mặt cho anh em Sàigòn, xin gởi lời cảm ơn đến các anh em tại Trà vinh cùng các anh tỉnh thành khác.Đã có chuyến offline vui vẻ ,thân thiện.Hẹn chuyến off line sau vui vui hơn nhiều

sau đây là hình ảnh ghi lại tại Tỉnh Trà Vinh

Em xin chú thích tấm đầu tiên về các thành viên trong đoàn:

_ Hàng đứng: Trungnguyen, BaBo, Roman, Tí Phá, Đào Quang, Dottre, Quang Bảo.

_ Hàng ngồi: KyAnh2007, Trần Minh Thông, Thekids66, Solero, Anh Phúc, (áo trắng), Nhân (đội nón), Anh Mãi Emut, Zaik, Huynh Phúc Hậu, hienmtd

Sau chuyến off này, sau 1 buổi nhậu linh đình, bác QuangLiem và NgocGiau ở Cần Thơ hứa sẽ tổ chức 1 buổi siêu off chân dung ở Cần Thơ với số lượng người mẫu lên đến con số 20 cô gái Tây Đô...hihihi

(Bởi hienmtd)
    Chữ tâm kia mới bằng 3 chữ tài

Càm ơn chú HungDong, cháu mới đi công tác Bình Dương về, may có chú HungDong sửa giúp cái chú thích... chú HD ơi, rượu Xuân Thạnh ngon lắm..hihihi

Các bác làm hình nhanh quá! Em cố gắng tối về làm hình để báo cáo. Bảo đảm toàn hình độc. Cám ơn các anh em Trà Vinh đã tổ chức một buổi offline thật hoành tráng và đầy vui vẻ. (em xin ở lại thêm một đêm nữa mà hỏng ai cho ..hic..hic...)

Quote Được gửi bởi phongtranvn View Post
    Post hình tiếp đi các bác ơi. bác Hiến xuống tóc hồi nào vậy?
    Em xuống tóc ở 1 ngôi chùa Khome ở Trà Vinh bác ợ! Xả xui í mà!

Quote Được gửi bởi hienmtd View Post
    Em xuống tóc ở 1 ngôi chùa Khome ở Trà Vinh bác ợ! Xả xui í mà!
    Hiến ơi đi chùa thì không có được nói xạo đó nhe....hihihihi

Trang 2 / 13 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng