PDA

View Full Version : Bố cục cho ảnh cưới

hatphusasonghong
14-11-2006, 02:16 PM
Chào các anh chị, họ tên đầy đủ của tôi là Đào Thanh Tùng, hiện nay tôi đang sống và làm việc tại TP Vũng Tàu, tôi cũng là người ham mê nhiếp ảnh.Tôi rất vui được làm quen, giao lưu, học hỏi các anh các chị, xin gửi đến các anh các chị lời chúc sức khỏe, niềm vui và chụp được nhiều ảnh đẹp !
Tôi cũng đã xem ảnh các anh các chị chụp đám cưới và tôi thấy hiện nay trước khi cưới tất cả mọi người đều chụp ảnh và làm một tập ảnh giống như sách ảnh với khoảng 30-40 tấm khổ 20-35 và ảnh của các tập ảnh này na ná như nhau, bìa thường không có nội dung, bên trong cũng chỉ có ảnh, không có chú thích, tên tuổi, ngày tháng, địa danh và đặc biệt là ảnh trong này được sắp xếp tự do, không có bố cục. Vì vậy tôi mạnh dạn đưa ra chủ đề này mong muốn các anh các chị đọc bài viết và tham gia trao đổi, đưa ra ý kiến nên làm một tập sách ảnh cưới có ý nghĩa và hữu ích cao nhất. Xin cám ơn !

fumro
14-11-2006, 04:52 PM
Không dễ đâu bác ơi. Người không biết nhiều thì nói linh tinh, dân chuyên nghiệp thì lo kiếm cơm, ít ai có thời gian mà cũng chẳng muốn show hàng công khai thế này. Nghề dạy nghề là chính bác ạ:D. Trên này chỉ chia sẻ đam mê là chính, cơm áo gạo tiền khó kiếm lắm.
Hy vọng nhiều người giúp bác để em hưởng lợi :D.

snake_eyes
21-11-2006, 01:29 AM
:lick: :lick: :lick:

tony ngoc
23-11-2006, 02:20 PM
theo tôi thì bạn nói đúng đấy. nếu bạn thích đề tài này thì tôi sẽ chia sẽ cùng bạn vì tôi cũng có dự định làm một số album (film + ảnh) nick skype của tôi : ttqdung1

ws_lovex
01-12-2006, 09:48 PM
Tui đăng ký 1 vé nữa ! Nick Y!M : ws_lovex