PDA

View Full Version : HCM-Balo LowePro Primus AW 99% cần bán.

Eeyore
09-10-2010, 05:11 PM
Của người bạn mua hộ nhưng đem về ko phù hợp nhu cầu dùng nên bán.
Balo mới 99% chỉ mới bóc tem & bỏ đồ vào thử.Còn nguyên bao,tem tag...
Giá cho đi 100$ chẵn
LH:0903079024
Y chang thế này,màu đen hết ạ.Nhét dc nhiều đồ,có chỗ để tripod luôn.

http://www.missnumerique.com/images/produits/large/lowepro_primus_aw_noir_b.jpg

http://www.iseepeople.co.uk/firemonkey/gallery/main.php?g2_view=core.DownloadItem&g2_itemId=37952&g2_serialNumber=2&

songokucadic
09-10-2010, 08:01 PM
Để được chai rượu luôn hả bác, bác ở HN hay SG vậy?

Eeyore
10-10-2010, 02:36 PM
Để được chai rượu luôn hả bác, bác ở HN hay SG vậy?
Em ở SG bác ạ.Free ship TQ.

nony
10-10-2010, 05:33 PM
Thực sự muốn mua nhưng ở HN nên ko xem hàng trực tiếp được mà Lowepro giờ hàng nhái nhiều quá, bác chủ có đồng ý với điều kiện dùng dịch vụ thu tiền hộ của Tín Thành và bao test 1 tuần money back bất kể lý do gì ko????

jump
10-10-2010, 09:32 PM
Primus AW chưa thấy hàng nhái, balo này đeo rất êm.

nony
11-10-2010, 04:08 PM
Em vẫn đợi trả lời của bác chủ về việc dùng dịch vụ thu tiền hộ của Tín Thành.

Eeyore
11-10-2010, 09:01 PM
Primus AW chưa thấy hàng nhái, balo này đeo rất êm.
Đúng r bác,con này đeo rất ôm lưng.

Em vẫn đợi trả lời của bác chủ về việc dùng dịch vụ thu tiền hộ của Tín Thành.
Em k dùng dịch vụ này,bác cứ ck r e gửi hàng.Em đã ghi rõ hàng hóa còn nguyên bao,tem mạc đầy đủ,nếu bác vẫn chưa tin là hàng xịn thì bác cứ nhờ ng đến xem test thoải mái.

nony
11-10-2010, 10:07 PM
Thanks bác, em giao dịch với một số bác trong SG đều dùng cách này, tiền sẽ chuyển đến nhà bác sau cùng với ngày em nhận hàng chứ ko lâu la chậm trễ gì hết; ngoài ra em cũng đã thể hiện mình muốn mua thực sự bằng cách nếu hàng ko ưng phải gửi lại em sẽ chịu toàn bộ chi phí, coi như bác chỉ mất chút thời gian. Nếu bác tự tin là hàng xịn em thấy việc từ chối cách giao dịch thu tiền hộ như vậy là rất khó hiểu. Hàng bác bán ko có hình thật, trên web nói nhờ bạn xách về, qua ĐT lại nói mua Liêm Nga, em có muốn tin cũng khó.
Anw thanks bác đã bỏ thời gian trả lời, chúc bác bán được hàng.

Eeyore
12-10-2010, 05:05 PM
Thanks bác, em giao dịch với một số bác trong SG đều dùng cách này, tiền sẽ chuyển đến nhà bác sau cùng với ngày em nhận hàng chứ ko lâu la chậm trễ gì hết; ngoài ra em cũng đã thể hiện mình muốn mua thực sự bằng cách nếu hàng ko ưng phải gửi lại em sẽ chịu toàn bộ chi phí, coi như bác chỉ mất chút thời gian. Nếu bác tự tin là hàng xịn em thấy việc từ chối cách giao dịch thu tiền hộ như vậy là rất khó hiểu. Hàng bác bán ko có hình thật, trên web nói nhờ bạn xách về, qua ĐT lại nói mua Liêm Nga, em có muốn tin cũng khó.
Anw thanks bác đã bỏ thời gian trả lời, chúc bác bán được hàng.
Trc giờ em mua bán thỉ cứ người mua trả tiền,ng bán chuyển hàng.Kiểu giao dịch trên mạng này quá phổ biến,từ ebay cho đến amazon.
Còn về chất lượng hàng hóa,thật hay giả,giờ bác cứ nhở ng quen đến test thoải mái.Hàng giả em đền gấp đôi cho bác là 200$,bài này e k edit đâu,đơn giản vậy thôi.Chỉ bán có cái balo e k thích gửi ra gửi vào mất thời gian.

nony
12-10-2010, 07:00 PM
Hic, bác chủ ghê quá, post trên đấy chưa đủ, còn gọi điện rủa xả em 1 hồi tối tăm mặt mũi làm em choáng váng luôn, vội vã google thì hóa ra bác có cả mấy gian hàng bán balo cặp túi. Thực là lần đầu tiên em gặp 1 người bán hàng như bác đấy.
Còn về cái dịch vụ thu tiền hộ thì bác tìm hiểu kỹ thêm chút, ebay và amazon nó đều có dịch vụ này cả, chỉ là lựa chọn của người mua có dùng hay ko thôi.
Mà thôi, em cho bác vào black list, ko mua bất kỳ hàng gì của bác nữa, cũng ko dám vào đây nữa nhỡ nửa đêm bác lại gọi điện thì em sợ đến chết mất.