PDA

View Full Version : Có bác nào cài Pic Control D300s bị thế này không ạ?!

VQL
30-05-2010, 11:32 PM
Các bác cho em hỏi, em có down mấy cái Mode Picture Control cho D300s ở trang chủ của Nikon về, tất cả các bước đều không có gì sai, nhưng khi em cắm card vào máy thì máy báo không tìm thấy file, em đã tìm đủ mọi cách mà không sao cài được cả, không biết có bác nào có kinh nghiệm về việc này cho em vài lời khuyên với ạ, em có đọc ở đó thì không thấy nó support cho Win 7 mà em thì lại đang dùng Win 7, không biết có phải lỗi là do đây không ạ?! Xin cảm ơn các bác!

phamtu1088
30-05-2010, 11:37 PM
em cũng bị như bác khi cài mấy cái đó, nhưng mà sau một lát zọc thì cũng xong, bác thử giải nén và copy nguyên cái thư mục Nikon vào card rồi copy file xem sao !!! còn không được thì xin thêm quyền trợ giúp khác nhé !!!??

VQL
31-05-2010, 12:03 AM
Hic! thanks bác ạ, nhưng chỉ được cái Portrait và cái Landscape thôi ạ, còn cái D2x nó vẫn ko thèm nhận mới tức chứ. Em vẫn cần trợ giúp ạ!

SGMEDIA
31-05-2010, 12:06 PM
Hic! thanks bác ạ, nhưng chỉ được cái Portrait và cái Landscape thôi ạ, còn cái D2x nó vẫn ko thèm nhận mới tức chứ. Em vẫn cần trợ giúp ạ!

Picture control D2X không cung cấp cho D300s, chắc do hình ảnh của D300s đẹp rồi nên không cần nữa.